Airdrop Kiếm hàng triệu đồng với hàng tỉ token miễn phí trên sàn 10 năm tuổi Gate.io (có điều kiện)

Rút về sàn
Không
Giá trị 1 Coin
0.005
Nhập Ref được gì
Point trị giá 100$, đủ để bạn làm cỡ 1,000 lệnh spot / future
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không
Link dự án Coin
https://bit.ly/gateio-mmo4me

CAirdrop007

Newbie
Reactions
3
MR
0.333
Facebook
Follow me on Facebook
Cập nhật: 24-01-2024
Sau 1 tuần nộp đơn thì GateIO đã duyệt & cho phép mình làm affiliate chính thức; ưu đãi trước hết là mình có thể tùy chỉnh mã giới thiệu, mn hãy ủng hộ ref của mình nhé, dĩ nhiên ref qua mã của mình thì bạn sẽ luôn được giảm giá 20% phí giao dịch Spot & Future suốt cuộc đời account của bạn, cho dù sau này chính GateIO có thay đổi chính sách phí như thế nào thì giảm giá của bạn qua ref của mình vẫn sẽ được giữ nguyên vĩnh viễn.

Hiện tại thì phí GD của các sàn là tương đương nhau, nên tội tình gì chúng ta phải trả phí GD cao hơn nếu không có nhiều lợi ích khác đi kèm; phí GD mặc dù chỉ chiếm 0.0X% nhưng gom lại số lượng lớn thì 20% cũng giúp bạn tiết kiệm kha khá. Ví dụ:
- Như mình: VIP2 mua&bán tổng cộng ~$3k thì GateIO tính phí ~$6 => 20% là bạn có thể tiết kiệm được $1.2
- Nếu mua&bán tổng cộng ~$25k + giảm giá phí GD 20% => bạn có thể tiết kiệm được tới $10

Đó là chỉ tính riêng giảm phí GD, chưa kể rất rất rất nhiều lợi ích khác kèm theo:
- Chỉ cần hold 10$ là tham gia airdrop miễn phí & nhiều dự án airdrop web3
- Được tặng POINT khi tham gia điểm danh app
- Rất rất rất nhiều chương trình + quà tặng free theo sự kiện cho từng tháng

Mọi người hãy ủng hộ qua ref của mình (gate-ZEROFEES) nhé, một khi được duyệt làm affiliate thì mã ref bắt buộc phải có tiền tố "gate-" nhé

Mình đặt mã ref là ZEROFEES; làm sao để không tốn phí GD thì chịu khó vô site mình (GateIO.gomymobi.com) xem chi tiết hơn nhé, chỉ cần làm đủ hết nhiệm vụ dành cho người mới (bắt buộc phải đăng kí qua ref + người ref phải chỉnh giảm giá cho bạn); nếu người ref mà quên chỉnh giảm giá thì bạn vẫn không được hưởng ưu đãi giảm giá nhé - còn mình thì tất cả mọi thông tin đã được công bố minh bạch & cực kì rõ ràng, mn chỉ tốn 5s để nhập mã ủng hộ mình (hoặc 1 milisecond để nhấn vào link).

Cám ơn mn
-------------
Cập nhật: 18:45 ngày 15-01-2024
Mình mới làm cái trang web nhỏ để chia sẻ thông tin airdrop trên GateIO dễ dàng hơn, tại GateIO.gomymobi.com

mn hãy ủng hộ dùm nhé

Airdrop miễn phí để nhận, chia sẻ lên tới ₫3,669,630,602 cho mỗi dự án​

Chỉ yêu cầu KYC, không cần phí ẩn & hoàn toàn miễn phí để nhận tiền tệ kĩ thuật số (token) một cách tự động, được hơn 14 triệu người dùng toàn cầu tin tưởng

Nhận tới ₫24,464,204 tiền tệ kĩ thuật số (token) cho mỗi airdrop *

Dễ dàng nhận được ít nhất ₫1,223,210 (và lên đến ₫163,078,384 nếu bạn là người may mắn nhất) cho tất cả người mới ngay lập tức

Tại sao phải chọn GateIO để nhận airdrop token miễn phí?​

Miễn phí để nhận​

Không có phí ẩn khi tham gia bất kỳ dự án airdrop nào: không cần bất kỳ giới thiệu nào để tham gia, không mất phí để nhận tiền tệ kĩ thuật số (token) được phân phối

Airdrop miễn phí hàng ngày​

Hơn 1.000 dự án được phân phối, bạn có thể được nhận tới 1-3 dự án mỗi ngày

Miễn phí để bán ngay lập tức​

Vẫn không mất phí để bán tiền tệ kĩ thuật số (token) đã phân phối và có thể bán ngay sau khi được phân phối và niêm yết

---------
Cập nhật: 03-12-2023
Số dư tối thiểu để có thể tham gia airdrop của GateIO chỉ còn 10$ thôi nhé mn, số tiền tương đương 10 USDT có thể là bất kì token nào, và sẽ ko bị khấu trừ; chỉ coi như là điều kiện cần thiết để tham gia nhận thưởng
---------
Cập nhật: 03-09-2023
Đây là thành quả sau 28 ngày lượm airdrop trên Gate của mình, sơ sơ cũng hơn 15$, con BGT có thời điểm lên hơn 12$ luôn mà m vẫn chưa bán (xem ảnh ở post#2)
---------
Sàn Gate.io (vừa mới kỉ niệm 10 năm thành lập, còn lâu đời hơn Binance; cái trò mua BTC, ETH, ... giá siêu rẻ với số lượng hạn chế mà Binance & mấy sàn lớn khác đều học từ Gate.io) là một trong những sàn giao dịch lâu đời nhất trên thị trường Crypto, đây là sàn giao dịch có số lượng mã Crypto niêm yết nhiều nhất hiện nay. Nhà đầu tư thường tìm đến sàn giao dịch Gate.io với mục đích ”săn coin tiềm năng giá rẻ” để bán kiếm lời khi nó được niêm yết trên những sàn giao dịch lớn hơn.

Săn AirDrop coin miễn phí trên Gate.io
Gate StartUp là một chương trình tri ân cho người dùng trung thành của riêng sàn giao dịch Gate.io, theo đó người dùng chỉ cần đạt một số điều kiện đơn giản thì khi có một dự án mới phát AirDrop thì sàn sẽ phân phối đến người dùng hoàn toàn miễn phí mà không mất một đồng nào.

Điểm nhấn khác biệt chính là đối với Gate thì mỗi ngày có đến 1-3 dự án phát Airdrop nhé. Và cực kì khác bọt nữa là bạn có thể bán ngay lập tức sau khi token cho phép giao dịch trên chính sàn Gate

Tuy nhiên bạn nên tìm hiểu kỹ điều kiện để nhận Aidrop trên Gate StartUp nhé

ĐIỀU KIỆN BẮT BUỘC NHẬN AIRDROP TRÊN SÀN GATE

1) Phải có tài khoản Gate, nếu chưa có thì có thể đăng ký tại đây để hưởng ưu đãi $100 point để làm phí giao dịch nhé, đủ để bạn làm cỡ 1,000 lệnh spot / future

2) Phải tiến hành KYC cấp 2 ( chụp CCCD và khuôn mặt là KYC cấp 2), nếu ko có CCCD thì cứ dùng CMND rồi gửi email / chat với support bảo nó hỗ trợ cái 1. TK của mình là dùng CMND rồi gửi ticket nhờ nó approve trong vòng 24h.

Trên App hay Web bấm biểu tượng mặt người => Trung Tâm Bảo Mật => KYC rồi làm theo hướng dẫn cực dễ nhé

3) Phải giữ số dư tối thiểu cho đến khi token được phân phối (bất kì tài sản (token) nào thuộc bất cứ danh mục spot / earn), số dư tối thiểu này là 20 USDT / vé; ví dụ nếu bạn rút thăm được 50 vé thưởng thì cần 20 x 50 = 1,000 USDT trong tài khoản

Lưu ý: số dư tối thiểu chỉ là điều kiện cần có, toàn bộ tài sản của bạn sẽ không bị khấu trừ bất kì đồng nào

HƯỚNG DẪN CÁCH NHẬN AIRDROP TRÊN GATE STARTUP

Sau khi đăng nhập bạn vào mục Giao dịch – chọn StartUp

Những sàn phẩm chính trên sàn Gate.io
  • Giao dịch giao ngay SPOT
  • Giao dịch đòn bẩy Futures
  • Giao dịch hợp đồng tương lai
  • Vay thế chấp
  • Airdrop, Bounty, Launch Pad
  • Sao chép giao dịch.

Phí giao dịch của sàn Gate.io cũng khá thấp
Giao dịch giao ngay (Spot): 0.06%
Giao dịch đòn bẩy (Margin & Future): 0.015%
Nếu dùng GT hay mua săn POINT làm phí thì còn rẻ hơn.

Attachments

97.3 KB · Views: 91
Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back