Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

* Chú ý : Face IP sang Singarpor dang co app 200 points kìa các bạn chiến nhanh len nào.

* Chú ý : Face IP US đang có app Jelly Splash 400 points gần 1,3$, rất dễ cộng point, chỉ cần vào chơi giống trò xếp kim cương 3 màu, chơi khoảng 1 phút sẽ cộng nhé.
Admin cho mình hỏi là vì sao admin và 1 số người khác thấy apps đó trong IP nước đó, còn mình vào thì lại không thấy???
Toàn thấy apps cũ pị ko ăn được điểm ấy...
Admin có biết lí do không?

cái ứng dụng nào mà tải rồi thì qua nước khác có ứng dụng đó thì tải lại không có point phải không a ^^, e dùng có 2 tk là US và UK, fake qua các nước có mấy cái ứng dụng nó đòi tk của nước nó. @@!. À tầm mấy giờ thì qua ngày mới để thanh toán lại anh nhỉ ??

Last edited:
mình rè cho bạn rồi kick vào want more đó nó toàn hiện no offer mjh fake ip bằng hma mà cug ko có app lạ thật
máy của bạn là Iphone mấy và phiên bản mấy chấm?
Cũng có khi lâu lâu thằng appbars nó bị lỗi, thử 1 tiếng sau vào lại xem sao, mình cũng hay bị mấy vụ này.

Last edited:
cái ứng dụng nào mà tải rồi thì qua nước khác có ứng dụng đó thì tải lại không có point phải không a ^^, e dùng có 2 tk là US và UK, fake qua các nước có mấy cái ứng dụng nó đòi tk của nước nó. @@!. À tầm mấy giờ thì qua ngày mới để thanh toán lại anh nhỉ ??

Những app đã ăn rồi, qua nước khác sẽ không ăn lại được bạn nhé.

Hình như là giờ của nó là 14h thì phải, mình pay 2,5$ từ chiều lúc 4h, sáng hôm sau pay thêm cái nữa 2,5$ nữa vào redem history nó vẫn báo là một ngày. Nhưng qua 14h chiều thì là ngày mới. Tốt nhất là pay chiều qua 4h nhé và sáng hôm sau, là ăn chắc, hoặc pay từ chiều 2 cái proof, nhưng cách nhau vài tiếng là được.

Admin cho mình hỏi là vì sao admin và 1 số người khác thấy apps đó trong IP nước đó, còn mình vào thì lại không thấy???
Toàn thấy apps cũ pị ko ăn được điểm ấy...
Admin có biết lí do không?
Hình như Iphone 4, 4S trở lên được nhiều app hơn 3GS, chứ mình cũng có cái Ipad cũng khá nhiều app hơn Iphone 4 và 4S.

Vậy thì chắc e pay 2h và 4h là 2 cái proof phải k a :D. 1 iphone dùng đc bao nhiêu tk itunes a ?

Vậy thì chắc e pay 2h và 4h là 2 cái proof phải k a :D. 1 iphone dùng đc bao nhiêu tk itunes a ?
1 tài khoản itune có thể dùng cho bao nhiêu máy iphone cũng được nhé, bạn nên pay từ sau 15h chiều và 17h là được nhé, không sao cả. Nếu không để sáng mai pay cũng được, mình đã làm không mất nhé. Tiền vẫn nhận đều đều.Lưu ý là chỉ pay 1 ngày từ 2,5$ đến 5$ thôi nhé. Nếu pay nhiều sẽ bị amind Appbarts cho ăn cam. Mà cái thằng này support không giờ nó trả lời đâu, đã mất thì bạn có surport cho nó bao nhiêu lần nó cũng không trả lời đâu nhé.

Vãi thật ko còn cái j để ăn, mà trong khi đó list app còn hơn chục cái bị bệnh là down về nhưng ko được điểm, và vẫn cứ xuất hiện ở đó, bực mình vãi

Hình như Iphone 4, 4S trở lên được nhiều app hơn 3GS, chứ mình cũng có cái Ipad cũng khá nhiều app hơn Iphone 4 và 4S.
Thế à, thằng bạn tớ dùng ip4 nó vào giống bạn nói thì có app, tớ dùng 4S thì vào y hệt bạn nói ko thấy app nào như vậy cả, chán vãi luôn

thật là lạ vào bằng hma ít hơn app vào bằng Vpn one kick :)) mjh 4s bạn à ios 7 lun
Sao lạ vậy, mình dùng vừa HMA và VPN one click mà nó vẫn giống nhau, vào app giông nhau y chang. Bạn cũng có thể dùng thêm VNP touch free 7 ngày cũng ngon lắm (search trên app store), mình cũng đang dùng, rất êm.

Pay lúc nào trong ngày cũng được mà, miễn là chỉ pay 2,5-5$ thui...
1 tài khoản itune có thể dùng cho bao nhiêu máy iphone cũng được nhé, bạn nên pay từ sau 15h chiều và 17h là được nhé, không sao cả. Nếu không để sáng mai pay cũng được, mình đã làm không mất nhé. Tiền vẫn nhận đều đều.Lưu ý là chỉ pay 1 ngày từ 2,5$ đến 5$ thôi nhé. Nếu pay nhiều sẽ bị amind Appbarts cho ăn cam. Mà cái thằng này support không giờ nó trả lời đâu, đã mất thì bạn có surport cho nó bao nhiêu lần nó cũng không trả lời đâu nhé.

Sao lạ vậy, mình dùng vừa HMA và VPN one click mà nó vẫn giống nhau, vào app giông nhau y chang. Bạn cũng có thể dùng thêm VNP touch free 7 ngày cũng ngon lắm (search trên app store), mình cũng đang dùng, rất êm.
VPN touch khác gì VPN ONE CLICK KO C???

mình gửi nhiều máy vào 1 tài khoản pay pal liệu có bị scam không bạn.
Hồi sáng 12h gửi đồng thời 2 phát 2,5 usd với chiều qua gửi 1 lần. liệu có bị scam không hic hic

Thời gian pay để được chắc là 16h chiều và Sáng hôm sau à bạn

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week