Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

Nhưng mà bác thật là đẹp trai hahaha, em giờ biết cách chiến rồi nên ngày cũng đều đều gần 5$ bác à, cảm ơn bác nhé!!!
Tại mấy cái FP, PR làm shit lắm nên quay sang ref bác đó, thấy 10% của em đều đều chứ :v
Mà mai em bắn 5$ vào pay được ko??? E sợ Cam lắm huhuhu 5$ ko ít đâu
cẩn thận nhé, bữa nọ mình bị nó nuốt mất 7,5$ vì cái tội pay một lúc 5$ và 2,5$, khuyên bạn vậy thôi.:p

(Chú ý : một ngày các bạn chỉ nên pay từ 2,5$ đến 5$ một ngày thôi nhé. vì pay nhiều có thể sẽ bị ăn cam. Đây là kinh nghiệm của mình.)

zậy mà kêu làm 10$/ngày...chém gió....

(Chú ý : một ngày các bạn chỉ nên pay từ 2,5$ đến 5$ một ngày thôi nhé. vì pay nhiều có thể sẽ bị ăn cam. Đây là kinh nghiệm của mình.)

zậy mà kêu làm 10$/ngày...chém gió....
Làm ngày 10$ nhưng ko chuyển về pay hết cả 10$ mà để chuyển từ từ, vì sợ nó cho ăn Cam,

Dùng VPN SurEasy, search trên app store VPN SurEasy là thấy, dùng VNP lạ, sẽ có app lạ nhé.
Sao cai surfeasy cứ báo chứng nhận sai , mà thử fake = app vpn khac thì app ra vẫn như cũ có app nào lạ đâuno_O

Dùng VNP SurEasy, sẽ có app Frankly 200 points rất dễ cộng points, tải xong vào đăng ký với mail và pass mail của bạn sẽ cộng nhé (nhớ làm đúng như đã uppdate ở #1).
Cái VPN surf này chỉ là IP singapore thôi cứ fake sang sing là có hết đó :D

Mà sao tối nay em dùng VPN fake qua ip Úc, có cái ứng dụng 400 + qua USA có ứng dụng 300 mà làm xong k nhận point là sao a ??

Chú ý : Face IP US đang có app Jelly Splash 400 points gần 1,3$, rất dễ cộng point, chỉ cần vào chơi giống trò xếp kim cương 3 màu, chơi khoảng 1 phút sẽ cộng nhé.

* Chú ý : Face IP sang Singarpor dang co app 200 points kìa các bạn chiến nhanh len nào.

* Chú ý : Face IP US đang có app Jelly Splash 400 points gần 1,3$, rất dễ cộng point, chỉ cần vào chơi giống trò xếp kim cương 3 màu, chơi khoảng 1 phút sẽ cộng nhé.

Mà sao tối nay em dùng VPN fake qua ip Úc, có cái ứng dụng 400 + qua USA có ứng dụng 300 mà làm xong k nhận point là sao a ??
Chú ý : Không phải app nào bạn tải về là xong, có apps tải về chạy >30s mới cộng points, có apps thì phải hoàn thành tutorial hoặc register mới cộng points bạn nhé. Mà bạn đã làm đúng quy trình như đã uppdate ở #1 chưa ?

sao mình fake ip us vào nó toàn ghi no offer trả có app nào để dow nhỉ máy mjh chơi lần đầu
Face IP US va UK , Vào tab Apps nên kéo xuống dưới click vào "Want more? try other page 1" se co nhieu app nhe. Ma ban ref cho minh chua? neu chua thi ban Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhập Code NPGEMM de nhan 70 points nhe. Thank!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back