Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

face IP UK đang có app Megapolis 300 points và app Williham Hill 408 points rất dễ cộng point, vào và chơi thử một phút sẽ cộng points, hôm qua mới làm 10 phút 2 app này vừa đủ min rút luôn :D

face IP UK đang có app Megapolis 300 points và app Williham Hill 408 points rất dễ cộng point, vào và chơi thử một phút sẽ cộng points, hôm qua mới làm 10 phút 2 app này vừa đủ min rút luôn :D
Cho mình hỏi chút là rút tối đa bao nhiêu để tiền về an toàn b ơi

Cái megapolis mãi mãi mãi ko vào đc game, ko hiểu sao nữa...

Đã ref cho anh, ai hướng dẫn em với, em dùng itunes us vào toàn thấy ứng dụng 50 point à ^^. Fake qua uk thì làm sao ai có bài viết rõ hơn cho em đi hjx.
code e là : KUPKR9

Đã ref cho anh, ai hướng dẫn em với, em dùng itunes us vào toàn thấy ứng dụng 50 point à ^^. Fake qua uk thì làm sao ai có bài viết rõ hơn cho em đi hjx.
code e là : KUPKR9
bạn face IP sang UK rồi bạn vào AB browser Vào tab Apps nên kéo xuống dưới click vào "Want more? try other page 1" sẽ có rất nhiều app point cao cho bạn tải. Nếu chưa có tài khoản itune UK thì nghiên cứu tại đây :
http://macvn.com/forums/showthread.php?t=26504
nếu chưa biết face IP UK thì tải VPN one click (searcher app Store VPN one click tải về được 40 nước tha hồ xài, chọn UK) Khi xài hết hạn nhập code VPN Pro : 5W8F1K3W3J để sài tiếp thêm 3 năm nữa nhé. :D

Last edited:
e đăng nhập bằng tài khoản UK, sao click vô try giống như anh nó ra có 3 cái ứng dụng 40 credit là sao nhỉ ^^

không được bạn àh, mình dùng chung pass chung voi tk paypal rồi, thông cảm nhé
Ừ ko sao, tớ lập rồi, có điều ko có app nào như cậu bảo.
Có app nào ngon ăn thì thông báo cho các ref c nhé!
Tớ nghĩ có lẽ nên thông báo cho ref qua mail or sđt thì hay hơn...

Đã ref cho chủ thớt
Của em là XGD9Pe
bác thớt cho em hỏi

Fake usa . Các game bài . mình vào chơi và làm theo hướng dẫn trọn vẹn
Không hiểu sao ko được cộng point . chán quá
Còn mấy cái app ở discover great apps .. get rewards thì làm sao để nhận đc point vậy
Nhấp vào dow app nó ghi đại loại dịch ra là bạn có thời gian 8 tiếng để dow và mở app. sẽ công poin sau 10 gì gì đó
Mà mình dow chờ đến 8h rồi mà nó vẫn chưa được
Vậy là sao
Ip4 ios 5.1.1 liệu được chưa bạn

e đăng nhập bằng tài khoản UK, sao click vô try giống như anh nó ra có 3 cái ứng dụng 40 credit là sao nhỉ ^^
Bạn dùng đúng VPN UK chưa? Nếu dùng dùng đúng thì khi vô thấy có 3 app, bấm chữ exit ở góc trên bên trái màn hình, xong vào "Want more? try other page 1" lại sẽ ra app, vì lâu lâu nó hay bị lỗi, mình bị lỗi này hoài ấy mà, hoặc bạn có có thể dùng VPN touch UK cũng ngon (free 7 ngày seach trên apptore) chiến tốt luôn nhé.

Đã ref cho chủ thớt
Của em là XGD9Pe
bác thớt cho em hỏi

Fake usa . Các game bài . mình vào chơi và làm theo hướng dẫn trọn vẹn
Không hiểu sao ko được cộng point . chán quá
Còn mấy cái app ở discover great apps .. get rewards thì làm sao để nhận đc point vậy
Nhấp vào dow app nó ghi đại loại dịch ra là bạn có thời gian 8 tiếng để dow và mở app. sẽ công poin sau 10 gì gì đó
Mà mình dow chờ đến 8h rồi mà nó vẫn chưa được
Vậy là sao
Ip4 ios 5.1.1 liệu được chưa bạn
Face qua IP UK points cao gấp mấy lần US, nhiều bạn làm cái app máy bay màu vàng vàng bên UK được một phát 800 points, rút luôn 2,5$ nhé. Hinh như bản 6. trở lên mới cho đấy, bạn lên 6. đi, ở ngoài có mấy khi có app, vô "Want more? try other page 1" sẽ có rất nhiều app nhé

Dùng VNP SurEasy, sẽ có app Frankly 200 points rất dễ cộng points, tải xong vào đăng ký với mail và pass mail của bạn sẽ cộng nhé (nhớ làm đúng như đã uppdate ở #1).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week