Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

Hiện nay có một số app đã ăn bên Tapbooty và Photorewards, qua App Barts vẵn ăn tiếp được nhé.
Ví du như app : Priceline mình ăn được 100 point, App : Apptrailers ăn được 110 points, app P4RC ăn được 90 points (app này vô phải login với FB xong rồi chơi thử khoảng 1 phút) thoát ra sẽ cộng nhé. Nhớ làm đúng như đã #1 sẽ cộng.

proof mới nhận hôm qua của mình :
các bạn từ tà tà 2,5$ thì ngày nào cũng có proof nhé.

fake IP sang UK ý, hầu như app nào điểm cao gấp 2 lần US. Cái apps có cái máy bay màu vàng tên gì ý nhỉ, UK là 800 điểm, bên US đc có 135 điểm, Canada thì 250.
Down 1 lần paid đc luôn r` :))

fake IP sang UK ý, hầu như app nào điểm cao gấp 2 lần US. Cái apps có cái máy bay màu vàng tên gì ý nhỉ, UK là 800 điểm, bên US đc có 135 điểm, Canada thì 250.
Down 1 lần paid đc luôn r` :))
bạn này nói đúng, IP UK điểm luôn cao hơn US, IP UK points đang cao, anh em chiến mạnh nào !

Nhưng không được nó cộng point cho chiến gì hả chủ top ơi...
Bạn đã làm đúng quy trình như đã update ở #1 chưa. Không phải app nào bạn tải về là xong, có apps tải về chạy >30s nếu app game phải chơi ít nhất 2 phút mới cộng points, có apps thì phải hoàn thành tutorial hoặc register mới cộng points bạn nhé.

Bạn đã làm đúng quy trình như đã update ở #1 chưa. Không phải app nào bạn tải về là xong, có apps tải về chạy >30s nếu app game phải chơi ít nhất 2 phút mới cộng points, có apps thì phải hoàn thành tutorial hoặc register mới cộng points bạn nhé.
Haha vừa có bạn bảo tải cái gì giống cái máy bay màu vàng mà 800 credits IP Uk ấy, làm theo cái đc luôn 800 point, mà 750p là đc 2,5$ rùi, mình chuyển luôn minpay, ko sợ cam đâu chủ top nhỉ?

Haha vừa có bạn bảo tải cái gì giống cái máy bay màu vàng mà 800 credits IP Uk ấy, làm theo cái đc luôn 800 point, mà 750p là đc 2,5$ rùi, mình chuyển luôn minpay, ko sợ cam đâu chủ top nhỉ?
hai ngày tiền sẽ về bạn nhé, cứ yên tâm.

em dùng iphone 3GS làm ref anh có chiến đc k ạ, thấy đã quá nên em định xúc ^^

Các bạn ơi cho mình hỏi mình đã reward qua paypal 2.5$ từ chiều hôm qua sao nguyên ngày hôm nay hok thấy thằng này báo qua paypal >w< hay đợi tí nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week