Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
Tùy sức thôi mọi người ơi! Chẳng có gì phải buồn vì mình đã gõ hết sức mà

Ra nhanh thi 800code/h ko thì tàng tàng 600code/h, nói chung chỉ coi Pix là trò chơi kiếm thêm tí chút thôi chứ ko nên ham hố quá :D dễ loạn thần kinh lắm, cứ làm đúng 1h thì nghỉ đi làm cốc trà đá ,ngắm đướng ,ngắm phố cho tinh thần sảng khoái rồi về làm tiếp 1h nữa ,ngày làm 4~6h chia ra chứ đừng ngồi lì 1 chỗ rất có hại cho sức khỏe :D

Làm cạp cạp này nhanh chán lắm :).
Cách của mình là chơi kiếm thế ... cắm Auto ẩn đi . Load 1 web xem phim rồi mở full sau đó cạp cạp thôi ;). Mình gõ cũng đều đều 1k - 1k2 / 1 giờ . Trung bình ngày 8 tiếng :D

Mình gõ thì thấy > 1k/h thì mới có hứng gõ ...
Chứ load chậm chậm 800 / 1h là gõ nản lắm ... Ra liên tục gõ mới có cảm giác
^^

Ra nhanh thi 800code/h ko thì tàng tàng 600code/h, nói chung chỉ coi Pix là trò chơi kiếm thêm tí chút thôi chứ ko nên ham hố quá :D dễ loạn thần kinh lắm, cứ làm đúng 1h thì nghỉ đi làm cốc trà đá ,ngắm đướng ,ngắm phố cho tinh thần sảng khoái rồi về làm tiếp 1h nữa ,ngày làm 4~6h chia ra chứ đừng ngồi lì 1 chỗ rất có hại cho sức khỏe :D
Mình cũng như bạn này nhưng 30' đã giải lao rồi, yếu lắm :">

hi hi hi.cho mình hỏi là mọi người đang nói tốc độ gõ của qlink hay pix zị......gõ pix mà đạt 1k2 là siêu đẳng rồi...

gõ bình thường cỡ 1300-1400 code, hôm nào hứng thì lên ~1500 một giờ. Còn hôm nào pix khùng khùng thì gõ 10' là tắt rồi =))

1k4 ~ 1k6/h. nghĩ 15' tiếp tục chiến tiếp 1h. kha` kha`
Nhà bác ở đâu thế ? Hôm nào em mang sách vở qua học hỏi tí , trăm nghe ko = 1 thấy :binhsua166:

Mềnh là mềnh cứ phải tận mục sở thị , mất thấy tai nghe tay sờ thì mới....:binhsua11:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week