Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
Hôm nay mới dòm thấy cái topic ;))
Gõ tàn tàn mà pix load ok thì huyền được cỡ 1.400capt.
Còn dùng "hết sức lực" để gõ thì hong biết sẽ được nhiêu ta =))

hôm trc load qlink, 30p 400 code =)) >>> 1h khoảng 800 code .... cái laptop sắp điên T_T .......

bi giờ mún gõ captcha thì gắn keyboard vào :-ss <còn nếu ko gắn thì gõ chậm 1 chút, ko mún cháy laptop đâu :-ss> ........ mà .... nhìn xa vầy hok wen T_T

các bạn nên bình tĩnh khi gõ, không nhất thiết phải gõ bằng cả thảy 10 ngón, quan trọng là tập trung, đừng để bị phân tâm bởi các việc khác như xem phim, chat, lướt web, v.v... như vậy sẽ đạt được hiệu quả cao nhất :D
đây là lúc qlink load nhanh nhất, mình chỉ gõ bằng khoảng 6 ngón tay thôi

Nhanh nhất, cố gắng nhất, tập trung nhất, căng con mắt nhất, cũng chỉ đc tầm 700 :((, k lên đc tẹo nào là sao :(

các bạn nên bình tĩnh khi gõ, không nhất thiết phải gõ bằng cả thảy 10 ngón, quan trọng là tập trung, đừng để bị phân tâm bởi các việc khác như xem phim, chat, lướt web, v.v... như vậy sẽ đạt được hiệu quả cao nhất :D
cheat 1 chữ à =)) chứ gõ bình thường speed 30 là đã là dị lắm rồi :))

Ôi vãi chưởng bác quá. speed 39
Mình max tính tới thời điểm hiện tại là 23.75

thấy tốc độ của bạn mà ham thật

Mình ngồi căng con mắt 1 tiếng không bằng Bác này gõ 20 phút :-ss làm gì để cải thiện tốc độ gõ đây :( Prò cho xin cái bí quyết:binhsua166:

mình làm qlink, cheat 1 chữ khá nhiều, những captcha 2 chữ nghiêng dài ngoằng, đen trắng không có ý nghĩa xuất hiện thường xuyên làm cản trở tốc độ rất nhiều, mình next luôn :D Accuracy được khoảng 95-97%

bí quyết là cheat 1 chữ liều ăn nhiều thui :):binhsua44:

Nghĩa là hình 2 chữ nhưng chỉ gõ 1 chữ thôi àk? mà Captchatypers band thì nó vẫn tính lương nhỉ? Chắc phải vậy thôi :binhsua44:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,466
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week

Most discussed of week