Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.331
Làm cái poll thăm dò anh em trong forum nhé , xem mặt bằng chung thế nào ... :binhsua101:
Mình mới chơi được khoảng 2 tuần tốc độ tầm 600pic/h , đang chán qua đây, nếu mọi người có kinh nghiệm gì gõ nhanh thì share luôn nhé :binhsua101::binhsua101:

Mình à? lai rai, lúc thì 600, lúc 200, lúc 800 900 là hết cỡ rùi hehehe

mình cũng mới cạp đc 2 tuần, tb thì khoảng 700-800/h thôi!

Buồn thì ~100 :binhsua160:,vui thì ~600 :binhsua31:,phấn khởi thì ~800:binhsua08:,xuất thần thì ~1000 :binhsua57:

Exp nè :
Tập trung,tự tin với ô chữ mình đánh
Tập thói quen canh 1h gõ bao nhiêu để rồi phấn đấu cao hơn
Gõ thường xuyên,hơn 1 tháng sẽ có kết quả

Đó là kinh nghiệm của mình :) ,lúc trước mình đánh có 400-500/1h là mừng rồi=)) ,sau này gõ quen,gõ thường xuyên nên quen mặt chữ của pix.... Vậy nên giờ gõ là chỉ cần nhìn thoáng qua thôi là gõ liền rồi , cứ như là quán tính ấy ... Có bạn nào chơi game Audition sẽ hiểu ^^! ... Và mình chỉ gõ có 2 ngón chủ đạo :">,còn các ngón kia ít nhưng vẫn ~ 1k3/h ... Đang fấn đấu tiếp 1400 và hơn thế nữa :D

gõ từ từ thì e đc 1k/h có động lực tay nó xuất thần lên thì đc 1k2/h.
e chỉ gõ 8 ngón 2 ngón út và áp út cả e thấy ít khi xài đc ;).
capt nó quằn quằn nhưng chơi tầm 1 tháng là quen liền á ngón áp út or ngón út tay trái xài nút sift linh hoạt là ok .
cái nào mà khó quá thì đừng suy nghĩ nhiều làm gì bừa luôn chứ k tốn times á cái nào số thì nên xài bảng số bên phải đừng xài bên trên tại hay bị nhầm lắm.

3 cái acc Pri 6 ngồi 1h được có >100 captcha vì nó lâu ra pic quá nhiều lúc ko để ý nữa (làm việc ngày đêm ngủ) :(. Các pro chia sẻ kinh nghiệm đi, mình ko thức đêm được đâu nhá :((

Exp nè :
Tập trung,tự tin với ô chữ mình đánh
Tập thói quen canh 1h gõ bao nhiêu để rồi phấn đấu cao hơn
Gõ thường xuyên,hơn 1 tháng sẽ có kết quả

Đó là kinh nghiệm của mình :) ,lúc trước mình đánh có 400-500/1h là mừng rồi=)) ,sau này gõ quen,gõ thường xuyên nên quen mặt chữ của pix.... Vậy nên giờ gõ là chỉ cần nhìn thoáng qua thôi là gõ liền rồi , cứ như là quán tính ấy ... Có bạn nào chơi game Audition sẽ hiểu ^^! ... Và mình chỉ gõ có 2 ngón chủ đạo :">,còn các ngón kia ít nhưng vẫn ~ 1k3/h ... Đang fấn đấu tiếp 1400 và hơn thế nữa :D
Auditioner này, mà bỏ 3 năm từ khi học dh rồi,giờ vẫn giữ nick, hồi đấy lv54 :">

Chi tiết hơn cái này đi bạn, mình đang nằm trong trường hợp này :D

à , thì khi chuẩn bị gõ,bạn chọn thế ngồi và tinh thần thoải mái để thật tập trung,khi gõ thì đọc nhẩm từng chữ bạn gõ,fải tự tin những chữ bạn cho là dễ và quen thuộc,những chữ nào khó thì bỏ qua,hoặc gõ đại theo suy nghĩ của bạn và đừng mất thời gian nhiều vì mấy chữ đó.... Nói chung tự tin mạnh dạn gõ,tập trung và thật nhanh hết cỡ ,đừng sợ sai .... Hiện giờ mình chưa thấy việc sai nhiều ~> ban acc pix , bạn nào bị rồi nhỉ

à , thì khi chuẩn bị gõ,bạn chọn thế ngồi và tinh thần thoải mái để thật tập trung,khi gõ thì đọc nhẩm từng chữ bạn gõ,fải tự tin những chữ bạn cho là dễ và quen thuộc,những chữ nào khó thì bỏ qua,hoặc gõ đại theo suy nghĩ của bạn và đừng mất thời gian nhiều vì mấy chữ đó.... Nói chung tự tin mạnh dạn gõ,tập trung và thật nhanh hết cỡ ,đừng sợ sai .... Hiện giờ mình chưa thấy việc sai nhiều ~> ban acc pix , bạn nào bị rồi nhỉ
Thanks bạn !
mình sợ nhất là sai vì sai thì dễ bị tăng pri quá, hic, ko có time mà cày pri, mua thì tốn kém mà nó lại tăng nữa thì.... :(

Thanks bạn !
mình sợ nhất là sai vì sai thì dễ bị tăng pri quá, hic, ko có time mà cày pri, mua thì tốn kém mà nó lại tăng nữa thì.... :(
Thì lại mua và gõ tiếp! Dũng cảm lên nào bạn :D

Mình gõ tốc độ đỉnh nhất mới đạt tầm 500Pic/1h, nhưng thường làm việc chỉ tầm 15-30p là out đi chơi. Một ngày kiếm chưa được nổi 3$. Có pro nào chỉ giáo kinh nghiệm gõ nhanh và gõ lâu giúp.:m147:

share bí kíp cực chuẩn có nó làm lâu k thấy mệt ai thấy hay thì thanks 1 phát =))
Đơn giản vậy mà mình không nghĩ ra. Bác này giỏi thật đấy. Thế có bí kíp gõ nhanh ko share luôn đi=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom