Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
minh tinh trung binh 1 code danh khoang 2 3 s chac 1h load lien tuc thi phai dc > 1000/h moi toi la chua bao gio no load lien tuc hazzz

Đơn giản vậy mà mình không nghĩ ra. Bác này giỏi thật đấy. Thế có bí kíp gõ nhanh ko share luôn đi=))
úi gõ nhanh thì từ từ rồi quen tay thôi chỉ cần lưng k mỏi và mệt thì làm nhiều rồi thành pro cả ;)

---------- Post added at 05:50 AM ---------- Previous post was at 05:47 AM ----------

mua thì mua luôn 1 hộp nhé, giá sỉ 1k5/ miếng mua lẻ tẻ thì 2k5 trên miếng đó ;).
Khi nào mòi lưng thi dán 2 miếng vào thì khỏe re ngay ^^

Toàn pro Capcha không vậy ta?

Hình load liên tục mình dc:800 đến 900 là bình thường.max tốc độ 1k2 làm đc 1h hết đát== hoa mắt, đau lưng.
Vừa làm vừa đọc web 600 từ

Tự tin nè bạn ui, kết quả ko khả quan lắm :(

Kết quả như vậy là rất tốt rồi, tỉ lệ sai không nhiều; có chút may mắn nữa là bạn đã sở hữu được mấy em Pri 0 rồi. Sai ít vậy mà nó cho Pri 7 với 9 nhỉ :-ss

Kết quả như vậy là rất tốt rồi, tỉ lệ sai không nhiều; có chút may mắn nữa là bạn đã sở hữu được mấy em Pri 0 rồi. Sai ít vậy mà nó cho Pri 7 với 9 nhỉ :-ss
Kết quả tốt à ???? vậy thì tiếp tục cố nào :D

Mới học gõ 10 ngón bằng Typing sau 2 tuần lên đc 700code/h :binhsua19:
Typing chừng 1 ngày cho wen mặt chữ rồi wa cap luyện luôn. Max 900code/h,Min 600code/h. TB 4s/code.

Exp nè :
Tập trung,tự tin với ô chữ mình đánh
Tập thói quen canh 1h gõ bao nhiêu để rồi phấn đấu cao hơn
Gõ thường xuyên,hơn 1 tháng sẽ có kết quả

Đó là kinh nghiệm của mình :) ,lúc trước mình đánh có 400-500/1h là mừng rồi=)) ,sau này gõ quen,gõ thường xuyên nên quen mặt chữ của pix.... Vậy nên giờ gõ là chỉ cần nhìn thoáng qua thôi là gõ liền rồi , cứ như là quán tính ấy ... Có bạn nào chơi game Audition sẽ hiểu ^^! ... Và mình chỉ gõ có 2 ngón chủ đạo :">,còn các ngón kia ít nhưng vẫn ~ 1k3/h ... Đang fấn đấu tiếp 1400 và hơn thế nữa :D

hâm mộ bác này quá, gõ 2 ngón chủ đạo mà tới 1400. Mà pix dạo này thấy code dài quá

hâm mộ bác này quá, gõ 2 ngón chủ đạo mà tới 1400. Mà pix dạo này thấy code dài quá
người ta khiêm tốn thui bạn à :D
@ Công nhận như bạn yeuemhontoi nói đúng, tự tin đúng là quan trọng, thường thì mình gõ 500/h do nhìn hình lại xem sai ko,giờ chơi mát trời ông địa luôn, lúc đó 3 acc 1 acc tăng từ 1 lên 4, bỏ acc 4 ra load acc 1 khác vào gõ ầm ầm 1h mà pri nó nhảy lên nhảy xuống như dây đàn, éc éc, cứ 1 2 3 suốt :D

gõ 1 ngón 10k code nè

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

bổ sung: 10k code/ năm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,459
Latest member
68iwinbet
Back