Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
Cái này phải tùy PRi, tốc độ serve và tình trạng người gõ thôi. Mình chưa bao giờ được 600/h cả nên vote cho số 2 nhé! :)
e thấy gõ từ từ rồi quen thôi lúc đầu cũng nghĩ 1k là cực hạn của mình sau lên đc 1k2 bữa trước phá kỉ lục lên đc 1k3 mới biết tiềm năng con người là rất lớn ;)

e thấy gõ từ từ rồi quen thôi lúc đầu cũng nghĩ 1k là cực hạn của mình sau lên đc 1k2 bữa trước phá kỉ lục lên đc 1k3 mới biết tiềm năng con người là rất lớn ;)
Bác gõ bao lâu thì đạt 1k3 vậy.
Em gõ nửa tháng rồi mà kỉ lục mới đc 860/h :(

Bác gõ bao lâu thì đạt 1k3 vậy.
Em gõ nửa tháng rồi mà kỉ lục mới đc 860/h
mình gõ lần đầu tiên vào tháng 4 lúc mới chơi thì gõ có 720-800 codes/h chơi đc 20 ngày thì lên 1k xong rồi nghỉ 2 tháng giờ vào chơi lại lên đc 1k3 ;)

Không phải sức mình gõ chậm mà chờ 10s mới ra một pic, gõ trong 5s>7s. Nếu nó ra liên tục thì cũng khá hơn, 500 trở lên

các bác chém cứ phải là VKL. ai gõ được >1k2 pm tôi.
Không phải chém đâu bạn. Có người gõ được thế đấy. 4>5 Accpri 0, tốc độ mạng tốt, mắt sáng, tâm lí vui vẻ, tay gõ như điện. Có khi còn hơn ấy

các bác chém cứ phải là VKL. ai gõ được >1k2 pm tôi.
chán thật những người k chơi cứ nhảy vào mà phê phán, với lại pm bạn để làm gì
đây là hình của tôi

có thể tham khảo thêm 1 số pro tại đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?17943-Introduce-Khu-vuc-show-hang-PIXPROFIT-CAPTCHA/page2

Hum trước có bác twad gì đấy 1k4 1k5 cơ mà. Không hiểu gõ kiểu gì luôn.
Nếu không có số thì cũng dễ hình dung nhưng có những code chữ, số, hoa, thường lẫn lộn mà gõ dưới 3s thì bó tay luôn :|

Ôi dồi ôi toàn pro thế này. Có ai chỉ cho em cách gõ nhanh không (mấy ngón, gõ chữ hoa ra sao, gõ số như thế nào....)

người đầu tiên mình biết gõ đc 1k5/h là teamteenheart tiếp theo là swad ^^

Hum trước có bác twad gì đấy 1k4 1k5 cơ mà. Không hiểu gõ kiểu gì luôn.
Nếu không có số thì cũng dễ hình dung nhưng có những code chữ, số, hoa, thường lẫn lộn mà gõ dưới 3s thì bó tay luôn

Đính chính chút nhé, em là wads chứ ko phải twad hay swad :binhsua27:
Bỏ ko gõ mấy bữa nay, ko biết còn giữ đc phong độ ko, để bữa nào pix ổn định gõ lại thử

Em max cũng chỉ được 1k2 thôi. Bác nào 1k5 thì thật là bái phục. Đang phấn đấu để gõ được nhiêu đó, thế là ngày chỉ cần làm 4 tiếng cũng no ấm rồi he he.

HIhi, không chơi vẫn vô xì pam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,667
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week