Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
huụu lâu ngày không đánh giảm xuống kòn 21 rồi :((

a cũng vậy nè , đánh dota nhiều h cạp cạp giảm sút quá ! :binhsua122:

ta cũng dota nhiều mà tốc vẫn thế có sao đâu, bình thường thì 27 max thì 32,nhớ hồi mới gõ tốc có 12 nhớ dc mỗi chữ k nhớ dc số, mỗi lần đến số là lại liếc bàn phím:m119:

Em chơi ở protypers, mà trang đó cap ra yếu quá, gõ 1 con thì ~ 6-12s sau mới có con khác, có lúc ra nhanh lúc ra chậm khó chịu lắm nên 1h được 150-200 là mừng rồi :binhsua80:

hehe lúc đầu thì thấp vô đối chưa kể khổ luyện 10 ngón speed 11 giờ mới thấy 10 ngón quá ư thích hợp cho việc làm bài thực hành java trên lớp gõ nhanh có time mà nghĩ :D

toàn cao thủ cạp kô mình 23 là cao rồi ăn chắc mặt bền :binhsua95:

toàn pro không ak...! 300/1h ak chán quá chắc cạp đất ăn quá...! mấy anh, chị có bí quyết tập như thế nào để cải thiện không giúp em với, TK mấy anh chị rất nhiều.........!!!

toàn pro không ak...! 300/1h ak chán quá chắc cạp đất ăn quá...! mấy anh, chị có bí quyết tập như thế nào để cải thiện không giúp em với, TK mấy anh chị rất nhiều.........!!!

Bí quyết gì đâu, cố tập gõ 10 ngón đc thì tốt, càng gõ nó càng quen tay thì speed tăng thôi. Ai mới vào cạp ko chậm đâu bạn, 1 phần nhìn code ko quen,1 phần do tâm lý sợ sai, sợ banned nên ko gõ nhanh...

lúc trước gõ tầm 22 là thấy nhanh lắm rùi dạo này lên level nên lên dc 27 28 :binhsua44:

:binhsua37: mềnh đến giờ vẫn chưa đc tốc 24=]] kaka...... tốc 24 - khi đấu tim với Pix =]]

Luyện speed bằng 1 đống ID mới, sáng sớm dậy load 10~20 ID đặt mình trong tình trạng căng thẳng tha hồ chạy đua với PIX :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,374
Latest member
diepquantv
Back
Top Bottom