Hot ! Site cạp mới cho ae tránh bão Pix và ăn cam Mega đã có proof

Bạn đk đỡ site 2 làm đỡ đi, đc lắm, mình đang làm site 2 nhưng mún làm thêm site 1 nữa để dòm giao diện đỡ nhàm. hi hi :binhsua47:

ý là mình vào trang đó rùi mà ko biet làm việc sao hccc

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

uhm vào site 2 ma 2 ô cuối cùng là gì nhỉ?

ý là mình vào trang đó rùi mà ko biet làm việc sao hccc

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

uhm vào site 2 ma 2 ô cuối cùng là gì nhỉ?
ô gần cuối là số tài khoản wmr
ô cuối cùng là người giới thiệu

Mình đk như thế đó, xong vào gõ lun

ô gần cuối là số tài khoản wmr
ô cuối cùng là người giới thiệu

Mình đk như thế đó, xong vào gõ lun
người giới thiệu bạn ghi là gì ... chứ mình bỏ trống ô đó nó ko cho đăng kí
tên bạn là gì để mình ghi vào hiii

rùi ô nào nó cũng ghi là ôke. thế ma nhấn "đang kí" nó ko đi hicccccccccccccccc

rùi ô nào nó cũng ghi là ôke. thế ma nhấn "đang kí" nó ko đi hicccccccccccccccc
hix, bạn thử đk lại xem sao, qua giờ mình với bạn mình đk bt mà, ok hết rùi enter 1 phát rùi gõ ào ào.:binhsua02:

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Dùng google chorme thì hiển thị văn bản gốc mới click tiếp được
Bác chưa chỉ e cái chỗ gõ cap ở site đầu tiên nhé :binhsua32:

hix, bạn thử đk lại xem sao, qua giờ mình với bạn mình đk bt mà, ok hết rùi enter 1 phát rùi gõ ào ào.:binhsua02:

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Bác chưa chỉ e cái chỗ gõ cap ở site đầu tiên nhé :binhsua32:
mình đổi sang trình duyệt khác đki thì ok hiii

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

thử rút về thì nó pending :))
chờ đợi và chờ đợi

mình đổi sang trình duyệt khác đki thì ok hiii

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

thử rút về thì nó pending :))
chờ đợi và chờ đợi

mình cũng đang chờ để chiến ,haizzz bấm payout hôm qua rồi

Mình đang thử site turingtest.ru hôm qua payout 2 lần 3wmr vẫn đang tình trạng chờ, sau đó request thêm 1 payout 3wmr nữa thì không request được, nó cứ báo câu thông báo (chổ hàng màu vàng trên cùng ) như vầy là sao mí bạn?

Attachments

23.2 KB · Views: 28
Last edited by a moderator:
Mình đang thử site turingtest.ru hôm qua payout 2 lần 3wmr vẫn đang tình trạng chờ, sau đó request thêm 1 payout 3wmr nữa thì không request được, nó cứ báo như vầy là sao mí bạn?
View attachment 10892

chắc có giới hạn 1 id ngày được ấn nút pay bao nhiêu lần hay sao ko biết nữa?mình bấm 2 lần

chắc có giới hạn 1 id ngày được ấn nút pay bao nhiêu lần hay sao ko biết nữa?mình bấm 2 lần
Hôm nay mình thử request thêm nhưng cũng hok được lun. Có khi nào phải đợi pay xong 2 cái kia rồi mới được order cái khác không hén? Ai có kinh nghiệm share với.
giờ chờ xem 2 cái payment kia khi nào mới tiền về đây, rồi mới tính tiếp.

Trang đầu nó thường pay vào khoảng mấy giờ vậy bác.
2 site đầu pay trong 24-48h nhé bác

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:59 AM ----------

Bác cho em cái đường link tới captchabox.ru đi, tìm hoài rùi hem thấy. :binhsua33:
Nếu không vào được thì đổi trình duyệt khác nhé

---------- Post added at 12:07 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Mình đang thử site turingtest.ru hôm qua payout 2 lần 3wmr vẫn đang tình trạng chờ, sau đó request thêm 1 payout 3wmr nữa thì không request được, nó cứ báo câu thông báo (chổ hàng màu vàng trên cùng ) như vầy là sao mí bạn?
View attachment 10893
Site thứ 2 chỉ được yêu cầu 1 lần payout 2 lần. Khi thanh toán xong mới được yêu cầu tiếp nhé

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

ai co proof của site 2 2. http://turingtest.ru/ chưa vậy?????????????????????
Có proof rồi đó bác. xem các proof ở đầu tiên đó.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week