Hot ! Site cạp mới cho ae tránh bão Pix và ăn cam Mega đã có proof

không cần nhập cũng dăng ký được mà bác . còn nếu ủng hộ em thì điền anhminhkhmt

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Bác này dăng ký lại đi
Trang này nó chỉ pay qua WMZ thôi

thằng earncaptcha hình như ko có proof ak bác

cái cuối minpay 10$ lỡ nó ban phát,ngẩn ngẩn ngơ ngơ
có proof rồi mà bạn , nếu nó có scam thì chỉ 1 lần thôi rồi rút , cứ đánh như mega ấy , còn có thể dễ hi vọng pay hơn gõ mega mà \m/

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

thank for the share , 2 cái đầu bác thớt đc pay nhanh ko

có proof rồi mà bạn , nếu nó có scam thì chỉ 1 lần thôi rồi rút , cứ đánh như mega ấy , còn có thể dễ hi vọng pay hơn gõ mega mà \m/

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

thank for the share , 2 cái đầu bác thớt đc pay nhanh ko
2 ngày bác ak, hiên đang pay đều cho mình , nhưng tương lai ko biết sao . post lên cho cả nhà tham khảo thôi

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

bác thớt cho mình xin yh với nhé :X
yahoo em nè :
yahoo : votinhvinhphuc

cái site thứ 3 đánh kỹ từng hình mà đánh 35 hình đúng có 12 hình thua nó lun =))
đếm khi nào mới đủ 10$

cái site thứ 3 đánh kỹ từng hình mà đánh 35 hình đúng có 12 hình thua nó lun =))
đếm khi nào mới đủ 10$
nó không cheat đâu. do bác không quen code của nó đâu. lúc đầu em cũng không quen , nhưng làm rồi sẽ quen code

cái trang thứ 3 ai có proof chưa nhỉ

cái trang thứ 3 ai có proof chưa nhỉ
site thứ 3 mình đang test, nếu ae nào hứng thú thì test cùng mình, mong mở 1 con đường mới cho dân cạp cạp

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

ko có soft? chứ gõ web biết khi nào mới đủ cái minpay 10 $gì gì đó
Hiện tại load nhanh mà, có khi soft chưa bằng ý, còn sau này thì không biết

hố hố chiều zô đăng kí thôi,giờ thì......
mà wmr là cái chi :l ?

WMR là cái cái cái....cái cái cái mà... (không phải đực), đùa thui, cái WMR là một ví bên cạnh WMZ, mụi bấm vô dấu (+) bên cạnh ví WMZ là tạo được thui. 30 VMR = 1 VMZ = 1 USD.

site thứ 3,cái này gõ thế nào ạ

mà cũng ko biết logout ở đâu

trang cuối cùng min pay 10$ mình thấy nó có vấn đề,vào làm thì nó báo mìn entered đã 92,erros thì 46,right thì có 20 .trong khi mình đếm từng code đúng là phải xấp xỉ hơn 70 mới đúng

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

trang thứ 2 vào ko thấy chỗ reg,toàn tiếng nga nhìn giống như nhìn

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

LECXK màu chữ nhìn như máu xăm lên da ấy :l

Ko cần logout đâu bác . 1 trình duyệt chỉ được 1 acc thôi. cứ tắt đi là được. cũng ko có thời gian đâu, để đấy cả tiếng cũng không sao .
Các mẫu như của bác gõ hơi khó nhìn : ví dụ trên gõ là "ls6xk"
Lúc nào rảnh mình post các mẫu code khó nhìn lên đây cho các bác xem.
Lúc đầu gõ cứ thấy sai, sau đó xem lại thì ra là.....hjhj
Mình test rồi nó ko cheat đâu

trang cuối cùng min pay 10$ mình thấy nó có vấn đề,vào làm thì nó báo mìn entered đã 92,erros thì 46,right thì có 20 .trong khi mình đếm từng code đúng là phải xấp xỉ hơn 70 mới đúng

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

sai, đúng là ls6xk (toàn chữ thường hết)

mình nghĩ là le6xk cái site 3 hok biết bao giờ mới đủ 10$

các bác lưu ý : chỉ được gõ chữ thường, nó không chấp nhận chữ hoa đâu.

mình thấy trang 3 ko cheat thật ,sau một hồi gõ rút ra là :phải có chữ thường tất,ko space đối với 2 từ

Trang thứ 2 muốn đăng ký thì phải dùng trình duyệt filefox nhé, googlechome thì phải tắt chế độ tự dịch đi

các bác lưu ý : chỉ được gõ chữ thường, nó không chấp nhận chữ hoa đâu.

ko nói sớm hix,chơi toàn chữ hoa ko,chữ gì mà còn ghê hơn kolo nữa :l
trang thứ 2 đăng kí sao ko thấy ai comment hết trơn,nga ko là nga.chắc phải nhờ người nào tên đó mới dịch được tiếng đó quá :binhsua32:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week