Hot : bạn có bị ban 1 id 3$ tối qua ngày 22/12 ko !!!(pix)

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.328
Hi !
Mấy bạn làm pix tối quá ngày 22/12 những ai bị ban 1 id điểm danh cái nào, Bao có 4 người bạn toàn những người gõ tốt đều bị dính chưởng ,còn các bạn khác thì sao ??? bạn @Daylight thì nói do code hình gì đó mà hình thì bít gõ cái gì nên esc cho lẹ....

thằng pix ăn chặn tiền của anh em rùi ,hix

mấy cái code này xử lý sao đây bác đức, hôm qua mới bị ban 1 id vì nhập unknown

:( Tưởng được 4$ (gõ mấy hôm trước luôn) ai ngờ vào xem thì penalty 1 id rồi :( công cốc hic

Mấy ngày trước mình cũng bị band 3id, check không thấy lỗi gì. Pix nó bị điên đó mà!!

Bay nguyên group 39ID vì dính đợt bão code hình đó :D
Bên Kolo thì loại hình đó gõ số là được nên quen tay :D
Chào pix, qua kolo :confused:

Group nào nhiều id cùng làm việc nó banned 1 cái bỏ ghét thui, group 100 ids gõ có 2 id mà nó cũng banned mịa 1 cái :D

Mình có gõ tối qua. Nhưng sáng nay dậy mới request. Kiểm tra không thấy ban.
:confused:

vợ: anh ơi, gần đến giáng sinh rùi đó
adminPix: giáng sinh này nhà ta đổi món không ăn gà tây nữa nha. thịt mấy con gà vn - nghe nói toàn gà đồi ăn cho nó chất. em thích ăn bao nhiêu con?

request nó k có đủ tiền nó banned 1 acc lấy 3$ pay cho 1$ cái này lâu lâu mình bị 1 lần nó chơi ác lắm
id đó dù có gõ tốt nó cũng banned chơi thế đó bị riết rồi quen mắt

request nó k có đủ tiền nó banned 1 acc lấy 3$ pay cho 1$ cái này lâu lâu mình bị 1 lần nó chơi ác lắm
id đó dù có gõ tốt nó cũng banned chơi thế đó bị riết rồi quen mắt
Ý của Bao lập topic là như bạn này nói nè, vậy mới đau chứ còn gõ sai gõ bậy chọn hình bão hình thì bị ban là bình thường....

Mail cho nó xin unban thì nó trả lời vậy nè: "Why would I? Cheaters are not welcome here.". Mà mình từ trước tới nay có gõ gian lận gì đâu cơ chứ, chỉ hình ảnh nhiều mà nó ban vậy. Hix

Các bác cẩn thận, gần 10h nó thả đợt hình là die group không hoàn lại đấy
Năn nỉ nó check code nó không thèm check rồi phán luôn cheat, 100% cố ý rồi. Nó ban 1-2 id vài lần rồi ban luôn group.

cho em hỏi id mà đã bị ban rồi thì làm soft pix hay vào web nó có cho làm k,tại làm ref lên k có id chủ k biết check sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom