Hot : bạn có bị ban 1 id 3$ tối qua ngày 22/12 ko !!!(pix)

Hồi xưa còn dám mail cho admin pix chứ giờ không dám nữa, toàn bị nó chửi cheater, mà không xài soft thì sao làm , haizzz

năm nào nó cũng có đợt càng quét hết, cũng may mà nó chưa quét mình lần nào....
Lần nào ace bị càng quét thì m dc nhận mail bảo là Honest gì đó k ak

nguyên nhân lỗi capt ko phải do các bạn làm sai, cũng ko phải nguyên nhân do admin gian lân, đơn giản là cap gõ đúng nhưng cái thằng trả tiền để mua cap dùng sock,proxy để pass capt bị host nó chặn nên phải xử lí 2 lần capt đúng mới pass trong khi các bác gõ có 1 lần trả về kết quả site thằng chủ dùng lỗi- dẫn đến admin trả tiền cho các bạn tính lỗi cap đó trong khi các bạn vẫn gõ đúng

Mail cho nó xin unban thì nó trả lời vậy nè: "Why would I? Cheaters are not welcome here.". Mà mình từ trước tới nay có gõ gian lận gì đâu cơ chứ, chỉ hình ảnh nhiều mà nó ban vậy. Hix

Bạn có dùng phần mềm gõ pix ko :D. có dùng sock hay proxy hay ssh ko :D. như vậy là gian lận mà :D. trước nay gõ captcha ai cũng gian lận 100% là dùng phần mềm mà, sao lại nói là ko gian lận :D.

Dành cho các bạn thắc mắc vấn đề ban :

Dấu hiệu bị ban :
+ về phần soft : log id vào soft thì play 1 cái load như điên 3 code đầu rồi nghỉ thở luôn
+Về phần web: chủ gr banlace =0, mất cái dòng expand group invations list

Về id lẻ : cũng giống như soft ,log id lẻ vào web thì balance vẫn còn y nguyên nha nhưng vào mục Group 2 cái dòng join vào start sẽ bị mờ đi ( bình thường là nó xanh dòng join,đủ 3$ id lẻ nó sẽ xanh dòng start)
Hình này là id lẻ đã bị ban nha :

v-l pix tự nhiên 1 acc chủ bị trừ 1,2$ ms lạ. trong khi đó các id mình gõ có duy nhất 2id pri 4 còn lại toàn pri 1,2. mà k có id nào bị ban vây mà sao tự dung -$??? pix chơ trò gì vậy?

ko liên quan nhưng cơ mà mình nghĩ rằng là thế này, bị ban dạo này do code hình ảnh liên tục. ai cơ mà chọn hình nhanh thì cùng lắm bị sai thôi, còn chọn chậm thì tèo con mèo rồi, code đã bị trống. còn esc bỏ qua hay enter luôn thì mình ko biết. túm váy dài váy ngắn lại là giai đoạn khó khăn, hi vọng bọn padvert nó chết luôn đi để khỏi hình ảnh này nọ.:D:confused:

:D nói éo phải đùa chứ ông nào vẫn giữ speed 30 là chết đó
tụi hại rate xuống speed con` 18 thì sống khoẻ

Mà theo em thấy thì vụ này liên quan đến hình, hình bên kolo nó cũng chỉ tính 30s thôi, các bác k lên tích trữ hình 1 lúc rồi lựa mà trữ khoảng 2-3 cái trong thời gian ngắn thôi.
cái tính lười + sợ hình làm mình qua vụ này, mấy ông 30 speed trúng đủ

Mà theo em thấy thì vụ này liên quan đến hình, hình bên kolo nó cũng chỉ tính 30s thôi, các bác k lên tích trữ hình 1 lúc rồi lựa mà trữ khoảng 2-3 cái trong thời gian ngắn thôi.
cái tính lười + sợ hình làm mình qua vụ này, mấy ông 30 speed trúng đủ
Code được tính 60s nhé, không tin cứ làm trên web test thử sẽ biết

kinh nghiem la lúc hình ảnh vs code bác sỉ nhiều mà gần pay thì ko nghỉ chờ pay roi làm tiếp

v-l pix tự nhiên 1 acc chủ bị trừ 1,2$ ms lạ. trong khi đó các id mình gõ có duy nhất 2id pri 4 còn lại toàn pri 1,2. mà k có id nào bị ban vây mà sao tự dung -$??? pix chơ trò gì vậy?
Nguyen gr gan 100id toan pri 0 co vai id pri 1 no thick no ban nguyen chu pri gi @@

pix cuối năm bị vấn đề nặng lắm rồi, người thì trừ $, người thì cộng. Hôm trước mình còn 1.5$ trong balance, sáng này làm được 1.3$ nữa, vào kiểm tra thì thấy 3,5$ (hôm trước bị trừ 3$ vì banned). Chẳng hiểu làm sao.

pix cuối năm bị vấn đề nặng lắm rồi, người thì trừ $, người thì cộng. Hôm trước mình còn 1.5$ trong balance, sáng này làm được 1.3$ nữa, vào kiểm tra thì thấy 3,5$ (hôm trước bị trừ 3$ vì banned). Chẳng hiểu làm sao.
Bạn này chắc do ăn ở tốt nè,cmt bài bạn ké cái vận may của bạn cái ;)
Nói giỡn chứ 0.7$ dư ra của bạn là do bạn click chọn hình đúng ko, chọn hình đúng nó vẫn tính code đúng nha....

do hình rồi đó Bao ơi, phong cách của bác là esc đã tay là cứ ngồi esc nguyên đêm, nó cho nghỉ mát là phải rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom