Hot : bạn có bị ban 1 id 3$ tối qua ngày 22/12 ko !!!(pix)

Xem lại bay này nhé bạn @miracle2504 :D
Hôi trước Bao có gr gõ 11$ rùi 2 ngày vẫn lên tiền nhưng ko thấy reset vào xemcái dòng expand group invations list bị mất biết là bị banned rùi :(

Dành cho các bạn thắc mắc vấn đề ban :

Dấu hiệu bị ban :
+ về phần soft : log id vào soft thì play 1 cái load như điên 3 code đầu rồi nghỉ thở luôn
+Về phần web: chủ gr banlace =0, mất cái dòng expand group invations list

Về id lẻ : cũng giống như soft ,log id lẻ vào web thì balance vẫn còn y nguyên nha nhưng vào mục Group 2 cái dòng join vào start sẽ bị mờ đi ( bình thường là nó xanh dòng join,đủ 3$ id lẻ nó sẽ xanh dòng start)
Hình này là id lẻ đã bị ban nha :

các bác cho em hỏi ngày trc có server nào gõ k tính tiền ( tính k đủ ) là server nào ạ, và bh nó bình thường chưa

hix,hnay vào xem thấy id bị ban mất 2,86$ tiếc đứt ruột,ngày 28/12 gõ chẳng đủ pay còn bị thế này

anh em để í lúc payment mà còn gõ tiếp là mất $ đó nha hôm qua bị mất hơn 1$ :(
tui gõ hổm rài có sao đâu bác, lúc nó gần rs vẫn gõ bt đâu có bị mất code nào

tui gõ hổm rài có sao đâu bác, lúc nó gần rs vẫn gõ bt đâu có bị mất code nào
lúc nó rs rs mà gõ tiếp hoặc lúc nó pay mà gõ tiếp là bị đó bạn mình vừa bị hôm qua đây , tổng được hơn 10$ mà lại thành có 9$ ko hiều hơn 1$ bị nó - đi đâu nên đoán chỉ có thể như vậy , :oops:

lúc nó rs rs mà gõ tiếp hoặc lúc nó pay mà gõ tiếp là bị đó bạn mình vừa bị hôm qua đây , tổng được hơn 10$ mà lại thành có 9$ ko hiều hơn 1$ bị nó - đi đâu nên đoán chỉ có thể như vậy , :oops:
tui gõ suốt mấy nya nó đang pay vãn gõ bt k hụt 0.1$ nào lun @@

tui gõ suốt mấy nya nó đang pay vãn gõ bt k hụt 0.1$ nào lun @@
Cái này nhiều khi cũng được gọi là do ăn ở nữa... :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom