Event HỚP BIA NIU DIA 2024 - XÔNG ĐẤT BOX EVENT - Niềm vui x3, x5 x20

Status
Not open for further replies.
@phong3009 Anh Phong ơi là anh Phong. Anh làm ơn làm phước vô nhận tiền dùm em cái. Anh mà ko nhận cả cái forum này nó tẩy chay nói sao xui. Năn nỉ đó, lấy tiền của bác chủ thớt giúp em, 500 anh em đội ơn anh.

Anh có phán bên kia, triệu hồi @phong3009 tương tự rồi, bởi mấy người tên PHONG ... 🤫🤫🤫

Để tiếp nối với EVENT mới trong thời khắc vừa chuyển giao qua năm 2024, xin mời @phong3009 báo danh tại đây https://mmo4me.com/threads/hop-bia-niu-dia-2024-xong-dat-box-event-niem-vui-x3-x5-x20.473027/

Bạn đang nắm 1 chìa khóa rất quan trọng của TINH THẦN ĐỒNG ĐỘI. Sự vắng mặt của bạn sẽ làm cho rất nhiều người sẽ phải hối tiếc và có thể trở thành tội đồ của 500 anh em khác.

Xin phép close topic này để tập trung hóng diễn biến về chung 1 topic !

giũ chỗ nào :v

muốn 1 lần lên tivi thui sao mà khó dữ thế ,,, người không muốn lên, lại dc kêu mãi :ami_fat_cat_056: :ami_fat_cat_056:

Event này là 1 sự đối lập hoàn toàn so với event mà đợt @ducnguyenbc WIN :popo_ah:

Nếu như trc kia ai cũng mong người win KHÔNG báo danh thì ở đây ai cũng phải hóng chờ mong người win PHẢI vào báo danh..

phong3009
Junior
Joined Nov 5, 2016
Last seen Yesterday at 10:14 AM

Event này là 1 sự đối lập hoàn toàn so với event mà đợt @ducnguyenbc WIN :popo_ah:

Nếu như trc kia ai cũng mong người win KHÔNG báo danh thì ở đây ai cũng phải hóng chờ mong người win PHẢI vào báo danh..

phong3009
Junior
Joined Nov 5, 2016
Last seen Yesterday at 10:14 AM

Khó x5 lắm vip ơi, ngồi chờ bác Phong như chờ mẹ đi chợ về :ami_fat_cat_053:

Chúc ae mmo năm mới thắng lợi mãi 68 tiến thẳng lên 69 nhé.

Bác phong hiện hình chào năm mới cái nào bác ơi :v

Happy new year 🎊 Chúc ae vạn sự như ý :ami_fat_cat_002: :ami_fat_cat_002: :ami_fat_cat_002: :ami_fat_cat_002:

Chúc anh năm mới tràn trề sinh lực :popo_big_smile:
A Phong khả năng vẫn còn đang say giấc nồng nếu có những cuộc vui thâu đêm ngày cuối năm =))

happy new year cả nhà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom