Ask Hỏi về cày view youtube bằng box phone

Chào các bác,

Mình là mem mới, đang tập tành trong lĩnh vực MMO. Mình có xây 1 kênh youtube về lĩnh vực du lịch, và cũng được tầm 30 video, nhưng mà mỗi lần lên ý tưởng rồi tìm nguồn về cắt ghép chỉnh sửa video thấy cực quá.
Mình có lướt 1 vài kênh trên youtube thì thấy có nhiều chỗ bán box phone. Không biết có bác nào rành về cái này không.
Mình đang tính mua về cày view cho 30 video của mình rồi kiếm tiền từ lượt view, không biết liệu cách này có ổn không, mong các cao nhân chỉ giáo.
Và bác nào có kinh nghiệm cày view youtube kiếm tiền thì cho e theo với, chứ em làm 2 tháng mà chưa bật nổi kiếm tiền nản quá.

Chân thành cảm ơn các bác nhiều

Chào các bác,

Mình là mem mới, đang tập tành trong lĩnh vực MMO. Mình có xây 1 kênh youtube về lĩnh vực du lịch, và cũng được tầm 30 video, nhưng mà mỗi lần lên ý tưởng rồi tìm nguồn về cắt ghép chỉnh sửa video thấy cực quá.
Mình có lướt 1 vài kênh trên youtube thì thấy có nhiều chỗ bán box phone. Không biết có bác nào rành về cái này không.
Mình đang tính mua về cày view cho 30 video của mình rồi kiếm tiền từ lượt view, không biết liệu cách này có ổn không, mong các cao nhân chỉ giáo.
Và bác nào có kinh nghiệm cày view youtube kiếm tiền thì cho e theo với, chứ em làm 2 tháng mà chưa bật nổi kiếm tiền nản quá.

Chân thành cảm ơn các bác nhiều
Bạn reup hay tự sản xuất video

Khả năng vẫn có thể kiếm được nhưng sẽ có ti tỉ vấn đề cần giải quyết; bác nào đang làm ngon sẽ ko chia sẻ đâu nên phải tự mò rồi gặp vấn đề thì kiếm người chứ hỏi từ đầu đến cuối xác định là ko ai chỉ cả.

Khả năng vẫn có thể kiếm được nhưng sẽ có ti tỉ vấn đề cần giải quyết; bác nào đang làm ngon sẽ ko chia sẻ đâu nên phải tự mò rồi gặp vấn đề thì kiếm người chứ hỏi từ đầu đến cuối xác định là ko ai chỉ cả.
Dạo này nhiều ông newbi quá à

nên dùng nhiều điện thoại khác nhau , tài khoản có úp video có tự quay live (có là được , ngắn thôi không cần dài) rồi cày view bao cắn đề xuất nhé

Cách này không khả thi rồi bác, thuật yt giờ nó thông minh đủ biết lượt xem đó có phải là hành vi thật hay không rùi

nên dùng nhiều điện thoại khác nhau , tài khoản có úp video có tự quay live (có là được , ngắn thôi không cần dài) rồi cày view bao cắn đề xuất nhé
Bạn nói kỹ hơn được không, video mình là lấy từ nhiều nguồn, nhiều video khác nhau rồi cắt ghép lại và lồng tiếng vào.

Bạn nói kỹ hơn được không, video mình là lấy từ nhiều nguồn, nhiều video khác nhau rồi cắt ghép lại và lồng tiếng vào.
cái đó ko nói , nhưng nên là 1 cái đt riêng , có camera mic đầy đủ chứ k nên là box phone , k hiểu quả đâu ,

Bác lướt tiktok hoặc fb sẽ thấy dịch vụ setup box phone hoặc dịch vụ farm phone. Khi bác thấy được nó thì có nghĩa nó không còn ngon ăn nữa nên người ta mới public ra.

Nhân tiện đây có bác nào nhận hướng dẫn MMO ko, cho mình xin 1 slot với, đọc hết các huống dẫn trên mạng nhưng cảm thấy mông lung quá. Mình có đang làm 1 kênh youtube, 1 website, 1 kênh tiktok, nhưng mà tình hình này không biết khi nào mới kiếm dc tiền. Cao nhân nào thương tình chỉ giáo e xin cảm ơn và hậu tạ ạ 😘😘😘

Cầm cái máy quay lên và tự sx nội dung đi bác. Bác sẽ ngộ ra được rất nhiều thứ mà nếu chỉ làm reup chắc chắn với bác là sẽ không bao giờ tư duy ra được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week