Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

đắng thiệt bữa gữi email cho thang admi no tl vay,mình gõ đàng hoàng mà bảo cheat

Attachments

165.9 KB · Views: 118
đắng thiệt bữa gữi email cho thang admi no tl vay,mình gõ đàng hoàng mà bảo cheat
Bữa nay thằng admin nó đang soi kĩ, anh em coi chừng (đặc biệt nó hay ban nick sau khi mình ấn payment, ko đủ min nó chẳng làm gì!! :( ). tuần trước tui bị ban mấy group (nó nói là cheating) , trong khi từ đầu năm đến đầu tháng 8 vẫn 1 cách gõ vẫn sống khoẻ, mà h nó banned gần hết. Đặc biệt là có một group mới đc lập chỉ gõ 10 code, group tồn tại sau 3 ngày rồi bị banned chẳng hiểu vì sao luôn ::!!!!!!

Bữa nay thằng admin nó đang soi kĩ, anh em coi chừng (đặc biệt nó hay ban nick sau khi mình ấn payment, ko đủ min nó chẳng làm gì!! :( ). tuần trước tui bị ban mấy group (nó nói là cheating) , trong khi từ đầu năm đến đầu tháng 8 vẫn 1 cách gõ vẫn sống khoẻ, mà h nó banned gần hết. Đặc biệt là có một group mới đc lập chỉ gõ 10 code, group tồn tại sau 3 ngày rồi bị banned chẳng hiểu vì sao luôn ::!!!!!!
1,vấn đề "cách gõ" thì chuẩn nhất vẫn là "có gì gõ nấy", trc đây 1 thời gian cũng rộ lên phong trào "gõ sao cho đúng","gõ sao để đc tính tiền" rất ồn ào:D:D
mà bạn dùng 1 cách gõ cả mấy tháng bị ban là đúng òi, cái này gọi là chưa có đủ kn.
2,group gõ 10code vẫn bị ban là do "liên lụy" tới payment.:)

1,vấn đề "cách gõ" thì chuẩn nhất vẫn là "có gì gõ nấy", trc đây 1 thời gian cũng rộ lên phong trào "gõ sao cho đúng","gõ sao để đc tính tiền" rất ồn ào:D:D
mà bạn dùng 1 cách gõ cả mấy tháng bị ban là đúng òi, cái này gọi là chưa có đủ kn.
2,group gõ 10code vẫn bị ban là do "liên lụy" tới payment.:)
bờ rào quá.

cho em hỏi ảnh trống vs ảnh trắng BLANK vs WHITE thì phân biệt ntn ạ, search google toàn lý thuyết ko có hình nên em khó hiểu
mấy cái chấm than trong hình tam giác đỏ tìm google chỗ thì gõ dontsee, chỗ thì bảo ESC, thế các pro nhập là gì ạ ??

Last edited:
cho em hỏi ảnh trống vs ảnh trắng BLANK vs WHITE thì phân biệt ntn ạ, search google toàn lý thuyết ko có hình nên em khó hiểu
mấy cái chấm than trong hình tam giác đỏ tìm google chỗ thì gõ dontsee, chỗ thì bảo ESC, thế các pro nhập là gì ạ ??
cái màn hình mà ở giữa là một phần màu trắng thì là white, còn màn hình mà toàn màu ( để ý ko có chữ loading vì đã ra code ) ttì là blank

Híc mấy bác pro ơi ! em hỏi ai bán ssh hay proxy để gõ pix giới thiệu cho e với mà ko ai để tâm đến hết vậy @@@@@ híc híc
Chứ h pix add dc 5 id thôi ah hic

Mình lập 1 dàn ID mới vào group của mình. đã gõ hết 30code đầu tiên ở trên web rồi nhưng sau đó chỉ 1 ID là load và làm việc dc tiếp còn lại ko ra code nào. như vậy là thế nào các bác ? có cách gì khắc phục không vậy ? Xin cảm ơn :)

Mình lập 1 dàn ID mới vào group của mình. đã gõ hết 30code đầu tiên ở trên web rồi nhưng sau đó chỉ 1 ID là load và làm việc dc tiếp còn lại ko ra code nào. như vậy là thế nào các bác ? có cách gì khắc phục không vậy ? Xin cảm ơn :)
khi nào load nhanh rồi log vào làm'';bây giờ load chậm lấy lode đâu mà gõ@@

Kể cả lúc nó load nhanh thì t log vào cũng ko ra 1 code nào luôn ấy b :( .
Đây là dàn id của mình. lập cùng 1 lúc. nhưng chỉ 1 ID sử dụng dc .

Attachments

327.1 KB · Views: 70
mới nãy log vào 5 id thì 3id load còn 2 id ko load dù để cả 1h.không biết pix nó bị gì rồi:oops:

Không có code hay code lỗi hoặc lỗi mạng thì tốt nhất nên ESC bỏ qua, nó sẽ không tính lỗi code sai cho mình, gõ linh tinh dễ ăn bann lắm.

bác Bao cho e hỏi thời gian của pix chênh chậm hay nhanh so với Vn là bao tiếng? thời gian nào code ra liên tục :p
@mirinda hỏi đích danh nên ko dám rep. đùa thôi time của pix chênh mình tầm 12h (chậm hơn). thời gian code ra liên tục là từ 0h00 đến 0h01:confused:
có ai biết cách khắc phục tình trạng bị block khi dùng proxy ko :(
bị block thì nên chọn sv4, nếu chọn rồi vẫn bị thì do proxy kém quá, ko qua mặt đc e nó, mua loại xịn hơn mà dùng thôi;)
c1:log vào tầm 15p thôi, rồi out ra chờ 10p sau log vào lại. làm vài lần vậy là okie
c2:log vào web nằm chờ thời sure win

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week

Back