Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

xin chào mọi người!!bỏ pix lâu quá giờ thất nghiệp muốn quay lại cạp cạp.mọi người cho e hỏi thời gian pix load ntn ạ?và có còn cần dùng proxy ko? thanks mọi người

các bác cho em hỏi 2 vấn đề ạ
1. cái bảng hình ảnh có phải tích đúng yêu cầu và đc tiền không
2. bị block là do .. ( em gõ soft và dùng proxy )

xin chào mọi người!!bỏ pix lâu quá giờ thất nghiệp muốn quay lại cạp cạp.mọi người cho e hỏi thời gian pix load ntn ạ?và có còn cần dùng proxy ko? thanks mọi người
pix mấy ngày gần đây load nhanh tầm 9h tối đến 7 h sáng, tuỳ lúc thui, rate 1$ không theo pri nữa.

Cho hỏi xíu, soft XD gõ pix được chưa thế, mới mua key đăng nhập gõ được vài phút ngon lắm sau đó thì loading, chỉ gõ đươc 1ID, nghe nói fix soft rùi mà

DẠ cho e hỏi từ hôm qua đến h có phải 1 IP chỉ add dc 5 id thôi phải ko ah e cứ login 10 id là bị 5 id login later có bác nào bị như em ko ah

có ai bị giống mình k???
mình rút 3$ từ hqua, tới sáng nay thì pix đã trừ 3$ trong balance r` nhưng mà trong ví PM của mình chưa nhận đc tiền, mấy lần trước rút có bị v đâu ta @@

Cho mình hỏi nếu dùng soft của bác XD thì sẽ login được 10 ID 1 lúc
Vậy nếu muốn thêm 10 ID nữa thì mua bao nhiêu con proxy nữa mới đủ?
Phần điền vào Number of ID without proxies vs phần bên dưới thì phải điền như thế nào?
Xin cảm ơn ạ

Cho mình hỏi nếu dùng soft của bác XD thì sẽ login được 10 ID 1 lúc
Vậy nếu muốn thêm 10 ID nữa thì mua bao nhiêu con proxy nữa mới đủ?
Phần điền vào Number of ID without proxies vs phần bên dưới thì phải điền như thế nào?
Xin cảm ơn ạ
hiện tại 1ip chỉ login đc 5acc vì vậy bạn cứ tính x lên mà mua proxy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member
zero2hero9x
Back
Top Bottom