Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

Dạo này có ít thời gian online để tuyển nvkd nên mình xin phép các mod cho trực 2pic này 1 lần/ ngày để kịp trả lời cho newbie. với kn làm pix vài năm và có quản lý 1 group nhỏ nên mình tin có thể hỗ trợ dc, nhưng các bạn chỉ hỏi chính quy thôi nhé, mình sẽ ko rep những câu hỏi quá sâu or liên quan nhiều đến kĩ thuật gõ (hay còn gọi là chit):)

acc mình làm cũng được 2,3 tháng mà tuần trc acc k thay no load ma bữa thứ 5 mình bấm pay ma h 5,6 ngay hua thay tien ve lieu acc b bi ban k may bác

Attachments

167.7 KB · Views: 94
    169.6 KB · Views: 93
    244.8 KB · Views: 91
acc mình làm cũng được 2,3 tháng mà tuần trc acc k thay no load ma bữa thứ 5 mình bấm pay ma h 5,6 ngay hua thay tien ve lieu acc b bi ban k may bác
an qua group up lên xem , nếu id chủ banned thì các id cn sẽ đen từ a>z
cơ mà payment qua PM thì đợi chờ đi , pix chuyen pay Z , mà moi người cũng pay Z , chắc pm bị delay , hỏi người này pay bang pm thì bik ak

an qua group up lên xem , nếu id chủ banned thì các id cn sẽ đen từ a>z
cơ mà payment qua PM thì đợi chờ đi , pix chuyen pay Z , mà moi người cũng pay Z , chắc pm bị delay , hỏi người này pay bang pm thì bik ak
id nay le chua lap gr , mà mình lm solo nữa trong khi id khác mình bữa t6 nó pay ù

Group mình có 2 ids giờ không ra code nữa. Mình gõ soft. Mà 2 ids đó k bị ban (bôi đen)
Mấy ids khác thì load bình thường.
Ai biết cách nào cho 2 ids đó load lại không chỉ mình với. :(

1.cho mình hỏi mấy code có dấu gạch ngang nằm dưới như: heebie_jeebies thì gõ thế nào cho đúng::: heebie_jeebies , heebie jeebies hay heebiejeebies
2. nếu ko đọc ra thì gõ kiểu gì: error hay nhấn esc

1.cho mình hỏi mấy code có dấu gạch ngang nằm dưới như: heebie_jeebies thì gõ thế nào cho đúng::: heebie_jeebies , heebie jeebies hay heebiejeebies
2. nếu ko đọc ra thì gõ kiểu gì: error hay nhấn esc
1. theo mình code có gạch nghiêng thì dĩ nhiên đánh cả gạch là OK nhất, nhưng ko cần đánh gạch thay bằng space là được.
2. đọc ko ra thì error , dont see hay esc đều được, nhiều quá bị cho banned đấy nhé

cac bác ai co gap vấn đề như thế này chỉ hộ giúp em với , e log id vo soft bấm play cái nó dowloading 1 lúc xong đánh 1 chữ nó sumiting 1 lúc nó loading xong ra chữ đánh xong no sumingting nữa lau lắm nó mới ra dc 1 chữ , bác nao biết chi hộ e với em cám ơn

c
Group mình có 2 ids giờ không ra code nữa. Mình gõ soft. Mà 2 ids đó k bị ban (bôi đen)
Mấy ids khác thì load bình thường.
Ai biết cách nào cho 2 ids đó load lại không chỉ mình với. :(
cái này giống hồi trước mình có bạn bị cả bao nhiêu Id ko ra code nữa chứ, bạn cứ để nó load 1 một hồi 15 20 phút sau là a. Có lúc chậm quá, mình chỉ để một mình nó vừa xem phim vừa chờ.

c

cái này giống hồi trước mình có bạn bị cả bao nhiêu Id ko ra code nữa chứ, bạn cứ để nó load 1 một hồi 15 20 phút sau là a. Có lúc chậm quá, mình chỉ để một mình nó vừa xem phim vừa chờ.
Treo trên web hay soft bác. Em treo cả tiếng nó cũng k ra. @@ Em treo sòft

Treo trên web hay soft bác. Em treo cả tiếng nó cũng k ra. @@ Em treo sòft
trên web bạn, có người làm được, lúc trước có bạn treo cả tiếng cũng ko ra code.
Nếu treo mà nó ra được dù chỉ 1 code chắc chắn sẽ trở lại bình thường,cái này là bệnh của thằng pix.

cac bác ai co gap vấn đề như thế này chỉ hộ giúp em với , e log id vo soft bấm play cái nó dowloading 1 lúc xong đánh 1 chữ nó sumiting 1 lúc nó loading xong ra chữ đánh xong no sumingting nữa lau lắm nó mới ra dc 1 chữ , bác nao biết chi hộ e với em cám ơn
Bạn thử đem làm trên web nêu bình thường thì lỗi do soft tương tác phần mềm máy tính rùi. Hôm qua cái 3G của mình ko nhậ sim, mình cài lại vẫn ko được. thế là mình tạo cái User account máy tính khác thì lại ok, do các phần mềm máy xung đột. banj thử xem coi được ko?

tren wep minh lam no van load tot , ko hieu sao vo soft no connecting voi summingting ko ah , ban biet cach khac phuc chi minh voi . minh nho bua do log vo no conneting lau minh ad them 1 so id bang proxi nua ma proxi ip chinh thi ko chay con proxi mua thi chay vu vu . ko hieu vi sao nay lai nhu vay nua

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,458
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom