Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

Mấy bác cho hỏi tí, có bị tình trạng có vài id trong group khong load được code khong... mấy id khác load ầm ầm mà 1 vài ID không load được... Đợi 1 2 tiếng load đc 1 2 code, id mới invite vào test xong vẫn bị

Mấy bác cho hỏi tí, có bị tình trạng có vài id trong group khong load được code khong... mấy id khác load ầm ầm mà 1 vài ID không load được... Đợi 1 2 tiếng load đc 1 2 code, id mới invite vào test xong vẫn bị
mình cũng có vài acc bị tình trạng giống bạn á, mặcc dù pri 0 vào web k thấy cảnh báo ban acc nhưng vẫn k load code

mình cũng có vài acc bị tình trạng giống bạn á, mặcc dù pri 0 vào web k thấy cảnh báo ban acc nhưng vẫn k load code
Có 2 cách giải quyết lỗi này:
C1: acc nào không load code thì log in vào web, để nó load tầm 15 - 30' (tùy lúc) sẽ ra code, sau đó hãy bỏ vào soft.
C2: Canh lúc nào có bão, load nhanh thì ưu tiên làm mấy cái ids đó, nó sẽ load code lai.

Bạn cho mình hỏi thêm. Mình vừa vào gõ thử trên firefox thấy load khá ổn, k phải chờ nhiều, sao phải lập group gõ soft là gì ak
lập group là để cho tiền gom về 1cục rút về cho lẹ,bình thường 1ip pix sẽ cho bạn login 3acc để làm việc thôi,nếu bạn gõ 1acc cap ra chậm hơn so với mấy bạn gõ nhanh (login nhìu acc cùng 1 lúc) :)

lập group là để cho tiền gom về 1cục rút về cho lẹ,bình thường 1ip pix sẽ cho bạn login 3acc để làm việc thôi,nếu bạn gõ 1acc cap ra chậm hơn so với mấy bạn gõ nhanh (login nhìu acc cùng 1 lúc) :)
Thì mình thấy gõ xong enter cái nó hiện cap mới luôn, chưa đến 1s :v

Thì mình thấy gõ xong enter cái nó hiện cap mới luôn, chưa đến 1s :v
do bạn đang login lúc cap ra nhanh thôi chứ đâu phải lúc nào cũng vậy đâu

Các bác cho em hỏi, em mới biết chơi captcha thôi ạ.
Em có type 1 acc mới lên 3$, sau đó e tạo đc 5 ID.
E type 5 ID con đó thôi, em mới biết chơi nên đánh còn chậm, và hay sai nhiều.
Cứ tầm 1200 code thì có 100 code hoặc sai hoặc time out hoặc là lỗi không biết, nhưng cứ GOT 1200 code thì DONE có 1100 code.
Và như thế pri của em trượt dốc xuống = 8 luôn.
Em có vào acc chủ group và thấy : 8-user variable $0.55-$1.0
Vậy rate PIX tính cho em bằng bao nhiêu hả các bác ? E có coi ở trang chủ thì thấy bảo là fix 1$ / 1000 code mà.
Và cho e hỏi là với tỉ lệ đánh sai nhiều như thế có dễ bị baned acc không ạ ?
Và cho e hỏi là muốn pri giảm xuống thì phải đánh thế nào ạ ? Vì e cố gắng lắm, nhưng mà đêm hay buồn ngủ, với đánh bằng bàn phím cũng hay bị sai, lại quen nhấn enter nhanh nên sai là mất, ko sửa đc ạ

Các bác cho em hỏi, em mới biết chơi captcha thôi ạ.
Em có type 1 acc mới lên 3$, sau đó e tạo đc 5 ID.
E type 5 ID con đó thôi, em mới biết chơi nên đánh còn chậm, và hay sai nhiều.
Cứ tầm 1200 code thì có 100 code hoặc sai hoặc time out hoặc là lỗi không biết, nhưng cứ GOT 1200 code thì DONE có 1100 code.
Và như thế pri của em trượt dốc xuống = 8 luôn.
Em có vào acc chủ group và thấy : 8-user variable $0.55-$1.0
Vậy rate PIX tính cho em bằng bao nhiêu hả các bác ? E có coi ở trang chủ thì thấy bảo là fix 1$ / 1000 code mà.
Và cho e hỏi là với tỉ lệ đánh sai nhiều như thế có dễ bị baned acc không ạ ?
Và cho e hỏi là muốn pri giảm xuống thì phải đánh thế nào ạ ? Vì e cố gắng lắm, nhưng mà đêm hay buồn ngủ, với đánh bằng bàn phím cũng hay bị sai, lại quen nhấn enter nhanh nên sai là mất, ko sửa đc ạ
Ghi thế thôi chứ vẫn 1$/1k bác ơi đ0ừng lo.
Nhiều khi pix nó chưa cập nhật thôi chứ nó hay cập nhật trễ 15 20 phút gì đó.
Mà đừng cheat vs sai ít ít thì nó k baned đâu. :D

Vâng cám ơn bác đã giải đáp.
Trong 100 code bị miss đó có cả time out, có cả sai, cheat là gì thì e ko hiểu ạ.
Hy vọng sai ít nó ko baned :D

mình cũng mới chơi, và mới tạo acc mới, chưa đầu tư proxy, chỉ log dc 3 id ah, vậy e có nên đầu tư ko ah?
Chứ em thấy 3 id ngồi đợi hoài ko thấy code đâu cả, e chủ yếu làm buối sáng ah. còn tối thì cao lă71m 00h00 ah.

mình cũng mới chơi, và mới tạo acc mới, chưa đầu tư proxy, chỉ log dc 3 id ah, vậy e có nên đầu tư ko ah?
Chứ em thấy 3 id ngồi đợi hoài ko thấy code đâu cả, e chủ yếu làm buối sáng ah. còn tối thì cao lă71m 00h00 ah.
phải đầu tư bác ơi ! 30id còn chờ dài cổ đây -_-

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week