Hội anti-paypal

Reactions
0
MR
0.000
paypal thời gian này quá khốn nạn. toàn limit tài khoản của a em. Biết bao nhiêu anh em đã mất tiền vì cái kiểu này của nó rồi. tẩy chay pp đi anh em, cho nó sợ. Chừng nào nó không limit một cách vô lí nữa ta sẽ quay lại với nó. ai GHÉT pp thi vô đây

paypal thời gian này quá khốn nạn. toàn limit tài khoản của a em. Biết bao nhiêu anh em đã mất tiền vì cái kiểu này của nó rồi. tẩy chay pp đi anh em, cho nó sợ. Chừng nào nó không limit một cách vô lí nữa ta sẽ quay lại với nó. ai GHÉT pp thi vô đây
trước khi sử dụng cái gì hay tham gia website, diễn đàn có đọc Rules của nó không ? Sao đầy người sử dụng đó nó ko limit. Tại mình lại còn đi kêu gọi Anti :binhsua53:

Ngày xưa mình cũng có thái độ này nhưng h đã hiểu tại sao nó lại cứng rắn và đứng vững như vậy, đừng anti gì vô ích, ghét thì ko dùng, cả thế giới đang dùng nó so vs cái 4rum này thì chẳng như muối bỏ bể à

Không dùng thì thiệt thân thôi :D
Không biết dùng để bị limit lại còn kêu ca cái gì???

PP bây giờ có thể so sánh ngang vs master card vs visa rùi đó, ở đó mà anti

Mình cần paypal chứ ko phải paypal cần mình, nói mãi... :|

bạn này nói cũng có lý nhưng nếu tất cả k dùng pp nữa thì nó cũng sợ chứ bạn.nhưng tiếc k pải chỉ vn mình dùng nên vn có tẩy chay nó cũng éo sợ

Cả vn không dùng pp nữa khéo nó càng mừng :))

Việt Nam nằm trong black list của nó ko dùng thì nó càng mừng chứ sao.Tài khoản limit toàn là dần việt mình không =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week