• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hội anti-paypal

Reactions
0
MR
0.000
paypal thời gian này quá khốn nạn. toàn limit tài khoản của a em. Biết bao nhiêu anh em đã mất tiền vì cái kiểu này của nó rồi. tẩy chay pp đi anh em, cho nó sợ. Chừng nào nó không limit một cách vô lí nữa ta sẽ quay lại với nó. ai GHÉT pp thi vô đây

paypal thời gian này quá khốn nạn. toàn limit tài khoản của a em. Biết bao nhiêu anh em đã mất tiền vì cái kiểu này của nó rồi. tẩy chay pp đi anh em, cho nó sợ. Chừng nào nó không limit một cách vô lí nữa ta sẽ quay lại với nó. ai GHÉT pp thi vô đây
trước khi sử dụng cái gì hay tham gia website, diễn đàn có đọc Rules của nó không ? Sao đầy người sử dụng đó nó ko limit. Tại mình lại còn đi kêu gọi Anti :binhsua53:

mình cần nó nhưng nếu nó ko co người sài thi nó cũng ra đi. Quan hệ tương tác mà. Bạn có currency nào gây nhiều ức chế như pp chưa?

Ngày xưa mình cũng có thái độ này nhưng h đã hiểu tại sao nó lại cứng rắn và đứng vững như vậy, đừng anti gì vô ích, ghét thì ko dùng, cả thế giới đang dùng nó so vs cái 4rum này thì chẳng như muối bỏ bể à

Mình ko xài nữa thì thiệt mình , bn hình thức mmo nó hỗ trợ pp ùi. Nó làm thế để bảo vệ tk thoai mà.

ghét cái sự đăng kí không đc, cmn!

Không dùng thì thiệt thân thôi :D
Không biết dùng để bị limit lại còn kêu ca cái gì???

PP bây giờ có thể so sánh ngang vs master card vs visa rùi đó, ở đó mà anti

Mình cần paypal chứ ko phải paypal cần mình, nói mãi... :|

bạn này nói cũng có lý nhưng nếu tất cả k dùng pp nữa thì nó cũng sợ chứ bạn.nhưng tiếc k pải chỉ vn mình dùng nên vn có tẩy chay nó cũng éo sợ

Cả vn không dùng pp nữa khéo nó càng mừng :))

Việt Nam nằm trong black list của nó ko dùng thì nó càng mừng chứ sao.Tài khoản limit toàn là dần việt mình không =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom