Help Hình như Youtube đang tắt kiếm tiền nội dung video gây tranh cãi, chính trị

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Em làm nội dung nước ngoài, nói chung cũng lựa cái tiêu đề nóng tí, tất nhiên tiêu đề cũng chính là nội dung video luôn, ko có chuyện giật tít tầm bậy

Vậy mà lâu lâu có mấy cái tiêu đề nhạy cảm quá thì video lên tầm 500 view là chỗ kiếm tiền nó bị đánh chéo, ko hề thông báo bản quyền hay gì cả, chỉ là bị tắt đi thôi

Vào trong chỉnh sửa ko có tab kiếm tiền luôn

Xem trên mạng cũng bảo là Youtube đang thực hiện tắt kiếm tiền đối với nội dung gây tranh cãi, nhất là chính trị

Ko biết đúng ko, ý kiến mấy bác thế nào

Mình thấy nó tắt tùm lum, giải trí cũng có,chính trị cũng có, thậm chí cái clip mấy e girl xinh lắc mông hay cháy nhà ,bập nhau cũng tắt nhưng 1-2 ngày sau thì bật lại rồi tắt tiếp 1 số khác, cũng ko hiểu lắm,nc là mình chả can thiệp gì vô được

liên quan đến khủng bố , chiến tranh , bắn giết , chết chóc ... là nó tắt thôi , nặng thì dính nguyên tắc cộng đồng

chiến Trum à :D

liên quan đến khủng bố , chiến tranh , bắn giết , chết chóc ... là nó tắt thôi , nặng thì dính nguyên tắc cộng đồng
Sao mà nó biết đc liên quan đến đó nhỉ, do nó quét tiêu đề, mô tả hả,
Do view em ít, ko có dislike nên ko thể nào là do bị ng ta báo cáo lên youtube được

Sao mà nó biết đc liên quan đến đó nhỉ, do nó quét tiêu đề, mô tả hả,
Do view em ít, ko có dislike nên ko thể nào là do bị ng ta báo cáo lên youtube được
Đúng rồi , những từ khóa trong tiêu đề , mô tả của cậu nó cho vào back list hết rồi thì gì mà chả dính , nghĩ cách lách các từ cấm của nó là dc thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom