Help: Tăng message

surise87

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Huhu, bác nào có kinh nghiệm chỉ em cách tăng mes để đc đăng bài với ạ. Em cảm ơn nhiều nhiều -) chúc các bác cuối tuần tốt lành.

Né những box ko tính post ra bạn : event, chat, report Scam, tuyển ref... tại những box này dù bạn post vài ngàn post thì số Message của bạn vẫn = 0
Vào những box tính post như Captcha, Offer, HYIP, Other, PTC, Suggest, newbie Center... mà cmt thì sẽ dc cộng post
Nhưng ở những box có tính post khi bạn cmt thì nhớ xem qua Rule kẻo dính lỗi spam là lại ra đảo forever, ở những box này Rule khá chặt chẽ để tránh tình trạng spam post rồi đi scam hoặc đăng bài spam trong Trade khi đủ post

Cứ đặt tool auto post. Cứ mỗi topic post mỗi câu "lót dép hóng", "hóng cao thủ", "mình cũng vậy, ị vẫn hôi như mọi người"... thì 1 phút sau là đủ số bài viết thôi mà

Cứ đặt tool auto post. Cứ mỗi topic post mỗi câu "lót dép hóng", "hóng cao thủ", "mình cũng vậy, ị vẫn hôi như mọi người"... thì 1 phút sau là đủ số bài viết thôi mà

Chào bạn,

nếu đúng như vậy thì bạn đã vi phạm nghiêm trọng rule nghiêm cấm spam và tự ý up topic .

Mình sẽ tiếp tục điều tra về hành vi này, nếu các post đều là spam và liên tục liền nhau thì account của bạn sẽ bị ban forever ,

Thân !

Chào bạn,

nếu đúng như vậy thì bạn đã vi phạm nghiêm trọng rule nghiêm cấm spam và tự ý up topic .

Mình sẽ tiếp tục điều tra về hành vi này, nếu các post đều là spam và liên tục liền nhau thì account của bạn sẽ bị ban forever ,

Thân !
lạy ông tui ở bụi này :D

Huhu, bác nào có kinh nghiệm chỉ em cách tăng mes để đc đăng bài với ạ. Em cảm ơn nhiều nhiều -) chúc các bác cuối tuần tốt lành.
Bạn cứ hoạt động là thấy cách :D:D
Vào forum con: software & webtools và vài cái khác tìm xem có gì trả lời được vấn đề của nhừng topic ở đó không, nếu được thì post thôi :D

Chào bạn,

Thân !
Mod nghiêm túc vl :))

Hqua em post bài bên newbie là để học hỏi thật, thì k hiểu mode nào xóa mất của em :(.
Em dân kinh tế nhưng thik mò vụ mmo, kiếm gc mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom