Help me paypal!

banbonphuong

Senior
Reactions
77
MR
0.010
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Do đợt này bão pp mình cũng bị
Mình hỏi chút mình dùng visa ngân hàng khác để veri, rồi with về ACB được ko, tại mình thấy ACB là nhanh nhận được tiền. Liệu dùng info cũ của mình của bị tình trạng bão như bây giờ ko :binhsua04:

ôi lạy các thánh có chịu đọc bao giờ ko vậy???? bao nhiêu topic đều đã nói là dc rồi.
còn dùng info cũ ngya topic sticky của bảo ko nên dùng rồi còn gì. liều thì cứ thử :)

hên xui phát đi :binhsua144::binhsua144:

ko dùng info cũ thì dùng info của người khác sao dc :binhsua10:

ko dùng info cũ thì dùng info của người khác sao dc :binhsua10:
lấy mỗi họ tên cũ thôi, mọi thứ khác thì khác đi

dùng được nhưng ví dụ trước kia bạn đặt tên Son Nguyen thì giờ đảo tên là Nguyen Son lại rồi support nó bảo là ngược tên khi with về bank thì nó sửa lại mình sau đó login vào acc tên bạn vẫn là Nguyen Son, và nó nghĩ bạn là người khác, lúc này bạn vẫn có thẻ dùng cmt giấy lái xe nói chung info cũ đc

Nói chung là thay tên đổi họ hết đi cho an toàn, như mình dùng tên cũ - địa chỉ khác, tên khác 1 chút - địa chỉ khác => dùng ngon ngon ~1 tuần -10 ngày cứ tưởng êm nó vẫn limit như thường, tức muốn ói máu luôn.

Giờ mình lấy info người thân, bạn bè đăng kí, có gì vẫn lấy cmtnd của người thân, bạn bè xác nhận được, đăng kí mua cái thẻ nhựa trustcard. Hi vọng rút được, hôm qua mới add thẻ trustcard và withdraw từ Paypal thử, mong là tiền về an toàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,859
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week