Help giải thích trường hợp của PP này dùm mình với

thaicongthanh

Senior
Reactions
151
MR
0.054
Cho mình hỏi là sao tài khoản mình khi chuyển $ cứ báo là " we're sory, but we can't send you payment right now.
mình hiểu nó xin lỗi và không khể send tiền vào lúc này nhưng mình thử đi thử lại hơn 1 tuần rồi vẫn thế tài khoản đã very hơn 1 năm

Attachments

63.7 KB · Views: 46
Nếu bạn cần gấp thì mình có thể giúp ! Có thể được hoặc không, :)

kiếm cái thẻ atm của ngân hàng nào đó add cái số ghi trên thẻ vô bank là send đc $
Mình cũng add hết rồi nhưng mấy ngày trước bị lỗi giống thớt ! Và đã send được $ sau đó !
Mấy pro nói limit ngầm gì đó, sau khi send được $ là bị limit, nhưng mình đã send được $ và ko bị limit.

giúp sao cậu
PM yahoo mình hướng dẫn cho, an tâm mình ko scam hay gì đâu. Chỉ hướng dẫn cậu cách làm qua teamview, sau này cần gấp thì làm cách đó !

để hôm sau send lại xem :D (nếu không gấp )

cung b
Cho mình hỏi là sao tài khoản mình khi chuyển $ cứ báo là " we're sory, but we can't send you payment right now.
mình hiểu nó xin lỗi và không khể send tiền vào lúc này nhưng mình thử đi thử lại hơn 1 tuần rồi vẫn thế tài khoản đã very hơn 1 năm
bị giống theat :) mấy bro bảo là qua vài ngày là sent được đợi xem sao

Trường hợp này, thường là add bank vào là send được ngay( tớ gặp cũng 4, 5 lần rồi).

Trường hợp này nếu tài khoản bạn đã verified thì đã bị limited 3-5 ngày nữa sẽ có email của paypal thông báo

Trường hợp này nếu tài khoản bạn đã verified thì đã bị limited 3-5 ngày nữa sẽ có email của paypal thông báo
hỏi hết rồi limit thì đã chẳng nói đằng này đợi 1 tuần rồi

up cho pro vào xem dùm :oops:

change ip roi ipconfig /flushdns thử coi

lâu lâu send lại thôi có sao đâu. chuyện hàng ngày của PP mà :)

nhớ là trường hợp này ở box có rất nhiều bác dính

chủ yếu là do cookier và ip thì phải , thằng paypal nó chặn tẩu tán tài sản do cooker và ip ko trust

trước mình gặp rồi mà quên cách làm rồi , bác lục lại ở box này , có mấy toppic về việc này mà có pro hướng dẫn chi tiết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week