HD chít point kiếm tiền với top-line!(1000 point 1 ngày)

Status
Not open for further replies.

nh0xGabONG

Banned
Reactions
452
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Topline kiếm tiền bằng cách cái addon của họ , nó sẽ thay quảng cáo của các trang web và chia tiền cho mình.
Bình thường point nó lên rất chậm nhưng mình sẽ hd các bạn làm point lên nhanh gấp 30 lần.

*Minpay: 10$.
1000 point = 0.75$.
Pay via PP.

Start : Chrome Firefox.
1.Đk 1 tài khoản ở top line:
Ref
Non ref
Và cài đặt addon của topline nhé:
DOWNLOAD
2. Cài đặt addon auto refresh cho mỗi trình duyệt để load nhiều quảng cáo=> tăng point.
Chrome : Tại đây
Firefox Tại đây

3.Site để bot: nên chọn những site nhẹ, có nhiều ads như: ( bạn vào sẽ thấy nó chuyển thành ads của topline có biểu tượng chữ T góc bên phải)
Site 1
Site 2
Site 3

Site 4

Bạn có thể chọn thêm ở những site nhiều quảng cáo load nhẹ nhé.

Note:Theo mình nên chạy từng site 1 lần và thỉnh thoảng click quảng cáo, khi nào không ra quảng cáo nữa( khi đó sẽ hiện lên phần banner của topline và không click đc vào ) thì chuyển site khác chứ k nên bật cả 3 site vì point không lên nhanh hơn. Nếu hết quảng cáo thì chuyển site khác, mình sẽ update thêm 1 vài site nữa sau.
4. Setting addon auto refresh sau 1 time(thường là 15 để nó load ads của topline). Thỉnh thoảng cần click vào quảng cáo của nó để tăng tiền và duy trì. Nếu k click có thể lên chậm hơn. . Kq point tăng rất nhanh(1 phút 2 point).
Thành quả sau 1 ngày:
(= 0.7$^^)
Các bạn tự tìm hiểu tiếp nhé.Thanks vì đã đọc.

Last edited by a moderator:
có thanh toán rùi hả...1 ngày 0.75 cũng ngon ruik

1 ngày mới đc có 0.75$ thui á .... :( thui em quay về vơi offer :( chạy vào xem rùi up thui :(

Nó hiện banner topline ko được click à? Mình click mấy cái rồi thấy nó hiện ra trang ref :( , mà mình có thấy chỗ nào nó cấm click đâu? :(

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Nhưng chơi LogiPTC hay Ayuwage thì phải tắt cái này đi, vì mấy site kia phải click quảng cáo google, mà cứ hiện ra quảng cáo thì mấy cái google ads bị bọn topline đè lên hết, ko click được, vớ vẩn bị Warnning như chơi

@NHox: Theo mình nên chạy từng site 1 lần và thỉnh thoảng click quảng cáo, khi nào không ra quảng cáo nữa( khi đó sẽ hiện lên phần banner của topline và không click đc vào ) thì chuyển site khác chứ k nên bật cả 3 site vì point không lên nhanh hơn. Nếu hết quảng cáo thì chuyển site khác, mình sẽ update thêm 1 vài site nữa sau.
4. Setting addon auto refresh sau 1 time(thường là 15 để nó load ads của topline). Thỉnh thoảng cần click vào quảng cáo của nó để tăng tiền và duy trì. Nếu k click có thể lên chậm hơn. . Kq point tăng rất nhanh(1 phút 2 point).

Nhox có thể nói chỗ này nghĩa là sao không: Mình mở 1 trong 3 site Nhox gửi rồi kích vào các Ad trên site đó ak! hay cứ mở nó lên thôi
Còn Chỗ này @:4. Setting addon auto refresh sau 1 time(thường là 15 để nó load ads của topline)
Cài như thế nào mình tìm mãi không thấy! Nhox cho cái hình minh họa càng tốt! thank Nhõ nhiều!

Đã tìm ra cách cheat bằng chính site của nó 1 lúc ra hơn 15 ads :m131:
Thank chủ thớt gợi ý nhé :m146:

Thế này là sao, để 1 lúc mà ko lên point
Bạn phải vào trang nào có quảng cáo, ví dụ quảng cáo Google ads của 1 trang nào đó, Topline sẽ thay quảng cáo của gòogle và đè quảng cáo của nó lên, vậy là có point, hình như click vào cũng lên point, mình mới chơi từ tối qua thôi, thấy vậy. :)

anh em sử dụng thêm cái soft cheat engine nữa chắc lên nhanh lắm

Sử dụng như thế nào vậy bạn

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

Chủ thớt cho thêm vài trang có quảng cáo đi! Mún tìm các trang có Ad ở đâu vậy??

anh em sử dụng thêm cái soft cheat engine nữa chắc lên nhanh lắm
soft cheat engine k xài đc nhé, thêm vào thì chóng hỏng ram thôi.

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Thế này là sao, để 1 lúc mà ko lên point
Không cần chọn gì ở đó nhé bạn bấm lại vào reactive đi.

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

@NHox: Theo mình nên chạy từng site 1 lần và thỉnh thoảng click quảng cáo, khi nào không ra quảng cáo nữa( khi đó sẽ hiện lên phần banner của topline và không click đc vào ) thì chuyển site khác chứ k nên bật cả 3 site vì point không lên nhanh hơn. Nếu hết quảng cáo thì chuyển site khác, mình sẽ update thêm 1 vài site nữa sau.

Nhox có thể nói chỗ này nghĩa là sao không: Mình mở 1 trong 3 site Nhox gửi rồi kích vào các Ad trên site đó ak! hay cứ mở nó lên thôi
Còn Chỗ này @:4. Setting addon auto refresh sau 1 time(thường là 15 để nó load ads của topline)
Cài như thế nào mình tìm mãi không thấy! Nhox cho cái hình minh họa càng tốt! thank Nhõ nhiều!
cứ mở lên thôi thỉnh thoảng bấm vào quảng cáo là đc, point lên nhanh.
4: bấm vào biểu tượng auto refresh và chọn time.

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Đã bị anh ấy phát hiện mình cheat siêu pro :m146:

oài cậu làm gì bị ban hay vậy , nói cho mình biết với.

sao mình không thấy nó lên point vậy bác

---------- Post added at 06:06 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

sao mình cài xong hết rồi mà không thấy hiện chữ T trong website nhỉ?

soft cheat engine k xài đc nhé, thêm vào thì chóng hỏng ram thôi.

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Không cần chọn gì ở đó nhé bạn bấm lại vào reactive đi.

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

cứ mở lên thôi thỉnh thoảng bấm vào quảng cáo là đc, point lên nhanh.
4: bấm vào biểu tượng auto refresh và chọn time.

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

oài cậu làm gì bị ban hay vậy , nói cho mình biết với.
Mình dùng chính cái trang test mà nó dựa vào đó dể get ads cho mấy trang khác để cheat :m131:
1 phút lên 10 - 20 point :m021:
SAu 15p bị ban ngay lập tức :m146:
Đã bị ban 2 acc rồi :m146:

Mình dùng chính cái trang test mà nó dựa vào đó dể get ads cho mấy trang khác để cheat :m131:
1 phút lên 10 - 20 point :m021:
SAu 15p bị ban ngay lập tức :m146:
Đã bị ban 2 acc rồi :m146:
Hi các bạn k nên cheat mạnh nó thấy point lên nhanh như bác này dễ bị ban đấy.

Có rất nhiều site có ads nha như mp3zing nè, 4rum mình, facebook, mọi người tích cực nghe nhạc mở mp3zing, vào 4rum mình chat, lướt face thì point cũng lên nhanh zậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week