HD chít point kiếm tiền với top-line!(1000 point 1 ngày)

Status
Not open for further replies.
sao của mình đăng nhập rồi và cài đặt hết rồi mà không có chữ T trong banner quảng cáo nhỉ

Khuyến cáo mọi người nè, không nên cheat nhé. Mình và 1 số người khác đã bị disabled ngay sáng nay rồi... Uổng công :binhsua80:

pro làm 1 video hướng dẫn đê .cho dễ hiểu lằng ngoằng hỏi đi hỏi lại mệt lắm ! up cái poof cho anh em máu:binhsua122:

sao mjnh treo 1 chut point len dc 37 diem roi thj lai ko len nua la sao z ban ??? :binhsua85:

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

ah cho mjnh hoi them co the treo 2 may cung mot ip dc ko vay ?? :binhsua121:

ngày vẫn hơn 1k bt mà

Cậu chỉ giáo đôi chút dc hem! Sao poit mình cứ đứng yên vậy! lên dc 100 mà mất mấy ngày! Để cho poit lên thì phải bật web có quảng cáo! vậy cứ để trang đó hay phải bật nhiều trang khác vậy cậu! thank

Cậu chỉ giáo đôi chút dc hem! Sao poit mình cứ đứng yên vậy! lên dc 100 mà mất mấy ngày! Để cho poit lên thì phải bật web có quảng cáo! vậy cứ để trang đó hay phải bật nhiều trang khác vậy cậu! thank
cậu có cài addon reload cho chrome ko? cài rồi thì khi bật web có quảng cáo lên thì để chế độ reload trong 15s. cái này chủ thread nói rồi mà

cậu có cài addon reload cho chrome ko? cài rồi thì khi bật web có quảng cáo lên thì để chế độ reload trong 15s. cái này chủ thread nói rồi mà

Có mà cậu Có 2 biẻu tượng lun! 1 Cái Là Topline Có hình chứ T 1 cái có hình chữ C cài đặt 15s rùi vẫn k lên dc poit!

uh mình cũng như bác offer nói nè,lên đc 88 point lại đứng,ads thì ko click đc.

Có mà cậu Có 2 biẻu tượng lun! 1 Cái Là Topline Có hình chứ T 1 cái có hình chữ C cài đặt 15s rùi vẫn k lên dc poit!
thế thì mình chịu mình làm như thế ngày đc hơn 1k point:m021:

trả lời

đã có bác nào được nhiu tiền chưa?
Mà cho em hỏi làm sao lấy được tiền về ạ?
Em mới đọc được cái này nên gà lắm
Xin cám ơn mấy anh :)

soft cheat engine k xài đc nhé, thêm vào thì chóng hỏng ram thôi.

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Không cần chọn gì ở đó nhé bạn bấm lại vào reactive đi.

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

cứ mở lên thôi thỉnh thoảng bấm vào quảng cáo là đc, point lên nhanh.
4: bấm vào biểu tượng auto refresh và chọn time.

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

oài cậu làm gì bị ban hay vậy , nói cho mình biết với.
biểu tượng auto refresh của firefox ở đâu vậy bạn. cho cái hình minh họa xem

bị ban chứ có dc gì đâu :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back