HD chít point kiếm tiền với top-line!(1000 point 1 ngày)

Status
Not open for further replies.
Có rất nhiều site có ads nha như mp3zing nè, 4rum mình, facebook, mọi người tích cực nghe nhạc mở mp3zing, vào 4rum mình chat, lướt face thì point cũng lên nhanh zậy
cậu này học cấp 2 à:))

Chủ thớt cho hỏi cái ở FF thì bấm vào biểu tương T thì nó hiện 1 cái bảng để đăng nhập nhưng Google chorme bấm vào chả hiện gì cả thế thì làm trên Chorme có được tính point k?

có ai bị như mình ko đc 16point thì ko click ads đc nữa mà point cũng ko tăng là sao:binhsua123:

ukm chuẩn ko click ad được nữa tuj dk 18 point nè
Các bạn ko làm đúng hướng dẫn point k tăng là phải rồi, cứ click ads của nó thỉnh thoảng coi, xem point có lên liên tục không? Cứ treo ở đấy thì 1 lát thì nó nghĩ cheat nó nó k + point là phải rồi. Với lại thỉnh thoảng nên đổi site.

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

Chủ thớt cho hỏi cái ở FF thì bấm vào biểu tương T thì nó hiện 1 cái bảng để đăng nhập nhưng Google chorme bấm vào chả hiện gì cả thế thì làm trên Chorme có được tính point k?
Bấm vào đợi 5s nó mới hiện lên bạn ạ.

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

Lưu ý phải set time đủ để ads load(Thường là 15 giây) nếu ads k load thì point cũng k cộng đâu.

mới reg nick đc 15p thì đứng,5p vào click ads 1 lần nhưng vẫn đứng nè:binhsua123:

@ cứ mở lên thôi thỉnh thoảng bấm vào quảng cáo là đc, point lên nhanh.
4: bấm vào biểu tượng auto refresh và chọn time.

Quảng cáo ở đây có phải các baner không thớt!
Và cái phần cài auto refresh ở chỗ nào thớt! chụp cái ảnh để mn cài dc hok?

bác phồng tôm zô làm cái tool cho nó tự click ads lun cho nó hoành tráng nào:binhsua104:

lập acc mới,cho auto click thay phiên 3 site,đc 88 point lại tiếp tục đứng,haizzzz,chán thiệt

lập acc mới,cho auto click thay phiên 3 site,đc 88 point lại tiếp tục đứng,haizzzz,chán thiệt
bạn hỏi đêm sao mình hd, biểu tượng nó ở trên thanh trên cùng í, đây nè.

@ cứ mở lên thôi thỉnh thoảng bấm vào quảng cáo là đc, point lên nhanh.
4: bấm vào biểu tượng auto refresh và chọn time.

Quảng cáo ở đây có phải các baner không thớt!
Và cái phần cài auto refresh ở chỗ nào thớt! chụp cái ảnh để mn cài dc hok?
Còn chỗ Auto Refresh ở chỗ nào hả bác!

sáng ra thấy cái này nản luôn :|
We're sorry! Currently your account is marked as disabled in our system.

If you are attempting to access your account after registration, please check your email to confirm your account.

If you believe you have reached this page in error, please send us a message.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom