SCAM Group Captcha MyFriendGroup Là Đồ Lừa Đảo - Nguyễn Quốc Khánh Là Thằng Scam Làm Không Trả Tiền

Status
Not open for further replies.
uy tín đánh giá 1 con người..."Con người" gồm 2 vế "con"+"người"... sống sao cho đủ 2 vế,.....

Có một câu mà mình vẫn còn nhớ bác Khánh đã nói. Anh ko làm nhưng anh biết mọi người làm việc vất vả lắm, nên dù thế nào a cũng thanh toán.
Đúng như vậy, mình làm Mega 1tk reset bác cũng pay. đợt tết bác thông báo nghỉ 5tuần, mình vẫn làm việc bình thường và vẫn đc thanh toán đầy đủ, vì nghỉ tết nên chỉ đc có 1.200.000đ.
Rồi bác đưa cho 2acc GGS và bảo mình làm nhiệt tình sẽ pay theo tuần. ban đầu thì mình ko nghi ngờ gì cả. đến hết tháng mình yêu cầu anh thanh toán thì anh bảo thôi làm lâu rồi thì để anh tổng hợp rồi tháng sau anh thanh toán. đến tháng thứ 2 thì bị anh bảo bận, sẽ tổng kết và quyết toàn vào tháng sau. Sang tháng thứ 3 thì bị vụ sập LR nên anh bảo anh cần một ít vốn cho anh khất và ngày 20 tháng sau anh quyết toán. Mình thấy lí do cũng khách quan nên vẫn làm bình thường. đến ngày 2/8 anh bảo anh đang đi công tác ở Thái Bình và bảo mình thứ 4 tuần sau về sẽ tt, lúc này mình đã đc 370$ rồi. lâu ko thấy liên lạc đc, thấy ae kêu nghi ngờ bị scam nên mình vừa làm vừa chờ đợi thêm 1 tháng nữa. mình nghĩ bác ấy nghỉ đến tận 2/9 mới làm trở lại nhưng vẫn ko thấy gì. đến ngày 5/9 thì mình nghỉ hẳn. của mình tất cả khoảng ~420$.

Bây giờ thì ko biết kêu ai, chỉ biết tự trách mình mà thôi, lúc đầu đã trình bày rồi. Nhà mình còn nợ cũng nhiều nhiều, nên ban ngày đi làm công nhân sáng nào cũng 2h dậy cap. vậy mà
Nhưng mà bác Khánh ạg, dù bác có tài giỏi đến mấy đi chăng nữa thì sống ở cái gầm trời này bác cũng ko tránh khỏi cái “quy luật nhân quả” đâu bác ạg.
Bác là người học rộng hiểu nhiều nên chắc bác thừa biết điều này nên em định chửa thề bác nhưng lại thôi…

đây là 340$ là số tiền mà mình làm đc cho đến ngày 14/7/2013
hi vọng bạn nào mới vào nghề cap sẽ ko ngờ nghệch như mình....

Tội bác thật. Thế bây h bác còn gõ ggs nữa ko. Nếu ko có thì pm em, em với bác làm chung 1 acc

sao thấy ghi là trả theo tuần, hay 14, 28 hàng tháng. Thì 14 ko thấy trả thì khoan làm tiếp, làm nhiều rồi cả tháng ko trả. Rút kinh nghiệm kiếm group nào thằng chủ nó verified ấy, với lại làm đủ 3$ là pay ngay, đừng kéo dài

Report để cảnh báo newbie biết thôi chứ giờ cũng chẳng đòi lại tiền được , các bác xem như 1 bài học vậy :mad::mad:

Có facebook của hắn đăng lên diễn đàn haivl chém nó đê ! up cả poof . Tôi gõ cap hơn 1 năm tròn nhìn lại mình chẳng có tiến bộ j hết nên đã nghiên cứu lĩnh vực # .Mình khuyên các bác nên bỏ captcha đi mà đi theo hướng mới đi ! nếu thấy khó khăn cứ pm mình sẽ hướng dẫn công việc còn nhàn hơn cả gõ captcha mà được tiền hơn nữa ! tất nhiên các bác cũng cần 1 số vốn nhất định để đầu tư công cụ làm việc ! Khi nào rảnh mình mới có time hướng dẫn nhé các bác newbie .:D

nạn scam cũng như Trường giang sóng sau đè sóng trước , nhiều tựa bọt biển tầng tầng lớp lớp , sẽ ko bao hết nếu ko có 1 vụ án nào bị đền tội trc pháp luật , con người nếu có lương tâm đức phật đã ko bỏ đời đi tu

nạn scam cũng như Trường giang sóng sau đè sóng trước , nhiều tựa bọt biển tầng tầng lớp lớp , sẽ ko bao hết nếu ko có 1 vụ án nào bị đền tội trc pháp luật , con người nếu có lương tâm đức phật đã ko bỏ đời đi tu
kết nhất câu này con người nếu có lương tâm đức phật đã ko bỏ đời đi tu
, mà mấy mem cũng dại quá, 1 thời gian dài ko thanh toán mà vẫn làm. phải
mình thì tam 10$ la yêu cầu thanh toán ngay

kết nhất câu này con người nếu có lương tâm đức phật đã ko bỏ đời đi tu
, mà mấy mem cũng dại quá, 1 thời gian dài ko thanh toán mà vẫn làm. phải
mình thì tam 10$ la yêu cầu thanh toán ngay
túm lại , xã hội này , dựa vào ng khác ko tốt bằng dựa vào chính mình , mình ko bảo vệ mình còn ai bve

gr mình mình làm , tiền mình mình giữ , khỏi lo lắng

đọc qua thấy có bạn vừa bị scam ở gr này , lại nhảy qua gr khác làm , thiệt tình , thân làm chủ ko thích lại thích để ng khác chi phối , scam 1 lần có lẽ vẫn chưa sợ

Nhưng có lẽ như thế mới là đời , có cừu thì phải có cáo , có scamer thì phải có ng bị scam

mà hình như thằng này đóng bảo hiểm mà có verify kêu Shin cấp info đi

các bác nói như vậy sẽ ảnh hưởng không ít với những group uy tín còn lại nhé.....ai không có khả năng tự solo có thể theo group làm nhưng vấn đề là làm gì làm phải thanh toán đều đặn hàng tuần, nếu bận thì hẹn 1 2 ngày.. rút kinh nghiệm nhé các bác....cần thì qua group em hoặc webkiemtien...

túm lại , xã hội này , dựa vào ng khác ko tốt bằng dựa vào chính mình , mình ko bảo vệ mình còn ai bve

gr mình mình làm , tiền mình mình giữ , khỏi lo lắng

đọc qua thấy có bạn vừa bị scam ở gr này , lại nhảy qua gr khác làm , thiệt tình , thân làm chủ ko thích lại thích để ng khác chi phối , scam 1 lần có lẽ vẫn chưa sợ

Nhưng có lẽ như thế mới là đời , có cừu thì phải có cáo , có scamer thì phải có ng bị scam
nếu solo được thì mình đã solo rồi,acc ggs ko ai bán hoặc dk được,dù sao mình giờ làm group nhỏ 2 ngày pay 1 lần nên cũng ko phải lo lắng bao nhiêu.Nếu có bị xui thì cũng chỉ xem như mất vài bữa ăn sáng thôi,chứ đi tin cái group lớn uy tín đó , để rồi mất 200$.Lòng tin và uy tín ở trên mạng vĩnh viễn ko bao giờ có con số 100%

Cho bạn nào thích bằng chứng, đây là 3 acc Megatyper của mình, và chụp luôn cả trang chủ ko lại bảo trả tiền rồi bảo mình vu cáo o_O

Attachments

• MegaTypers Profile 66.png
    MegaTypers Profile 66.png
    924.5 KB · Views: 178
  • MegaTypers Profile 67.png
    MegaTypers Profile 67.png
    925.4 KB · Views: 164
  • MegaTypers Profile 68.png
    MegaTypers Profile 68.png
    924.6 KB · Views: 161
  • MegaTypers STATS 66.png
    MegaTypers STATS 66.png
    628.4 KB · Views: 35
  • MegaTypers STATS 67.png
    MegaTypers STATS 67.png
    623 KB · Views: 36
  • MegaTypers STATS 68.png
    MegaTypers STATS 68.png
    622.7 KB · Views: 38
  • Myfriends Group   Trang ch- ki-m ti-n online.png
    Myfriends Group Trang ch- ki-m ti-n online.png
    638.2 KB · Views: 74
300$, 6tr lièn a @@

lão này chắc dính lr nên anh rồi
ko=)) do dính phải chữ tiền nên ôm rồi=)) mà có biết đâu ôm tiền đó là đào mộ chôn cái số của ổng đâu.sông chảy có ai thấy sông chảy,chỉ khi bị cuốn đi mới biết là đã ko còn bờ

tin tưởng quá thì tự chuốt lấy rùi :).

Mỗi lần vấp ngã sẽ giúp bạn mạnh mẽ hơn. Lần đầu tiên mình đến với captcha cũng là làm group và bị scam sau đó tự tìm hiểu và cuối cùng gắn bó với pix hơn 3 năm nay và số tiền kiếm từ pix cũng phải 2,3 trăm triệu rồi :D
Ko biết mấy dự án khác thế nào còn mình solo pix (hơn 60 ID chủ và 100 id con) nên là làm việc đều đặn mỗi giờ >1,5$ . 1 ngày cũng >10$ ,15$ . Tiền về hằng ngày chẳng lo lắng gì.

Ko biết mấy dự án khác như ggs làm thế nào nhưng mình chỉ trung thành với pix thôi. Chúc các bạn sớm tìm đc dự án thích hợp và group tốt để hợp tác.

Mình thấy làm pix thì có group của vgroup_lamquangkiet trả lương 21k/$ cũng khá tốt và có uy tín nên các bạn thử tham khảo xem :D

myfriends: banned!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,880
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week