Waiting for Answer namld8391 Lừa đảo thuê code ko trả tiền ( Lương Duy Nam )

dongthanhhn

Newbie
Reactions
5
MR
0.164
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
LƯƠNG DUY NAM lừa đảo 15 triệu tiền công

Mình nhận job từ topic ( thuê Dev ) của nick namld8391 trong diễn đàn. Yêu cầu làm xong demo mới thanh toán, mình ok vì mình người thật việc thật
Sau khi làm xong và cho chạy demo 2 buổi, bạn báo là bên bạn ấy sếp đã ok, duyệt ký, đợi kế toán, tài vụ thanh toán tiền. Báo Sếp khác thưởng thêm 2 triệu tiền riêng

Nó bảo mình gửi số tài khoản nhận tiền, mình cũng gửi cả bank và usdt
Nhưng sau liên tiếp 2 rồi tới 3 hôm trì hoãn ko thanh toán, Hẹn chờ đợi không biết bao nhiều lần, và tới hôm này 3 mặt một lời thừa nhận scam
Xóa nội dụng tele, chặn zalo v
à, trước khi xóa mình đã chụp lại toàn bộ nội dung. ghi âm trò chuyện.

1 vài hình ảnh tin nhắn cũ

Last edited:
show kết quả demo xem làm ăn ra sao đi bạn ơi! Rồi nhờ mọi người đánh giá cái demo giúp mình!
Bên mình chưa nhận source hay tele sở hữu bot. Vì có nhận cũng ko có dùng được!
Cám ơn mọi người!
p.s: trước khi mọi việc ngã ngũ mà public thông tin người khác thì bạn hơi ẩu rồi đấy. Dù là thông tin thật hay giả!

xóa telegram định xóa chứng cứ hả, tôi đây ghi âm chụp hình cả rồi, nếu mod hoặc ai cần thêm thông tin gì thì tôi sẽ up ảnh và file ghi âm,lên tiếp, ko phải lo

Mấy hình bên trên đã đủ chứng mình bên namld8391 đã xác nhận hoàn thiện xong công việc, đợi thanh toán nhưng không thực hiện, scam tiền.. mod cuipap1984 đặt scam giúp mình.

show kết quả demo xem làm ăn ra sao đi bạn ơi! Rồi nhờ mọi người đánh giá cái demo giúp mình!
Cám ơn mọi người!
p.s: trước khi mọi việc ngã ngũ mà public thông tin người khác thì bạn hơi ẩu rồi đấy. Dù là thông tin thật hay giả!
Ông đã đồng ý và sếp cũng đã ký duyệt chi rồi mà giờ nói thế thì chịu rồi

chia buồn cùng Bác, thế bác gửi file demo cho bên kia rồi ak, liệu nó có ăn luôn bản demo đó k nhể

Kể cả có là cty thì vấn đề cũng chỉ là muốn thanh toán hay ko, còn phàm là những thằng hay nói kiểu ok rồi, chờ kế toán, tài vụ,... này nọ như kiểu xí nghiệp thời bao cấp thì 99% là đã chủ đích scam từ đầu

Cám ơn mọi người!
Bảo ngta đưa thông tin giả thì đưa thông tin thật ra xem nào? Xem công ty của bạn là thể loại công ty mõm hay công ty lôm côm nào

Cám ơn mọi người!
đã bảo duyệt, demo xong thanh toán mà k thanh toán thì khác gì scam bạn?

Thuê ng ta làm mà bảo Demo thế này thế kia . Nếu ko như ý thì cứ mạnh dạn kêu fix hoặc muốn thêm thắt gì cứ bảo Dev làm . Gì mà chơi lươn lẹo thế kia thì chỉ có ý định SCAM chứ gì nữa . Ít nhất cũng tôn trọng công sức thời gian ng ta bỏ ra làm , Ai cũng miếng cơm manh áo , bạn ko tôn trọng time của ng khác thì bạn xứng đáng 1 gạch lên nick và pub info scam :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom