Góp ý chút đỉnh!

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,503
MR
0.002
Dạo này MMO4VN ta đang rộ lên các phong trào chuyên về lĩnh vực đâu tư sinh lời và xoay vòng vốn. Thấy các mem tuyển ref, hoặc post bài mới về loại hình này trong mục other thấy vất vã quá. Khó tổng hợp và quản lý dc bài viết...

Vì lý do đó mình mong admin xem xét có nên tạo thêm box dành riêng cho loại hình ko :)
Trong box đó cũng có 1 box con dành cho các bạn tuyển ref. Còn box chính thì chỉ dùng để post các bài thảo luận, site đầu tư mới có tiềm năng, hoặc các kinh nghiệm...

Ngoài ra, mình cũng góp ý cới mod box chat rằng: cứ mỗi tuần mình nên dưa 1 nhân vật nổi bật nào đó trên 4rum để mội người thẩm tra lý lịch, sở thích, ... :m131: Làm theo cái kiểu 1 mỗi tuần mổi nhân vật ấy :m021: Mình thấy loại hình đó khá hay, vừa giúp mọi người hiểu nhau hơn và xã stress nhiêu hơn.
Note: nhớ chừa LHP ra nhé :m131: vì mình đủ nổi bật rồi :m021:

Đây là ý kiến cá nhân của mình :) Ai thấy hợp lý thì thank ủng hộ. Còn ko thì đừng ném gạch hay đá nha. Vì mình chưa cần gạch đá để xây nhà lầu đâu :m131:

Last edited by a moderator:
Thực sự mình cũng nghĩ như vậy, hiện 3 site zeek reward, jss và ultraproject xếp vào hyip cũng ko đúng lắm mà post vào Other cũng ko đúng lắm. Hi vọng sẽ có box mới nhưng hiện tại số lượng site khá ít nên ko biết như thế nào

Upvote 0
làm thế này khác nào thúc đẩy scammer , nổi tiếng rồi scam đâu còn lạ cái gì cũng để tự nhiên lắm chuyện
Làm sao mà thúc đẩy dc bạn. ĐÂy đâu phải là đề cao uy tin của 1 ai đó lên đâu. Mà chỉ đưa họ lên bàn mổ để mọi người phang phui tính cách, sở tính, tính trạng hôn nhân,... thôi mà :m131: Chưa kể mình phải chọn người nào được mọi người tin tưởng, và có uy tín chứ đâu có khi không mà đưa 1 người mới reg user mmo4vn lên dc :m021:
Oạch mình tưởng lehongphongvt ra nước ngoài ùi nhỉ? hồn ma hiện về chăng.
Thì ta đang bên úc mừ _ _! MÀ sẵn hỏi admin lun. Tại sao IP bên úc login MMO4VN ko vậy! Làm ta phải login qua team viewer ở mấy nhà x-(
Thực sự mình cũng nghĩ như vậy, hiện 3 site zeek reward, jss và ultraproject xếp vào hyip cũng ko đúng lắm mà post vào Other cũng ko đúng lắm. Hi vọng sẽ có box mới nhưng hiện tại số lượng site khá ít nên ko biết như thế nào
Hiện số site đã nhiều lên rồi. Nhưng tốt nhất là nên mở vì bên các forum mmo nước ngoài cũng rất chú trọng loại hình này.

Upvote 0
mình nghĩ nên có 1 box dành riêng cho jss zeek ultra
ủm hộ 2 tay

Upvote 0
tên box là : Matrix investment.
xxx

Upvote 0
Up lên để admin vào cho ý kiến cái _ _!
Dc thì mình họp bàn và đưa ra kế hoạch...!
Ngoài ra, mình cũng kêu gọi những bạn nào có tâm huyết với hình thức đầu tư sinh lời nói chug, và công cuộc đưa forum lên 1 lĩnh vực mới nói riêng vào góp ý để sau này chúng mình cũng nhau đưa ra các site tiềm năng, những thủ thuật, kinh nghiệm nhằm giúp các newbie có hướng đi tốt hơn :m021:
Thank!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week