Góp ý chút đỉnh!

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,503
MR
0.002
Dạo này MMO4VN ta đang rộ lên các phong trào chuyên về lĩnh vực đâu tư sinh lời và xoay vòng vốn. Thấy các mem tuyển ref, hoặc post bài mới về loại hình này trong mục other thấy vất vã quá. Khó tổng hợp và quản lý dc bài viết...

Vì lý do đó mình mong admin xem xét có nên tạo thêm box dành riêng cho loại hình ko :)
Trong box đó cũng có 1 box con dành cho các bạn tuyển ref. Còn box chính thì chỉ dùng để post các bài thảo luận, site đầu tư mới có tiềm năng, hoặc các kinh nghiệm...

Ngoài ra, mình cũng góp ý cới mod box chat rằng: cứ mỗi tuần mình nên dưa 1 nhân vật nổi bật nào đó trên 4rum để mội người thẩm tra lý lịch, sở thích, ... :m131: Làm theo cái kiểu 1 mỗi tuần mổi nhân vật ấy :m021: Mình thấy loại hình đó khá hay, vừa giúp mọi người hiểu nhau hơn và xã stress nhiêu hơn.
Note: nhớ chừa LHP ra nhé :m131: vì mình đủ nổi bật rồi :m021:

Đây là ý kiến cá nhân của mình :) Ai thấy hợp lý thì thank ủng hộ. Còn ko thì đừng ném gạch hay đá nha. Vì mình chưa cần gạch đá để xây nhà lầu đâu :m131:

Last edited by a moderator:
:m190: Box: Invest << tên này chuẩn được ko nhỉ

Upvote 0
Hiện mình đã hỏi admin Shin về vấn đề này _ _! Nhưng tin buồn là admin chưa chịu chấp nhận với lý do:
1) Hình thức giống với HYIP
2) Chưa dc nhiều site và chưa rõ ràng

Vì thế mình mong các bạn đóng góp ý kiến để mình tổng hợp lại 1 lần nữa và gửi Shin xem xét

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week