Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

http://z.theonlineqd.vn/
http://z.exchangervn.com/

Câm ơn bạn Kurillin nhé! bạn ơi, hai trang web này có bảo đảm không, mình không thấy địa chỉ của họ đâu cả, nhỡ mĩnh chuyển tiền cho họ xong, họ không chuyển lại thi biết đâu mà tìm?

Bạn cứ post hình lên đây rồi mọi ng giải đáp :)
Thật ra trong 1 chuỗi số & ký tự, chỉ cần để ý xem những chữ có chiều cao ngắn hơn thì thường là viết thường, không in hoa. Tất nhiên cũng có vài trường hợp lạ, cứ gặp code không rõ thì print screen lại rồi up lên đây.

Mọi người gõ captcha kinh nghiệm lâu năm rồi có biết nơi nào mua tiền webmoney uy tín, đáng tin cậy thì chỉ bảo giúp mình với nhé! Câm ơn các bạn trước!
Mình hay giao dịch với bạn này nè. Uy tín, nhanh chóng yahoo: nicksterko
ko liên quan nhưng 3k code rồi vẫn "Bronze" nản quá các bác, em gõ cũng đâu sai giữ vậy đâu ta
Rảnh thì bật teamview lên mình vào xem coi bạn gõ đúng ko

Chào bạn Onizuka, cám ơn bạn đã giúp mình trong thời gian qua nhé! Có phải bạn muốn mua webmoney (wmz) ah? Mình không rành lắm về chat yahoo, có gì bạn cứ gửi mail cho minh vào hòm thư: [email protected] nhé!

thank bác, mà bac cho hỏi em gõ được 1$ có pay qua paypal được ko, đặt lệnh pay chỗ nào vậy

Thì bạn bật yahoo lên rồi add tên ông đó vào mà chat thôi. Còn ko thì teamview qua mình đổi tiền giúp cho :p

thank bác, mà bac cho hỏi em gõ được 1$ có pay qua paypal được ko, đặt lệnh pay chỗ nào vậy
Ngay chỗ "payment details" đó bạn, nhập tài khoản vào đó rồi vào mail xác nhận. Sao ko rút tiền bằng WMZ ấy cho đỡ tốn phí. 1$ cũng pay dc nhé.

Ngay chỗ "payment details" đó bạn, nhập tài khoản vào đó rồi vào mail xác nhận. Sao ko rút tiền bằng WMZ ấy cho đỡ tốn phí. 1$ cũng pay dc nhé.

mình ko có VMZ, rút paypal nó tính phí thế nào bạn, mà sao mình nhập mail nó báo thế này, trong khi lệnh pay chưa chạy mà

mình ko có VMZ, rút paypal nó tính phí thế nào bạn, mà sao mình nhập mail nó báo thế này, trong khi lệnh pay chưa chạy mà
Mình chưa rút bằng pp nên ko biết phí thế nào. 2 ngày nó pay 1 lần. Theo như tính toán thì trưa hôm nay nó pay đó bạn

Confirm rồi thì chờ thôi, dòng chữ đỏ do bạn request payment trong khi đã có confirm payment rồi.

Câm ơn bạn Kurillin nhé! bạn ơi, hai trang web này có bảo đảm không, mình không thấy địa chỉ của họ đâu cả, nhỡ mĩnh chuyển tiền cho họ xong, họ không chuyển lại thi biết đâu mà tìm?
Ặc mmo thì chỉ có 0,1% là có địa chỉ cụ thể thôi bạn, còn lại chủ yếu dựa vào cái bảo hiểm và uy tín thôi. Bạn ngại thì vào đây, topic của 2 trang này, có bảo hiểm đấy
Ông theonlineqd: http://mmo4me.com/threads/theonline...to-doi-the-cao-wmz-pm-vtb-vcb-bao-kim.176490/
Ông exchangervn: http://mmo4me.com/threads/exchangervn-com-auto-services-mua-ban-wmz-pm-gia-tot-nhat.192338/

Nếu bạn giao dịch không an tâm thì cứ chọn ông nào có bảo hiểm rồi giao dịch. Tuy nhiên cũng chỉ khoảng 70-80% thôi. Anw, mmo mà, có chút mạo hiểm mới vui :D Mà bạn quote kiểu gì kì vậy @.@

Mình cảm ơn bạn Kurillin nhiều nhé! Mình mới lần đầu tự gõ captcha để bán. Trước đây mình toàn gõ cho các trang web, gõ xong họ trả tiền, nên mình cũng chẳng để ý đến cách thức mua bán webmoney này. Cò gì bạn bỏ qua cho mình nhé!

Mình sẽ thử giao dich với 2 trang web bạn bảo rồi sẽ thông tin lại cho bạn và mọi người biết (dù kết quả thế nào!:):):))

4k code rồi vẫn Bronze, liệu
paypal nếu rút trực tiếp về atm thì mất phí cho mỗi lần exch là 120k nhé. còn nếu kiếm được chỗ sell thì rate là 17 18k.
bác cho em hỏi em gõ hơn 3k code rồi mà vẫn nằm ở bronze thì có nên tiếp tục ko, hay sai nhiều quá ko lên lv nổi luôn rồi

Code đẹp up ngày mới...
Tự dưng gõ nó Load 1 loạt Capt lỗi, xong bị đá ra luôn :oops:

Attachments

34 KB · Views: 84
Lời khuyên chân thành là bạn nên tạo ngay 1 tk wmz đi,dù gì cái này tiền về vn vẫn cao hơn so với paypal rất nhìu. Chưa kể tới chuyện paypal lâu lâu bị điên limit tài khoản vô cớ (tui từng bị nó chơi cho 1 vố)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week