Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

Code đẹp up ngày mới...
Tự dưng gõ nó Load 1 loạt Capt lỗi, xong bị đá ra luôn :oops:
Mình nghĩ bạn gõ code ấy đúng heart mà! Minh cũng đã gặp code này cũng gõ như bạn vẫn được mà! Chắc Net chậm nên không vào lại được thôi.
GGS hôm qua đên giờ load chậm quá! Mình dùng cả auto click imacro kéo cả 30 phút mà chẳng ra code nào, chỉ gặp bác Voi mập vừa phì phèo khói thuốc, vủa soi kính lúp suốt.

Mình nghĩ bạn gõ code ấy đúng heart mà! Minh cũng đã gặp code này cũng gõ như bạn vẫn được mà! Chắc Net chậm nên không vào lại được thôi.
GGS hôm qua đên giờ load chậm quá! Mình dùng cả auto click imacro kéo cả 30 phút mà chẳng ra code nào, chỉ gặp bác Voi mập vừa phì phèo khói thuốc, vủa soi kính lúp suốt.

Theo kinh nghiệm mình thì những code nào không có chữ và số, chỉ có mỗi cái hình thì nên Unsolve.
Bởi vì 1 cái hình nó có rất nhiều ý nghĩa, thà nó là 1 biểu tượng chung được cả thế giới công nhận (vd như logo Wordpress, logo Nike)
còn hình trái tim màu đen này nó cũng mông lung quá, có khi nó lại có câu trả lời là Love thì sao :D
Để chắc chắn thì bạn nên ticket cho GGS hỏi về vấn đề này xem, trước có mấy bạn gửi ticket hỏi vài loại code và cũng đc GGS trả lời đấy.

Theo kinh nghiệm mình thì những code nào không có chữ và số, chỉ có mỗi cái hình thì nên Unsolve.
Bởi vì 1 cái hình nó có rất nhiều ý nghĩa, thà nó là 1 biểu tượng chung được cả thế giới công nhận (vd như logo Wordpress, logo Nike)
còn hình trái tim màu đen này nó cũng mông lung quá, có khi nó lại có câu trả lời là Love thì sao :D
Để chắc chắn thì bạn nên ticket cho GGS hỏi về vấn đề này xem, trước có mấy bạn gửi ticket hỏi vài loại code và cũng đc GGS trả lời đấy.
Thank đã chia sẻ :p

Thank đã chia sẻ :p
phá em à, em report nhá !!!!

Mấy cái hình tào lao đó thì cứ ăn xô mà bấm nhé

các bạn cho hỏi sau chữ A là chữ i hoa hay L vậy:confused::confused::confused:

ALndbd nhé, chữ L rành rành kia mà
tại thấy có dấu gạch ngang ở trên nên phân vân giữa i hoa và L
@holo ừ mình chơi gl11

ggs giờ khó vào quá overload 30ph chưa thấy gì

Mình cũng vậy, sáng giờ vào được đúng 1 lần vào buổi chiều, hi hửng gõ được lát thì được bác Voi mập cho ngửi thuốc lá đã đời rồi mời mời ra ngoài chơi!!:(

Mình sử dung auto click imacro kéo chán rồi dùng tay kéo mà chẳng ăn thua gì! Để đêm vào kéo lại xem bác Voi có chịu di chuyển sang chỗ khác để code xuất hiện không?

Mình cũng vậy, sáng giờ vào được đúng 1 lần vào buổi chiều, hi hửng gõ được lát thì được bác Voi mập cho ngửi thuốc lá đã đời rồi mời mời ra ngoài chơi!!:(

Mình sử dung auto click imacro kéo chán rồi dùng tay kéo mà chẳng ăn thua gì! Để đêm vào kéo lại xem bác Voi có chịu di chuyển sang chỗ khác để code xuất hiện không?
Theo kinh nghiệm của mình, nếu gõ lâu thì nên click vào khoảng tầm 12h30 đến 1h30, là dễ vào nhất buổi chiều, còn lại tùy vào may mắn :D

hôm nay log vô mail tự dưng GGS gửi mail về báo: Vào đọc mới biết có 1 thằng rảnh rỗi không biết làm gì gửi Ticket bảo acc nó bị hack, biểu change thành Mail của nó :oops: phải làm sao đây các bác :confused:

Tài khoản Z của nó: Z269849299413

Tốt nhất bạn nên xoá ticket đó, thay đổi mật khẩu hòm thư điện tử và thay luôn mật khẩu accout ggs của bạn luôn cho chắc!

Số tài khoản mà GGS hay chuyển tiền cho mình là: Z6117....4614.

GGS chẳng bao giờ gửi mail kiểu trởi ơi đất hỡi như vậy! Chỉ có thằng nào rảnh hơi ngồi nghĩ trò trộm đồ người khác mới làm vậy. Minh thấy đia chỉ thằng này ở Dhaka, Bangladesh.

XL cho e chửi tục phát "Đệt phộng nó", làm ơn mắc oán :oops: trước nó kêu mẹ nó nằm bệnh viện, cần tiền nên muốn làm dự án nào pay daily, thương tình cho mượn cái id GGS duy nhất của mình. Rồi giờ nó chơi kiểu Cờ hó thế này đây :mad: đúng là k tin tưởng đc bố con thằng nào :(
Thank bác giúp đỡ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,368
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back