Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

XL cho e chửi tục phát "Đệt phộng nó", làm ơn mắc oán :oops: trước nó kêu mẹ nó nằm bệnh viện, cần tiền nên muốn làm dự án nào pay daily, thương tình cho mượn cái id GGS duy nhất của mình. Rồi giờ nó chơi kiểu Cờ hó thế này đây :mad: đúng là k tin tưởng đc bố con thằng nào :(
Thank bác giúp đỡ.
Dân Việt Nam hay Bangladesh vậy bác?

Qua đây cho mượn acc gõ nè
Cảm ơn bác, hiện tại e đã đổi pass GGS id, k biết tình hình admin nó có change mail sang mail cờ hó đó k nữa, chờ ít bữa nữa mới dám gõ :/

Cảm ơn bác, hiện tại e đã đổi pass GGS id, k biết tình hình admin nó có change mail sang mail cờ hó đó k nữa, chờ ít bữa nữa mới dám gõ :/

Mình nghĩ GGS nó không dễ dàng chịu đổi vậy đâu. Nếu chỉ việc ticket 1 cái mà đc đổi mail thì các thím zingmail đã đổi được hết rồi.
Một hệ thống đâu thể lỏng lẻo quản lý như vậy :D
Nếu bạn không an tâm thì cứ làm 1 cái ticket lại, trình bày sự việc. Nếu có xảy ra tranh chấp thì bạn vẫn nắm phần hơn: vd ví Z đầu tiên, time tạo acc, IP tạo acc, location bạn hay đăng nhập vào account v.v.v.....
Nói chung nếu là chính chủ thì chẳng có gì phải lo.

Mọi người giúp mình mấy capcha này với! Mình chủ yếu là không phân biệt chữ o với số không (0)

Xin cảm ơn!
Ai trả lời giúp kìa :)

Mọi người giúp mình mấy capcha này với! Mình chủ yếu là không phân biệt chữ o với số không (0)

Xin cảm ơn!
Gõ kiểu gì cũng đúng

Lúc tối gõ đc mấy phát Bonus 40%, phê quá là phê luôn @@ không phải lv Gold Bonus cao nhất là 30% thôi à các bác

Lúc tối gõ đc mấy phát Bonus 40%, phê quá là phê luôn @@ không phải lv Gold Bonus cao nhất là 30% thôi à các bác
Nó ghi vậy, nhưng max 50% cho account night.

2 code nay go sao vay mn

Attachments

152.8 KB · Views: 89
    115.1 KB · Views: 82
Nhờ mọi người xem có nên gõ code "Check 02" hay bỏ qua (unsolvable). Nếu gõ cả một dãy số bé tí dài thế này làm sao gõ kịp được nhỉ?

Attachments

• Check 02.jpg
    Check 02.jpg
    39.4 KB · Views: 82
Nhờ mọi người xem có nên gõ code "Check 02" hay bỏ qua (unsolvable). Nếu gõ cả một dãy số bé tí dài thế này làm sao gõ kịp được nhỉ?
Nếu gõ hết thì với 4x(s) nó cho thì cũng kịp :)) nhưng nên Unsolvable đi bác ạ :(

Nếu gõ hết thì với 4x(s) nó cho thì cũng kịp :)) nhưng nên Unsolvable đi bác ạ :(
Thanks bạn nhé! Chắc code này dành cho các Pro đây!
Có lần mình ttử phóng to màn hinh để số to lên gõ được hơn nữa thì bị đá văng ra ngoài!
Không biết có mẹo gì không đây?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back