Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

giữa X với x khó phân biệt wa' .

Cái hình này gõ kiểu gì vậy các thím, tag: Onizuka. Em gõ silver full rồi nó quay lại silver là bình thường hay là sao ạ?

Cái hình này gõ kiểu gì vậy các thím, tag: Onizuka. Em gõ silver full rồi nó quay lại silver là bình thường hay là sao ạ?
Mình toàn đè chữ đầu mà gõ :p

Chào bạn Quanguan, mính xin góp ý giúp bạn nắm bắt được một số điều cơ bản để cải thiện level. Đây là kinh nghiệm rút ra từ bản thân mình và sự giúp đỡ, chỉ bảo của anh em trên forum này:

1/ Bây giờ bạn tạm quên quá khứ đi, xem như bạn sẽ xuất phát lại từ đầu với level Bronze với lưng vốn kha khá ( cái náy ưu tiên cho bạn nha, mọi người đều phải xuất phát từ số 0 và level Iron:))

2/ Bạn nên gõ thường đa số, chỉ gõ hoa với những code toàn hoa. Gõ như vậy tối đa bạn sẽ đạt level Emerald, không lên được Ruby hay Diamond. Sau này khi đã lên được level cao hơn, như Gold chẳng hạn thì bạn đã có kinh nghiêm, lúc đó chuyển sang gõ hoa thường. Cơ hội Kim cương, Hông ngọc vẫn dành cho bạn.

3/ Các code trắng 2 vế bạn chọn đa số là số 0 đối với các ký o hay số 0, trừ trường hợp bạn nhận thấy chữ o bé trộng tròn trịa, không nhọn đầu nhọn đuôi thì gõ chữ o.

4/ Các code hoa gồm 4 ký tự mà bạn phân vân giữa chữ I hoa hay chữ L thì bạn chọn I hoa tất, không có L ở code này.

5/ Các code trông xấu xí, vẹo vọ toàn chữ mà có ký tự trông giống số 5 thì bạn chọn chữ s(S) hết. Không có số má gì ở code này.

6/ Các code có 3 hay 4 chữ nhiều màu xanh đỏ vàng đen... thì bạn chỉ gõ chữ nào ít màu nhất (Ví dụ code có 15 ký tự mà bạn phát hiện chỉ có một chữ màu đen duy nhất thì gõ chữ màu đen này).

7/ Một số code quá đặc biệt như code tiếng Hàn (hay hỏi cộng trừ nhân chia, bé, lớn) hoặc code không nhìn rõ thì nên bỏ qua (unsolvable). Không nên bỏ qua những code nhìn thấy được sẽ bị khoá tài khoản.

8/ Thỉnh thoảng xuất hiện code biểu tượng cảm xúc buồn vui, giận dữ, e thẹn... hay các biểu tượng có trên thanh bar của Word như reload, chữ nghiêng, gạch dưới, canh lề trái, phải, giữa, grammar & spelling (abc)...Bạn nên xem qua để tránh bị bất ngờ khi gặp code loại này.

9/ Thời gian mỗi code là 45s, nên bạn bình tĩnh kiểm tra lại trước khi Enter.

10/ Mỗi lần làm việc bạn nên gõ tối thiếu 30 phút, tối đa thì tuỳ khả năng của bạn. Gõ ít thời gian quá không bỏ công click click , auto click mỏi hết tay:).

Tạm thời mình biết chỉ vậy gửi bạn. Có gì chưa rõ thì lên Forum mọi người biết sẽ giúp cho.

Chúc thành công!
Cảm ơn bác nhiều nha :)

Bạn gõ chữ: oaejabe: là chữ ít màu nhất (chỉ có một chữ có màu đen nhạt nhạt, không tô đậm như hai chữ đen tô đậm khác).

Bạn gõ chữ: oaejabe: là chữ ít màu nhất (chỉ có một chữ có màu đen nhạt nhạt, không tô đậm như hai chữ đen tô đậm khác).
Mình cũng thường gõ như thế :)
1 là gõ chữ 1 màu duy nhất
2 là tìm chữ nào hơi khác màu
3 là tìm chữ khác font chữ :D

tui còn ở vàng đoàn mãi ko bik có đổi đời dc ko nản wa; tốc độ của mình bên pix là 27~28. rất ít code sai mà còn kẹt hoài . ai an uỉ mình dc 0 chắc bán acc wa' :(:(

tui còn ở vàng đoàn mãi ko bik có đổi đời dc ko nản wa; tốc độ của mình bên pix là 27~28. rất ít code sai mà còn kẹt hoài . ai an uỉ mình dc 0 chắc bán acc wa' :(:(

35k code mà đòi lên ruby :eek: dẫu có lên thì cũng chỉ là Ruby khuyến khích thôi, vài cây nó lại rớt, bạn ham làm j.
Chơi GGS xác định trên 100k code mới đc ruby nhé :p

35k code mà đòi lên ruby :eek: dẫu có lên thì cũng chỉ là Ruby khuyến khích thôi, vài cây nó lại rớt, bạn ham làm j.
Chơi GGS xác định trên 100k code mới đc ruby nhé :p
Bác nói đúng nè, mình 31k được lên ruby gõ thêm 2k tuột xuống gold, chắc phải chờ >100k code để quay lại ruby thôi :D

Mọi người lưu ý chiều nay mình gõ GGS day xuất hiện khá nhiều code mới, lạ. Mình không kịp chụp lại, chỉ nhớ có khá nhiều code "bác sĩ" rối rắm, lằng nhằng, giống ở dự án PIX, Còn có một code có một loạt biểu tượng gồm Google, Facebook, Twit...có cả các dòng chữ không phải tiếng Anh. Mình bỏ qua ( unsolvable) tất cả, lết hết thanh bar vẫn chưa bị hạ level (hú hồn...):eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom