• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

code này gõ sao vậy mọi người ?:D

Attachments

23.5 KB · Views: 93
Các bạn vào link sau để tham khảo hoa thường nhé!
http://www.mediafire.com/view/?nqbybrs1bbql1xg

Mình thấy bạn ductran983 nói đúng đấy, chỉ cần gõ thường khi ở level silver, khi nào lên gold thì sẽ cẩn thận gõ hoa thường.

Bạn dragon seeker không nên nản chỉ, bạn chịu khó chắc chắn khoảng từ 200 ~ 300 chữ/ lần, tạm thời chưa nên gõ nhanh vội, gõ chắc chắn thì mình nghĩ khoảng 2~3 lần là bạn sẽ lên gold ngay. Mình đã trải qua thời điểm chán cảnh silver này nên thấm thía lắm rồi.

Hiện tại mình thấy Gogetsome là được nhất đấy, các trang web đang thịnh hành khác như Kolo thì bây giờ rate thấp, load ban ngày không nhanh, ổn định như trước. Mega thì lộn xộn, lúc nhanh lúc chậm, autoboostpack thì lung tung, nhỡ tay click vào thì có khi còn bị âm điểm nữa. Pix thì đòi hỏi pxoxy và yêu cầu Hòa thường còn khắt khe hơn GGS.

Chúc bạn bình tĩnh, tự tin, hôm nay sẽ lên GOLD.
link MF này rất hay,mình nghĩ nên nhờ chủ topic cho lên #1 cho mọi người cùng xem

Mình còn phải học hỏi rất nhiều bạn ah! Hiện tại mình chỉ dám mơ đến gold thôi, dần dần khi nào mình cảm thấy thật tự tin thì mới dám gõ hoa thường để được lên level cao hơn. Có gì bạn hỗ trợ mình trên forum này nhé! Mình còn ngơ ngơ lắm!:)

thằng ggs mình hay gặp code chia đôi màn hình 1 bên có chữ top 2 rating và l2laptop.ru bó chiếu luôn, pay thì nhanh mà lần nào cũng bị trừ âm 0,003 là sao nhỉ

thằng ggs mình hay gặp code chia đôi màn hình 1 bên có chữ top 2 rating và l2laptop.ru bó chiếu luôn, pay thì nhanh mà lần nào cũng bị trừ âm 0,003 là sao nhỉ

Lúc nào GGS cũng làm tròn số cho bạn mà, VD balance là 1.456 thì nó sẽ pay tròn 1.5, balance còn lại nó sẽ lấy 1.5 - 1.456 = 0.044, nên balance sẽ -0.044, hôm sau bạn gõ tiếp thì xem như làm không công cho nó 0.044 (mà thực ra nó đã pay trước cho bạn) :D
nói chung ko cần quan tâm vì em voi mập này không pay thiếu xu nào đâu :rolleyes:

Lúc nào GGS cũng làm tròn số cho bạn mà, VD balance là 1.456 thì nó sẽ pay tròn 1.5, balance còn lại nó sẽ lấy 1.5 - 1.456 = 0.044, nên balance sẽ -0.044, hôm sau bạn gõ tiếp thì xem như làm không công cho nó 0.044 (mà thực ra nó đã pay trước cho bạn) :D
nói chung ko cần quan tâm vì em voi mập này không pay thiếu xu nào đâu :rolleyes:
mấy số lẻ này mình cũng ko quan tâm lắm, đang buồn vì gõ mãi ko lên gold đc, nó ko có báo chỗ mình sai nên ko biết sai ở đau, gõ 4 tiếng mới đc 2k capt đc 1$ nên hơi nản :D

mấy số lẻ này mình cũng ko quan tâm lắm, đang buồn vì gõ mãi ko lên gold đc, nó ko có báo chỗ mình sai nên ko biết sai ở đau, gõ 4 tiếng mới đc 2k capt đc 1$ nên hơi nản :D

Theo như mình biết thì GGS code sai và unsolve vẫn tính tiền. Mà mình gõ 1 cây cao lắm 30 phút, tính ra 4 thanh là 2 tiếng, 2h/1$, sao bạn gõ đến 4h lận vậy @.@
muốn xem code sai thì phải có panel admin mới xem đc, nhưng GGS đã bỏ panel từ mùa quýt năm kia rồi :D

Theo như mình biết thì GGS code sai và unsolve vẫn tính tiền. Mà mình gõ 1 cây cao lắm 30 phút, tính ra 4 thanh là 2 tiếng, 2h/1$, sao bạn gõ đến 4h lận vậy @.@
muốn xem code sai thì phải có panel admin mới xem đc, nhưng GGS đã bỏ panel từ mùa quýt năm kia rồi :D
bro troll anh em hả-2h/1 đô :eek:

mình dùng dcom bác ah:(

mình dùng dcom bác ah:(

Khổ, cố gắng đầu tư cái mạng ADSL đi bạn, bèo nhèo cũng 150k/tháng (Việt Heo - hãy nói theo cách của bạn, và làm tiền theo cách của chúng tôi) or SCTV dùng cáp của nó + ADSL 70k/tháng (chất lượng cực tốt, load google khoảng 10 phút :eek:)
xài dcom mà chơi GGS thì xác định trừ tiền cước ra ko lời bao nhiêu đâu, nó cứ load con voi mập mãi thì khổ :D
dcom nên chơi những thằng load nhanh để cải thiện speed ;)

Khổ, cố gắng đầu tư cái mạng ADSL đi bạn, bèo nhèo cũng 150k/tháng (Việt Heo - hãy nói theo cách của bạn, và làm tiền theo cách của chúng tôi) or SCTV dùng cáp của nó + ADSL 70k/tháng (chất lượng cực tốt, load google khoảng 10 phút :eek:)
xài dcom mà chơi GGS thì xác định trừ tiền cước ra ko lời bao nhiêu đâu, nó cứ load con voi mập mãi thì khổ :D
dcom nên chơi những thằng load nhanh để cải thiện speed ;)
đang ở quê chờ xin việc bác ah, lắp mạng cũng ko dc vì ai cho lắp vài tháng đâu:(

đang ở quê chờ xin việc bác ah, lắp mạng cũng ko dc vì ai cho lắp vài tháng đâu:(

Problem :eek: bạn đừng ký hợp đồng dài hạn là đc, đâu có nhà mạng nào ép cam kết sử dụng lâu dài đâu, chẳng qua dùng lâu dài thì đc thêm vài phúc lợi như khuyến mãi modem, giảm gói cước v.v.v..... (mà cái modem chết bầm của mình đang hư, đang muốn đập đây)
Làm mmo mà không có mạng thì khổ lắm :oops:
có khi bạn làm GGS mà load chậm là do dùng dcom nữa, thay ADSL xem có cải thiện 1$/1h không :D

D-Com chịu khó search mấy cái hack băng thông ấy. Nạp 1 lần duy nhất 50k/ cả tháng tẹt ga :p
cái vụ hack tắt nắng từ 2 tháng trước rồi bác ah, hack bây giờ vẫn dc mà loằng ngoằng hơn bên vnzoom có cả tổ đội nên thôi, em tính reg gmail unver bán có vẻ nhàn hơn capt 1 tiếng cũng đc 20 cái mà ko kiếm đc a mua nên ngại:D

Mọi người gõ captcha kinh nghiệm lâu năm rồi có biết nơi nào mua tiền webmoney uy tín, đáng tin cậy thì chỉ bảo giúp mình với nhé! Câm ơn các bạn trước!

Chào bạn Dragon Seeker! Theo mình tham khảo một số thông tin về 2 chữ k và p này trên một trang web về captcha. Mình xin góp ý là mã đầu bạn gõ chư PK là chính xác. Mã thứ hai chỉ gò pk thường.

Theo mình cách nhận biết chữ hoa thường hai chư pk này như sau:

1/ Chữ P hoa thì phần trên đỉnh đầu kín, không có khoảng hở, chữ p thường phần trên đỉnh đầu có khoảng hở. Cỡ chữ to hay nhỏ kê nó, bạn không quan tâm.

2/ Chữ K hoa thì bạn chú ý gạch nghiêng phía trên và phía dưới sẽ bằng với gạch thẳng của chữ K, chữ k thường thì hai gạch nghiêng này sẽ ngắn hơn gạch thẳng đấy. Cỡ chữ to nhỏ không quan tâm, mính thấy có nhiều mã chữ K hoa bé tí còn chứ k thường to hơn hẳn nhưng vẫn chỉ là k thường vì hai gạch nghiêng ngắn hơn gạch thẳng.

Chúc bạn sớm lên level nhé!

Xin chỉ giáo chữ X hoa và x nhỏ ạ

Mọi người gõ captcha kinh nghiệm lâu năm rồi có biết nơi nào mua tiền webmoney uy tín, đáng tin cậy thì chỉ bảo giúp mình với nhé! Câm ơn các bạn trước!
http://z.theonlineqd.vn/
http://z.exchangervn.com/
Xin chỉ giáo chữ X hoa và x nhỏ ạ
Bạn cứ post hình lên đây rồi mọi ng giải đáp :)
Thật ra trong 1 chuỗi số & ký tự, chỉ cần để ý xem những chữ có chiều cao ngắn hơn thì thường là viết thường, không in hoa. Tất nhiên cũng có vài trường hợp lạ, cứ gặp code không rõ thì print screen lại rồi up lên đây.

ko liên quan nhưng 3k code rồi vẫn "Bronze" nản quá các bác, em gõ cũng đâu sai giữ vậy đâu ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom