Tutorial Tool hỗ trợ gõ Captcha - Bản đầy đủ - hỗ trợ toàn tập về Captcha - Bao gồm đầu tư, kinh doanh...

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
Chào mọi người!

Sau gần một năm chia sẻ phần mềm hỗ trợ gõ Captcha: https://mmo4me.com/threads/tool-ho-tro-go-captcha-free.170033/
Mình đã nhận được sự ủng hộ tích cực của mọi người. Hôm nay mình xin phép đăng phiên bản đầy đủ của phần mềm này (Đặc biệt có chức năng hỗ trợ chuyển đổi giữa các cửa sổ được chọn trước - phù hợp cho những bạn gõ capt bằng trình duyệt)

Đây không phải là phiên bản miễn phí, nhưng mình không mã hóa phần mềm, cũng không phát hành license. Mình sẽ bán phần mềm này theo hình thức Groupon (tức là mua chung với mức giá ưu đãi). Trong đó:

- Các bạn đặt mua & gửi tiền cho mình hết 1 lượt. Tới hạn định mình đề ra, nếu đủ số lượng người mua tối thiểu, thì mình sẽ gửi 1 lần duy nhất cho toàn bộ các bạn (Nếu không đủ thì mình gửi trả lại số $ các bạn đã send mình)
Khi các bạn đã có bộ phần mềm này trong tay. Các bạn có toàn quyền quyết định với nó. Bạn có thể share free trên mạng, hoặc kinh doanh, bán lại nhỏ lẻ cho người khác. Mình không quan tâm

Một số hình ảnh về phần mềm + hướng dẫn sử dụng

1.png 2015-03-11_185636.png2015-03-08_013239.png 2015-03-08_222114.png 2015-03-11_185624.png 2015-03-11_185643.png
Vẫn đang update thêm các hướng dẫn cho phần mềm...

Về hình thức bán TOOL lần này thì như sau:
  • Mình chỉ bán cho 24 bạn chuyển tiền và xác nhận sớm nhất. Hạn chót là 00:00:00 ngày 24/03/2015
  • Quy trình như sau: Các bạn reply tại bài viết này xác nhận mua phần mềm + hướng dẫn sau đó chuyển tiền vào tài khoản cho mình. Khi mình xác nhận lại thì xem như giao dịch hoàn tất
    Mẫu xác nhận như sau
    1. Tên:
    2. Thông tin chuyển tiền:
    3. Số điện thoại (để mình gọi lại cho các bạn confirm):
  • Tool được mua với giá $4 - 84.000 vnđ / bạn
    (fee các bạn chịu)
  • Tới ngày 24/03/2015 nếu có trên 18 bạn mua Tool thì xem như "phi vụ" thành công. Mình sẽ gửi Tool cho tất cả mọi người. Nếu không đủ 18 bạn thì mình sẽ reback toàn bộ số tiền các bạn gửi và sẽ KHÔNG BAO GIỜ phát hành phiên bản Full này nữa :v
  • Các bạn có thể góp $ với nhau để mua. Ví dụ 2 bạn, mỗi bạn góp $2 lại để mua. Mình chỉ cần biết 1 bạn nào gửi đủ $4 cho mình thì mình sẽ gửi TUT cho bạn đó. Rồi bạn đó send lại cho bạn kia sau cũng đc. Mình không quan tâm
  • Nói luôn là giá $4 đã là quá rẻ lắm rồi. Các bạn không mua đừng nói lời cay đắng.
  • Bạn mua về có thể bán lại cho người khác, mình cũng không quan tâm. Nên đây có thể là 1 hình thức bỏ vốn nhỏ thu lợi lớn cho ai nhanh nhạy nhé
  • Lưu ý: Mong các bạn hiểu rõ ảnh hưởng khi share free trên mạng. Trong phần hướng dẫn của phần mềm này mình nói khá là đầy đủ cũng như có nhiều thứ "tốt hơn là không nên cho nhiều người biết" Ví dụ 30 người hiểu rõ về quy luật của CAPTCHA từ đó gõ đc tốt hơn, kiếm đc nhiều $ hơn thì không sao. Nhưng khi share ra, 300 người, 3000 người biết... thì miếng lợi bắt đầu nhỏ dần đi, từ từ khan hiếm và mất dần đấy.
  • Quyền quyết định là ở các bạn. Mình cũng đang trông chờ thử chuyện gì sẽ xảy ra :v :p)
  • Sẽ random một bạn ủng hộ và comment trong topic này để tặng miễn phí bộ sản phẩm.

MÌNH KHÔNG THỂ BÁN TOOL NÀY NỮA. MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM, CHI TIẾT XEM TẠI ĐÂY

Last edited:

trangthu16

Junior Member
Reactions
9
Mình comment ở đây ủng hộ chủ thread chờ cơ hội nhận free ;)
Hâm mộ các anh viết tool quá đi mất. Học chuyên tin mà lại học kinh tế. Ôi cái cuộc đời!:oops:

vananh1999

Junior Member
Reactions
22
Ai mua rồi cho em xin 1 tools tập chưi captcha với nhé :) mới tham gia mmo4 mà k có tiền mua. thanks ai share em đi

YouAndIVN

Hero
Verified
Reactions
1,676
Insuree Balance
100
Service Details
1|nickchatdelamgi|SSH
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
giá này là ổn cho 1 phần mềm tiện lợi rồi, up cho các bạn mua để học hỏi thêm kinh nghiệm :)

Còn mình già làng captcha rồi nên ko cần thiết cho lắm :D

Kurillin

Verified
Reactions
1,935
Insuree Balance
0
Tool khá hay, nhưng sao chủ tool hơi khó khăn trong việc bán tool làm gì nhỉ. Cứ thương mại ra rùi bán bình thường là xong. Quảng bá trên đây không cũng chưa đủ. Ngày 24 chốt mà hôm nay 12 mới có 7 người mua, khả năng không thể bán ra là khá cao :oops:

Ý tưởng mua chung này của thớt không biết có ý nghĩa gì đặc biệt không :confused:

tuanbimt1995

Junior Member
Reactions
61
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
phần mềm này có hỗ trợ win 8 chưa cậu

miracle2504

Senior Member
Reactions
172
up cho ai cần. 4$ k hề mắc, nhưng các bạn new bie cũng se e ngại lắm. Mong phi vụ này thành công sớm

offervn2013

Senior Member
Reactions
407
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
up hộ threat

ezexcurrency

Junior Member
Reactions
29
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
phần mềm đắc lực cho 1 số anh em đây.
lên cho chú thớt đắt hàng.
Xưa cũng 1 thời máu me captcha. newbie chơi trò này ổn định

vanphi89

Banned
Verified
Reactions
431
Facebook
Follow me on Facebook
:D xem ae dùng thế nào thì mình send tiền cho bannj sau.

imnikz

Junior Member
Reactions
50
Tới ngày 24/03/2015 nếu có trên 18 bạn mua Tool thì xem như "phi vụ" thành công. Mình sẽ gửi Tool cho tất cả mọi người.
Vì có dòng đó nên phi vụ sẽ thất bại :p:D:D

gaconex

Junior Member
Reactions
71
Hi hi nói vui chứ thớt không cho trial, chả rõ mặt mũi nó thế nào thì em chả dám. Cứ tool bác xd 0.5/m mà táng cho lành.

Thiết nghĩ bán theo kiểu mua key vĩnh viễn giờ nó khó vị lũ Rce - Cracker đầy rẫy, đến thằng Microsoft nó cũng sắp bán bộ office kiểu mua theo năm rồi đấy.

vboyhn

Junior Member
Reactions
48
ran đum nào:D

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953

Announcements

Advertises

Forum statistics