• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

à cho mình hỏi scoring cao , mình đá mới ăn hở bác
scroring team của mình mà cao hơn đội bạn khoảng 10( ở league 9 vs 10) là thắng còn ở league 8->1 thì em chưa biết.

THeswanlake đứng đầu à ? mới lập nick hôm qua sao đá 11 trận rồi hả cậu. 27 điểm

kinh mình đang No1 nay đá với đội No2 , score 56 tương đương nhau dù đã chỉnh hiếu chiến, bonus match

cũng ráng thêm cái bonus season, cho hơn nó dc lên 60

vào 2 bên đá dữ dội, kết thúc 4 đều :eek: nó vào trước 2 quả, sau mình dẫn trước 3-2, nó cân bằng tỉ số vượt lên 4-3 , gần cuối buổi mình cân bằng lại thế là hòa

coi thứ hạng vẫn như cũ :p:D vẫn đứng nhất nó đứng hai, tưởng 2 đứa xuống hạng

nhầm à bác. bonus match nó mới trừ luôn
Trừ luôn nha bác. Thử và xem kết quả :D lúc đầu k biết ron không cánh mà bay hóa ra là @@!

cho mình hỏi chút làm sao phân biệt được là sock 4, sock 5 hay là HTTPS
Cái này em cũng không biết nữa ạ hix tại không làm gì liên quan đến sock và https mấy ạ, Còn trong trang này là HTTPS hết đấy ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom