Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Mới lập nick 2hoom đá 1 trrnj sao nó bảo đá 12 trận rồi nhỉ

bị đá xuống hạng từ10 mà xuống 13 luôn, kiểu này chừng nào mới có tiền trời

vẫn nhất bảng. 12 trận thắng 9 hòa 3
MẤY BÁC MỚI VÀO THẤY MÌNH Ở HẠNG 7 MÀ TRONG KHI ĐÓ, CÁC BÁC KIA CHƠI LÂU 2 THÁNG RỒI MÀ Ở HẠNG 8, XIN THƯA LÀ MỖI NƯỚC MỖI KHÁC, MẤY BÁC FAKE IP SANG NƯỚC NÀO ÍT LEAGUE THÌ THẤY SAO LEAGUE MỚI VÀO CAO, ROMANIA LEAGUE CHÓT LÀ 10, BÁC Ở SPAIN NÊN LEAGUE CHÓT LÀ 7
CÒN HỎI TẠI SAO KHI MỚI VÀO RÕ RÀNG LÀ ĐÁ CÓ 1 TRẬN MÀ SAO NÓ GHI LÀ 9 TRẬN, GIẢI THÍCH LUÔN LÀ KHI MẤY BÁC CHƯA ĐK THÌ HỆ THỐNG NÓ TẠO RA CÁC CLUB MÁY ĐỂ CẦN BẰNG LEAGUE LÀ 16 CLUB, ĐÔI KHI LEAGUE CHÓT MẤY BÁC ĐÁ DỄ LÀ DÓ ĐÁ VỚI MÁY, KO BIẾT BONUS HAY CHIẾN THUẬT
ĐỂ NHẬN BIẾT MÁY THÌ THƯỜNG LÀ MÁY ĐỂ ĐỘI HÌNH 4-4-2 NORMAN, KHI CÓ NGƯỜI ĐK THÌ HỆ THỐNG SẼ CHO VÀO 1 CLUB ĐÓ
ĐẤY LÀ VÌ SAO KHI MÌNH THẤY MỚI ĐÁ CÓ 1 TRẬN MÀ NÓ GHI WIN9, LOSS 0

làm sao để tăng sao cầu thủ thế mấy bác ??

có bác nào có thể tư vấn cho mình các vị trí nên training ở vị trí nào ko ??

sao nó lại trừ BRL của e.

với lại làm sao để tăng đc cái energy vậy.

em hỏi mà sao hog ai tl e hết thế :(

Energy thì mỗi ngày trainning và thi đấu nó sẽ giảm thôi, muốn tăng thì mua Energy nạp vào, hoặc nâng cấp restaurant và hotel.
Còn BRL là cái gì nhỉ?

cái energy thì trian nên nó giảm, tăng lên thì mua đồ ăn hoặc nâng cấp khách sạn

Mình chưa đọc hết các cmt k biết có ai hỏi chưa, là việc mình fake ip có ảnh hưởng gì tới acc không
vd: như có người khác cũng fake ip rồi có cái ip giống mình rồi tạo acc game này --> cái acc mình bị chặn luôn k ? ?? Có trường hợp vậy xảy ra k ?

Mình chưa đọc hết các cmt k biết có ai hỏi chưa, là việc mình fake ip có ảnh hưởng gì tới acc không
vd: như có người khác cũng fake ip rồi có cái ip giống mình rồi tạo acc game này --> cái acc mình bị chặn luôn k ? ?? Có trường hợp vậy xảy ra k ?
hình như là có, vì 1 ip/1acc, nhưng hình như nếu như trên ip đó có tk rồi thì nó ko cho tạo nữa thì phải, vấn đề này mình chưa gặp nên cũng ko biết

tình hình là đã đăng ký nhưng ko hiểu gì về bóng đã :(. có ai rảnh traning mình hay cho tut về kinh nghiệm đá bóng với. hồi đi học fải chi theo thằng bạn chơi playtation thì ngon:D

các bác cho em hỏi là muốn đá ở giải của quốc gia nào thì phải dùng ip của quốc gia đó ạ? và chọn quốc gia nào thì có ít league nhất (để nhanh lên league 1) ạ :D Em cảm ơn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,754
171,834
Latest member
Lehoangphuc10403
Back
Top Bottom