Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Các bạn vào phần Team > Lineup sẽ thấy thống kê các chỉ số cầu thủ. Và đặc biệt là cột EC (EC=EFFICIENCY COEFFICIENT) sẽ cho biết train đúng hay chưa. Cứ làm theo cách của dsuloader tranin mỗi thứ một ít rồi theo dõi hệ số này thì sẽ tìm ra công thức. Game nó không công khai cách tính này nên buộc người chơi phải tìm :oops: Nhưng hầu như chưa ai tìm ra :cool:

Stamina nghĩa là sức bền.

Mình nghĩ bây giờ mới reg acc thì nên chơi mấy nước ít người chơi,sẽ ít người cạnh tranh hơn.

Như mình đang chơi giải Pháp,đá bèo bọt lắm hạng 12 - league 5 cũng được 0,1 Eu mùa đầu tiên chưa kể đá cúp.

Trong khi nếu chơi giải nhiều người chơi như Romani thì cạnh tranh nhiều,mùa đầu tiên league 10 mình tính thì được khoảng 0,034EU.

Càng chơi lâu thì có thể giải Romani ngon hơn nhưng cũng phải tái đầu tư nhiều hơn so với các giải ít người chơi.

:confused:sao thế cầu thủ vào đội hình cứ báo

Your team is on process, please wait a few seconds and try again.

ko thay dc người

Bỏ gần 1 tháng log vào thì đã top 3 cầu thủ chấn thương có tiếp tục bỏ train k hay tháo nó ra vậy
PS: từ lúc đó tới h mình chưa thua trận nào :D

Mà mọi người ơi, cổ động viên mình nó rớt thảm lí do là không đủ ghế ngồi cho Vip, vậy ghế Vip phải mua bằng Gold hả mọi người? Còn cầu thủ mình mua bằng Euro hay Gold nhỉ?

View attachment 34255View attachment 34256
Bỏ gần 1 tháng log vào thì đã top 3 cầu thủ chấn thương có tiếp tục bỏ train k hay tháo nó ra vậy
PS: từ lúc đó tới h mình chưa thua trận nào :D

cầu thủ chấn thương nó sẽ ko train dù bạn có bỏ vào khung train đi nữa, nên tùy bạn :D nhưng trong đội hình đá chính thì phải thay thằng khác vào nhé :)

Mà mọi người ơi, cổ động viên mình nó rớt thảm lí do là không đủ ghế ngồi cho Vip, vậy ghế Vip phải mua bằng Gold hả mọi người? Còn cầu thủ mình mua bằng Euro hay Gold nhỉ?

toàn bộ đồ nâng cấp đều phải mua = EURO nhé bạn, mình khuyên là bạn ko nên lo lắng làm gì vì cổ động viên sẽ rớt đến gần 1000 rồi dao động trong khoảng đó thôi, ko rớt xuống ít hơn nữa đâu
bạn cứ chơi 1 thời gian cho rành hết tính năng của game đi rồi sau này có vốn hãy nâng cấp

vừa Ref cho thớt.
dọc hết 32 trang cũng biết chút ít cách chơi.
mà mình vẵn thắc mắc các bác chơi lâu vậy sao không up cái proof nào cho anh em có tinh thần .

vừa Ref cho thớt.
dọc hết 32 trang cũng biết chút ít cách chơi.
mà mình vẵn thắc mắc các bác chơi lâu vậy sao không up cái proof nào cho anh em có tinh thần .
Bác đọc 32 trang mà quên đọc #1 rồi. Mình không cần tiền vội nên dùng tiền tái đầu tư, đang ôm share với dàn cầu thủ, khi nào cần thì rút :D

Bác đọc 32 trang mà quên đọc #1 rồi. Mình không cần tiền vội nên dùng tiền tái đầu tư, đang ôm share với dàn cầu thủ, khi nào cần thì rút :D
đề nghị bác thớt share stt cổ phiếu với dàn cầu thủ cho anh em chiêm ngưởng và học tập :D

20 thằng này gần đủ 2 đội hình tấn công (thiếu vài vị trí). Mình delete cũng >30 thằng rồi :D đợt 1 này 15 tuổi đa số, nên phải 20 tháng nữa mới cần thay cầu thủ, khoảng 1 năm nữa mới cần làm dàn cầu thủ mới (thay đợt 2). Vì thiếu vài vị trí nên mình vẫn tiếp tục mua và delete cho đến khi tìm được đúng vị trí :oops: Nói chung mình chuẩn bị khá hoàn hảo cho phần chiến thuật cũng như cầu thủ, 2-3 tháng nữa các cầu thủ chính về hưu thành HLV nữa là ngon :D

20 thằng này gần đủ 2 đội hình tấn công (thiếu vài vị trí). Mình delete cũng >30 thằng rồi :D đợt 1 này 15 tuổi đa số, nên phải 20 tháng nữa mới cần thay cầu thủ, khoảng 1 năm nữa mới cần làm dàn cầu thủ mới (thay đợt 2). Vì thiếu vài vị trí nên mình vẫn tiếp tục mua và delete cho đến khi tìm được đúng vị trí :oops: Nói chung mình chuẩn bị khá hoàn hảo cho phần chiến thuật cũng như cầu thủ, 2-3 tháng nữa các cầu thủ chính về hưu thành HLV nữa là ngon :D
Ngon Value !

nhưng mà search gôgle vâbr chưa thấy proof. chủ thớt làm cái 20eurro cho anh em co tinh thần nào
Vì tiền Market Glory và Goaltycoon thông với nhau nên bác vào thớt Market Glory để tìm proof nhé. Bạn chịu phí cho mình thì mình cash ra lấy proof rồi nạp lại :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week