Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

dsuloader001

Junior
Reactions
16
MR
0.000

Bó tay :confused:

kiểu này chắc hàng tiền đạo của nó khủng quá chăng :p

à mà bác thớt ơi điểm score của cầu thủ (cái điểm ban đầu chưa nhân hệ số ấy) nó có tăng theo thời gian ko vậy? mình thấy mấy thằng cầu thủ trên đấu giá điểm chúng nó cao quá chừng, đặc biệt là mấy thằng max skill ý

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.517
Mình để Aggessive đó chứ, trận tiếp theo nhẹ nhàng nên chỉnh lại.
Lý do là có cầu thủ chấn thương ở phút 33, đội hình nào đá với cầu thủ chấn thương thì cầm chắc 60% thua :D Còn lại tùy vào điểm

Mình để Aggessive đó chứ, trận tiếp theo nhẹ nhàng nên chỉnh lại.
Lý do là có cầu thủ chấn thương ở phút 33, đội hình nào đá với cầu thủ chấn thương thì cầm chắc 60% thua :D Còn lại tùy vào điểm

Chấn thương thì nó tự thay tên khác vào thôi, mình thấy cũng đâu ảnh hưởng gì nhiều đâu cậu

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chúc mừng bác:D, độ nổi tiếng bác còn cao ko? :confused: còn độ nổi tiếng mới thu tiền vé trừ nợ dc
độ nổi tiếng còn 31 điểm chắc là đủ..vì mới chơi nên chắc bọn nó đòi tiềng lương không cao, nên có thể gượng lại xíu.....:p

về đội hình thì mình thấy nếu bạn thích chơi tấn công thì có thể giữ 4-3-3 như hiện tại, nhưng mà nên đổi chỗ số 17 với số 9, vì SLM phải để bên trái (nó đá giò trái mà :)), còn vị trí bên phải thì để số 9 hoặc số 8 tùy theo thằng nào điểm cao hơn

=> sau này kiếm thêm 1 thằng FLB, 2 thằng CM, 1 thằng RW lấp vào đội hình thiếu :)

hoặc bạn có thể tham khảo đội hình hướng phòng ngự phản công: 4-2-3-1 (3 vị trí 75%); 4-1-2-1-2 (3 vị trí 75%)

KLQ nhưng mà hôm nay lại quên vào bonus match thế là lại hòa thêm 1 trận với thằng đứng nhất mới đau :mad:
mình rất thích chiến thuật của bạn đưa ra, có gì cho mình học hỏi chút kinh nghiệm nhé....;)

Mình cũng dùng chiến thuật này thôi, tùy vào ban đầu nó cho cầu thủ ở vị trí nào
bác cho em hỏi tí, ý bác làm sao biết 1 đội nên xài chiến thuật nào là hợp lý, nếu xài đúng chiến thuật thì tất cả vị trí trên sân đều phải 100% đúng không ?

bác cho em hỏi tí, ý bác làm sao biết 1 đội nên xài chiến thuật nào là hợp lý, nếu xài đúng chiến thuật thì tất cả vị trí trên sân đều phải 100% đúng không ?
Đúng đấy bạn, vì mới vào họ cho đội hình random, mình phải chọn đội hình phù hợp để các players đạt 100
Cũng giống như đội mình:

Hai tên số 7 và 17 bị chấn thương, nếu ko thay vào cho tên 14 là 100 luôn.
Còn tên số 9 sở trường là CM nhưng phải đá ở vị trí OM, vì ko có đội hình ban đầu ko có.

Đội hình này vẫn đá đc 4-3-3 nhưng score sẽ thấp hơn. Thấy mỗi 4-1-2-1-2 là phù hợp

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.164
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Đúng đấy bạn, vì mới vào họ cho đội hình random, mình phải chọn đội hình phù hợp để các players đạt 100
Cũng giống như đội mình:
View attachment 33948

Hai tên số 7 và 17 bị chấn thương, nếu ko thay vào cho tên 14 là 100 luôn.
Còn tên số 9 sở trường là CM nhưng phải đá ở vị trí OM, vì ko có đội hình ban đầu ko có.

Đội hình này vẫn đá đc 4-3-3 nhưng score sẽ thấp hơn. Thấy mỗi 4-1-2-1-2 là phù hợp
thấy bác sắp xếp đội hình tinh tế quá, giúp em phát:p, nên để sao đây

tayduki

Senior
Reactions
87
MR
1.049
country country was not found in our database.

nó hog cho em chơi à.
e không bik dùng cái gì để fake IP hết ai chỉ cho e với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week