Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
hôm nay có thể mua cổ phiếu được chưa z chủ thớt? up cho pro vào xem thử có khả quan k

hôm nay có thể mua cổ phiếu được chưa z chủ thớt? up cho pro vào xem thử có khả quan k
Con hon 7h nua ban oi. khi nao ok minh se thong bao. thanks

7 HOURS TO THE BIG LAUNCH!

Before that we want to underline something regarding shares purchase and payouts.

For now we have 4 payment processors verified:
1. EgoPay
2. LibertyReserve
3. PerfectMoney
4. Payza

STP will be the next, but it is NOT yet available in GAB!

All withdrawals have to be done with the same processor used to by shares.

You can use more than 1 processor to buy shares. But withdraw on one from which you bought majority of your shares. That will save a lot of time to process all money flow.

Thank you for your support!

GAB admin

7 giờ hướng tới KHỞI ĐỘNG LỚN!

Trước khi khởi động chúng tôi muốn nhấn mạnh đôi chút về phương thức thanh toán và mua cổ phần.

Giờ chúng tôi đã xác nhận 4 cổng thanh toán
1. EgoPay
2. LibertyReserve
3. PerfectMoney
4. Payza

Tiếp theo là STP, nhưng giờ nó chưa có hiệu lực với GAB

Rút tiền bằng cổng thanh toán giống khi bạn mua cổ phiếu (đầu tư cái nào thì rút cái nấy)

Bạn có thể sử dụng nhiều hơn 1 cổng thanh toán để mua cổ phần. Nhưng khi rút thì bạn nên rút từ cổng thanh toán mà bạn đã mua phần lớn cổ phần. Điều đó sẽ tiết kiệm rất nhiều thời gian để xử lý tất cả các dòng tiền.

Cảm ơn sự hỗ trợ của bạn!

Bạn quản trị GAB

Last edited by a moderator:
Chào bạn,

Kể từ ngày 01/09 nội quy có 1 chút thay đổi.
Bạn tham khảo thêm:
- Rule box Matrix Investment: http://mmo4me.com/showthread.php?49438-Noi-quy-box-Matrix-Investment-13052012
- Rule box Invest Refferer: http://mmo4me.com/showthread.php?71370-Noi-quy-box-Invest-Refferer-IR
Rule mới cho phép bạn có post link ref trực tiếp khi đầy đủ 1 số điều kiện (xem thêm nội quy box MI). Mình xin thông báo để bạn biết và có thể chuẩn bị thêm các thông tin cần thiết cho topic. Ngoài ra, mình cũng sửa tiêu đề prefix: từ Refferer -> New site giúp bạn. Bạn lưu ý trong box Matrix Investment không được lập topic tuyển ref nha (prefix Refferer được hiểu mặc định là topic tuyển ref)
Thanks

Đã ref theo bạn, khi nào site hoạt động bạn hướng dẫn cụ thể thêm nhé :)

Site đã hoạt động. Đang chờ tiền dep. Ai làm ref mình RCB 10% nhé
Xem chi tiết tại đây

- - - Updated - - -

Site đã hoạt động. Đang chờ tiền dep. Ai làm ref mình RCB 10% nhé
Xem chi tiết tại đây

10% tiền dep nhé. Bạn dep 100$ RCB 10$. Hiện tại đang nghèo, có proof RB ngay hoặc chờ lấy tiền bên HYIP RB

HOW TO PAY FOR 1 Ad Package(s) through Payza? Make the payment of $1 on our Payza account - see bellow. DO NOT forget to put your GAB username into COMMENTS field. That will speed up your payment processing. Thank you!

In order to buy shares via Payza please transfer money to: [email protected] and DO NOT FORGET to put your GAB USERNAME into PAYMENT DESCRIPTION / COMMENT field. That will speed up payment processing dramaticaly!

Gửi tiền theo thông tin trên thì sẽ mua đc Gói Quảng cáo để bắt đầu hưởng lợi nhuận
Trong đó ô To sẽ điền [email protected]
Ô Amount điền số tiền mà Gói Quảng cáo quy định
Ô Notice thì ghi Username tại GAB

P/s: VIết zùm chủ thớt, chủ thớt lâu lắc quá, ta làm chuột bạch zùm :))

Thấy kì kì quá đi, dep zô mua share mà lại gửi qua mail payza. chắc nó làm thủ công quá

không phải nghe nói
mà nó thông báo chính thức như thế luôn
mới mua gói quảng cáo
chả biết làm sao để nó lên tiền
hay tự nhiên nó lên :))
đợi thông tin từ chủ thớt tiếp
mà sao dạo này chủ thớt vắng tanh thế
nếu chủ thớt nghỉ thì giao topic này lại cho tui đi :))
để tui tuyển ref
đang làm chuột bạch :))

Mới đi "hít bụi" về, giờ cập nhật tình hình cho ACE đây :D

Bạn nào Funds tiền mà chưa thấy tiền trong tài khoản thì bình tĩnh nhé, đọc bài dịch để nắm bắt thêm.

HOW TO PAY FOR Ad Package(s) through EgoPay? Make the payment of amount on our EgoPay account - see bellow. DO NOT forget to put your GAB username into COMMENTS field. That will speed up your payment processing. Thank you!
In order to buy shares via EgoPay please transfer money to: [email protected]and DO NOT FORGET to put your GAB USERNAMEinto PAYMENT DESCRIPTION / COMMENT field. That will speed up payment processing dramaticaly!

Please be advised: all payments are processed within 24-48 hours! Please be patient and do NOT open support ticket before that. All payments are processed MANUALLY to prevent fraudulent activity. That is also in YOUR best interest! All payments are processed in the order how we receive them, so you will NOT loose your profit even if your payment is processed after 24 or 48 hours!

Tạm dịch:

Làm thế nào để trả tiền cho các gói quảng cáo thông qua EgoPay? Thực hiện thanh toán tiền trên tài khoản EgoPay của chúng tôi - xem dưới đây. Nhớ để tên sử dụng GAB của bạn vào chỗ góp ý (comment). Điều đó sẽ tăng tốc độ xử lý thanh toán của bạn. Cảm ơn bạn!
Để mua cổ phiếu thông qua EgoPay xin vui lòng chuyển tiền tới: [email protected] và đừng quên đặt tên sử dụng GAB của bạn vào MÔ TẢ THANH TOÁN / Ý kiến. Điều đó sẽ tăng tốc độ xử lý thanh toán đáng kể!

Xin lưu ý: tất cả các khoản thanh toán được xử lý trong vòng 24-48 giờ! Xin hãy kiên nhẫn và KHÔNG mở ticket hỗ trợ trước đó. Tất cả các khoản thanh toán được xử lý bằng tay để ngăn chặn các hoạt động gian lận. Đó cũng là lợi ích tốt nhất của bạn! Tất cả các khoản thanh toán được xử lý theo thứ tự như chúng tôi nhận được, vì vậy bạn sẽ không mất lợi nhuận của bạn ngay cả khi thanh toán của bạn được xử lý sau 24 hoặc 48 giờ!

Last edited by a moderator:
cái này ta post rồi chủ thớt ơi
chủ thớt update tin khác đi

Mua share nhớ ghi tên đăng nhập tại chỗ note. Sau khoảng 1h thì cập nhật. Mỗi ngày 1$ cho 0,11$ , Khi nào được `1,25$ thì đứng.
PS: Cái này quan trọng - Khi chuyển tiền thì bên công ty chịu fee

- - - Updated - - -

#PaymentModeAmount InvestedEarningPurchased Date
1EgoPay$1.00$0.112012-09-01 09:53:22
2EgoPay$1.00$0.112012-09-01 09:53:22
3EgoPay$1.00$0.112012-09-01 09:53:23
4LibertyReserve$1.00$0.002012-09-01 14:05:08
5LibertyReserve$1.00$0.002012-09-01 14:21:21
6LibertyReserve$1.00$0.002012-09-01 14:21:22
7LibertyReserve$1.00$0.002012-09-01 14:21:22

[SIZE=-1]Total Shares Purchased:

[SIZE=-1]$7.00[/SIZE]