Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
đã dep 10$
tên Le Quoc Hoang
Cần thớt RCB sớm :))
RCB 2$ nhá =))

tài sản chỉ có 10$ thôi, không có nhiều :D
dep hết tài sản, nên ăn hay thua đều theo chủ thớt :))
GAB hqua update lẹ lắm sao giờ nó lâu thế nhỉ

tài sản chỉ có 10$ thôi, không có nhiều :D
dep hết tài sản, nên ăn hay thua đều theo chủ thớt :))
GAB hqua update lẹ lắm sao giờ nó lâu thế nhỉ
24h cho mỗi lần update bạn ơi. chờ đến tối nhé :)

-Mình cho rằng liên quan đến vấn đề tiền bạc mà ko để ý ngay bảo mật HTTPS cho mem thực sự là điều khó hiểu đối với các site lớn
bạn không để ý lão google còn https ngay trên trang tìm kiếm của họ sao chứ ko nói đến các trang có thông tin cá nhân khác.
-Thực ra nếu chỉ hiểu đơn giản HYIP là các site sinh ra đển scam hoặc sinh ra để hút vốn vào forex và bet thì có lẽ chưa đầy đủ lắm,các trang thể loại dưới đập trên (gọi là hình tháp) cũng ko là ngoại lệ,các trang autosuf cũng vậy mà thôi.Bạn ko để ý các trang autosuf vẫn cho dep bằng paypal sao?lý do các trang HYIP ko cho paypal là vấn đề pháp lý(paypal yêu cầu rất nghiêm ngặt vấn đề đó) và cả paypal lẫn payza đều có thể bị refun và bị block đễ dàng làm cho các admin trang này sợ mà thôi.
- Hiện nay các trang cố gắng trá hình biện hộ ko phải HYIP là vô số vì vậy nếu ai chơi thì để ý vậy thôi, đừng quá tin vào mấy trò PR,chứ quá tin mà ko có kế hoach đánh nhanh rút lẹ thì dễ tèo

3 cái mua quảng cáo này còn lạ gì, ngoài jbp thì mình thấy các site khác ko sớm thì muộn cũng ra đi thôi, cái quan trọng là nó mới lunch tranh thủ dep kiếm đc. nhiêu hay bấy nhiêu nhưng cũng nên suy nghĩ theo hướng tích cực là site này sẽ hoạt động hiệu quả và tồn tại lâu dài:hihi:

Last edited by a moderator:
rõ ràng thế còn gì
mua gói quảng cáo
mà quảng cáo trên chính cái site mà ae đang kiếm tiền
mà người mua cũng là thành viên
nói chung là giống y chang pyramic, không khác là mấy
ăn thua là đánh nhanh rút gọn
Vậy thôi :))

ko phải cố tình lay động ý chí nam nhi của mấy bạn trẻ chuẩn bị dep hay phá hoại chủ thớt gì đâu nhưng cũng cần update 1 chút: 11400 W.Olympic Blvd. Suite 200, Los Angeles , CA 90064, USA là địa chỉ văn phòng của thằng web hosting chứ trang này ko phải cty đâu nhá! dù sao cũng đã phóng lao thì phải theo lao thôi:hihi:

Cám ơn bạn đã quan tâm

Attachments

27.6 KB · Views: 57
mình ko có ý gì đâu chỉ là muốn giải tỏa hiểu lầm thôi, mà site đang pay ổn thì cũng ko cần biết admin nó ở đâu:hihi:

Có tiền đâu mà đã Got Paid???

cái proof chình ình ở #1 kìa
mới dep thêm $3 cho tròn 20 chủ thớt update dùm mình id tung1610 ý:)
cho mình hỏi thêm là dep $17 ego và $3 lr giờ muốn with cả 2 cái đều đc. hay chỉ đc. with cái dep nhiều hơn?

cái proof chình ình ở #1 kìa
mới dep thêm $3 cho tròn 20 chủ thớt update dùm mình id tung1610 ý:)
cho mình hỏi thêm là dep $17 ego và $3 lr giờ muốn with cả 2 cái đều đc. hay chỉ đc. with cái dep nhiều hơn?

Chỉ cần đủ $4 - min pay, thì rút được
Và dep cái gì thì rút cái đó :D
Ví dụ như nếu LR đủ 4$ thì rút được, không đủ thì ngâm tiếp
Ego tương tự

Chủ thớt đâu oài
RCB cho em với
Cần 2$ để RCB cho ref nè thớt ơi :(

ID: mmohyip888 ( huyquyet la )
Mail: mmohyip888

LR: U9241892

Dep 4$