Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
đập thử $17 cầu may, chủ thớt check dùm
id: tung1610
lr: U0587583

Last edited by a moderator:
Xin lỗi cả nhà hum qua đi chơi về muộn quá lại thêm tí men nên không thức cập nhật thông tin cho các bạn đươc :d
Giờ mình đi vào vấn đề chính nhé!

(Mình đã chuyển nội dung lên top)

Còn đây là bằng chứng dep và nhận tiền của mình, hum qua dep thử 35$ sáng rút về 27$ lun, thanh toán khá nhanh chứ không như nó thông báo. Mình chỉ rút thử nếu OK là DEP mạnh. ACE có tiền lẻ tiền thừa thì úng hộ nhé, mình sẽ refback 80% số tiền ACE DEP vào cũng như tái đầu tư. Chúc ACE may mắn!

Attachments

54.8 KB · Views: 46
    25.1 KB · Views: 47
    153.6 KB · Views: 52
site mới nhiều người đắp vào quá nhỉ:binhsua146:

mình thấy site này xấu quá
bảo mật https còn ko có
lại nói mua share,vẫn chỉ là trá hình mà thôi
lợi nhuận thực chất ở đâu ra?ko mua share có kiếm được bằng việc khác ko?

nói ko phải HYIP, invenst maxtri vậy sau khi mua tôi có thể quảng cáo site ở đâu?thống kê như thế nào?

bảo mật https còn ko có

nói ko phải HYIP, invenst maxtri vậy sau khi mua tôi có thể quảng cáo site ở đâu?thống kê như thế nào?

bảo mật https còn ko có

Trước tiên bạn nên nhớ nếu là HYIP thì không thể DEP bằng Payza nhé, về vấn đề bảo mật thì mình cần hỏi admin rồi phổ biến cho ACE sau vì site còn mới nên chắc họ chưa để ý tới.
Còn về lợi nhuận thì bạn cần đọc kỹ FAQ của nó, thực tế thì bạn không mua Share mà mua các gói quảng cáo của nó, mỗi gói quảng cáo giá 1$ được 1000 Credits cho Banner Ad và Text Ad.
Mỗi credits tương đương với 1 lượt view và 1 lần click. ví dụ mình đăng 1 banner quảng cáo cho chính GAB như sau:

Ở đây mình đặt 1000 credits cho banner này và bạn thấy mình đã nhận được 673 lượt view và 3 lần click.

"Admin keeps 0.10 cents for site maintenance & program promotion on paid websites"
"Admin giữ 0,10 cent để bảo trì trang web và quảng bá chương trình trên các trang web trả tiền"

Còn bạn có sử dụng đến những gói quảng cáo của bạn không là tùy bạn, bạn nên hiểu là "TÍN DỤNG SẼ TẠO RA GIÁ TRỊ GIA TĂNG"

Đấy là những gì mình biết còn thật hư thế nào thì chẳng ai biết được trừ Admin của GAB nhé!

Xin lỗi cả nhà hum qua đi chơi về muộn quá lại thêm tí men nên không thức cập nhật thông tin cho các bạn đươc :d
Giờ mình đi vào vấn đề chính nhé!

Chắc nhiều bạn đang đặt câu hỏi là Site này chơi như thế nào? Lợi nhuận cố định là bao nhiêu? Dep tiền vào rồi thì có phải làm gì không hay chỉ chờ hưởng lãi thôi?...vv…

Mình có thể nhận định như thế này:

Trước tiên khi tham gia GAB bạn cần xác định rằng đây là một site quảng cáo chứ không phải site Invest hay HIYP.

Sẽ không có lợi nhuận cố định như Matrix Investment hay HYIP là phần trăm/ngày/chu kỳ.

Lợi nhuận nó mang lại dựa trên giá trị gia tăng của cổ phiếu, hay nói đơn giản hơn là càng có nhiều người mua cổ phiếu thì giá cổ phiểu càng tăng nhanh và lợi nhuận của bạn càng cao.

Đó là thứ gì đó mà tôi cũng muốn biết. Nó tùy thuộc vào lợi nhuận chúng tôi làm ra hàng ngày. Ngày thì nhiều, Ngày khác lại ít. Không ai có thể nói CHÍNH XÁC cho bạn biết được. Hiểu chứ?

Q: lợi nhuận được chia như thế nào?
A: Sau khi lệ phí quản trị và hoa hồng giới thiệu được lấy từ giá cổ phiếu, tổng số còn lại được phân chia bằng nhau và phân phối cổ phần công bằng cho các tập tiếp theo của 100 vị trí trong hệ thống. Vì vậy, thêm cổ phiếu được bán ra, hơn bạn kiếm được nhiều tiền.
Đó chỉ là cách chia sẻ doanh thu hoạt động. Nó được phân phối đồng đều cho nên mọi người có cơ hội để kiếm được lợi nhuận.

Q: Có bất kỳ tốc độ đảm bảo thu nhập trong GAB?
A: Không. Nó phụ thuộc vào doanh số bán hàng của chúng tôi có trong một ngày cụ thể. Bạn mua những gói quảng cáo trong một hình thức quảng cáo banner và quảng cáo văn bản. Đó là những gì bạn thực sự được trả, chia sẻ doanh thu chỉ là tiền thưởng trên lợi nhuận nó tạo ra.

Có một số bạn đã biết cách dep tiền vào thì mình không nói, còn những ai chưa biết cách thì xem hướng dẫn nhé.

Trước tiên bạn click chuột vào "Perchase Ad Package" (1) nó chuyển qua trang mới giờ bạn click chuột vào mũi tên (2) chọn số Ad Package bạn muốn mua (1 Ad Package = 1$), sau đó click vào mũi tên (3) để chọn cổng thanh toán rồi click "Purchase" (4).

Đối với những bạn thanh toán bằng Payza hay Egopay thì copy mail nhận tiện của GAB (5) rồi click chuột vào "CLICK HERE" (6) để đang nhập vào tài khoản Payza hoặc Egopay để tiến hành thanh toán. Nhớ điền Username vào "Note (optional)" của PZ hay "Type Your Own Description" của Egopay để được sử lý nhanh hơn nhé.

Còn với những bạn thanh toán bằng LR hay PM thì copy Id nhận tiền của GAB (5) rồi click chuột vào "click here" (6) để đăng nhập và thanh toán. Cũng nhớ điền username của mình vào "Memo" để được sử lý nhanh hơn.

Còn đây là bằng chứng dep và nhận tiền của mình, hum qua dep thử 35$ sáng rút về 27$ lun, thanh toán khá nhanh chứ không như nó thông báo. Mình chỉ rút thử nếu OK là DEP mạnh. ACE có tiền lẻ tiền thừa thì úng hộ nhé, mình sẽ refback 80% số tiền ACE DEP vào cũng như tái đầu tư. Chúc ACE may mắn!

pm yahô motcaunoi.l0ve mình với bạn ơi!. Còn 10$ lẻ muốn bạn hd dep nốt đc hì đc, Nốt tuần này nghỉ ^^~

Danh sách những bạn đã DEP và số tiền DEP. Ai cần Refback ngay thì pm mình.

Đang đua top Sponsor nên quyết định Refback 100% mãi mãi

1. Nguyen Nam $10
2. Le Quoc Hoang $4
3. Nguyen Uy $7
4. King Galaxy $10
5. Dinh Van Thuan $95
6. Tran Van My $2
7. Nguyen Le Hoang Tung $17

Nhìn cái này mà nhớ JBP hix hix...cầu mong PC không có vấn đề gì :(

đã theo bạn 1 ID nhé. Đã dep để mua 5 ad, bạn check hộ mình xem có chưa

ID: thaiha
cho minh biet mail dang ky va fullname. ban moi dep nen chua cap nhat duoc, luc nao cap nhat minh se thong bao. thanks!

Đã refback $9.50 cho bạn Dinh Van Thuan, bạn Thuan vào xác nhận hộ mình cái nhé :d Thanks

Dep 10$, reinvest 1$, đã nhận từ chủ thớt 1.1$ RCB. Ae có dự định chiến site này nên theo chủ thớt nhé. Reback 100%. Hi vọng chủ thớt cứ duy trì nhịp độ làm việc như thế này. Ae chiến đi nào

Cập nhật thêm hai bạn nữa đã Dep

1. To Loan Hoang Thi $5
2. Nguyen Quynh Phuong Anh $7

Trước tiên bạn nên nhớ nếu là HYIP thì không thể DEP bằng Payza nhé, về vấn đề bảo mật thì mình cần hỏi admin rồi phổ biến cho ACE sau vì site còn mới nên chắc họ chưa để ý tới.
Còn về lợi nhuận thì bạn cần đọc kỹ FAQ của nó, thực tế thì bạn không mua Share mà mua các gói quảng cáo của nó, mỗi gói quảng cáo giá 1$ được 1000 Credits cho Banner Ad và Text Ad.
Mỗi credits tương đương với 1 lượt view và 1 lần click. ví dụ mình đăng 1 banner quảng cáo cho chính GAB như sau:

Ở đây mình đặt 1000 credits cho banner này và bạn thấy mình đã nhận được 673 lượt view và 3 lần click.

"Admin keeps 0.10 cents for site maintenance & program promotion on paid websites"
"Admin giữ 0,10 cent để bảo trì trang web và quảng bá chương trình trên các trang web trả tiền"

Còn bạn có sử dụng đến những gói quảng cáo của bạn không là tùy bạn, bạn nên hiểu là "TÍN DỤNG SẼ TẠO RA GIÁ TRỊ GIA TĂNG"

Đấy là những gì mình biết còn thật hư thế nào thì chẳng ai biết được trừ Admin của GAB nhé!
-Mình cho rằng liên quan đến vấn đề tiền bạc mà ko để ý ngay bảo mật HTTPS cho mem thực sự là điều khó hiểu đối với các site lớn
bạn không để ý lão google còn https ngay trên trang tìm kiếm của họ sao chứ ko nói đến các trang có thông tin cá nhân khác.
-Thực ra nếu chỉ hiểu đơn giản HYIP là các site sinh ra đển scam hoặc sinh ra để hút vốn vào forex và bet thì có lẽ chưa đầy đủ lắm,các trang thể loại dưới đập trên (gọi là hình tháp) cũng ko là ngoại lệ,các trang autosuf cũng vậy mà thôi.Bạn ko để ý các trang autosuf vẫn cho dep bằng paypal sao?lý do các trang HYIP ko cho paypal là vấn đề pháp lý(paypal yêu cầu rất nghiêm ngặt vấn đề đó) và cả paypal lẫn payza đều có thể bị refun và bị block đễ dàng làm cho các admin trang này sợ mà thôi.
- Hiện nay các trang cố gắng trá hình biện hộ ko phải HYIP là vô số vì vậy nếu ai chơi thì để ý vậy thôi, đừng quá tin vào mấy trò PR,chứ quá tin mà ko có kế hoach đánh nhanh rút lẹ thì dễ tèo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week