• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

giúp về verify Paypal

PXP

Junior
Reactions
63
MR
0.012
hix hôm qua gửi lệnh verify PP bằng thẻ ViSA desbit của VCB......xong rồi chả thấy bị trừ tiền cũng chả thấy code đâu.....ko bik verify PP bằng VISA VCB có ổn ko mấy bác...sao lạ thế nhỉ :'(

hix hôm qua gửi lệnh verify PP bằng thẻ ViSA desbit của VCB......xong rồi chả thấy bị trừ tiền cũng chả thấy code đâu.....ko bik verify PP bằng VISA VCB có ổn ko mấy bác...sao lạ thế nhỉ :'(

e ké thớt cái hôm trưvererverri bằng visa vcb add xong bấm get veri nó cứ bắt đăng nhập lại :mad: pro nào giúp với:eek:

dv mình dưới chữ ký của mình nhận giải quyết ver C C thật cả C C ảo đây

e ké thớt cái hôm trưvererverri bằng visa vcb add xong bấm get veri nó cứ bắt đăng nhập lại :mad: pro nào giúp với:eek:
VCB hình như không veri được đâu bạn.
Bạn nên thử Sacom và tốt nhất là ACB, mình thấy các bạn pro ai cũng nói ACB veri PP là tốt nhất đó bạn. Mình trước giờ dùng Sacom nhưng giờ cũng đang tính chuyển qua ACB nè, tại Sacom tính phí thường niên và phí mobile cao hơn nên giờ muốn chuyển sang ACB.

Mua cái thẻ VCC ảo 100k verify cho nhanh đi 2 bạn vừa tiết kiệm dc tiền vừa nhanh gọn lẹ hoặc dùng ACB verify là tốt nhất đó :)

Bạn nên thử Sacom và tốt nhất là ACB, mình thấy các bạn pro ai cũng nói ACB veri PP là tốt nhất đó bạn. Mình trước giờ dùng Sacom nhưng giờ cũng đang tính chuyển qua ACB nè, tại Sacom tính phí thường niên và phí mobile cao hơn nên giờ muốn chuyển sang ACB.
VCB minh xong khoản 10 con rồi bạn!...:D

Tiền trong ACB còn bao nhiêu vậy bạn? Ít quá nó khôn cho ver đâu!...:D

nhưng add visa vcb r h add lại có được k
Nó cho phép chỉnh sửa thông tin thẻ mà nên add sai vẫn add lại được. Còn nếu thẻ đó veri không được thì bạn xóa cái thẻ đó đi xong add thẻ khác vào.

dùng visa ảo có người bán 82K đó. Visa của acb cũng nhanh

Nhát nhưng được cái an toàn.^^.
hi chưa chắc an toàn đâu bạn à, chơi với pp thì khó nói trước đc điều gì lắm, acc mjk reg lâu năm vừa nhiều GD vừa rút về bank vừa thanh toán ebay mà tới lúc limit thì cũng limit như thường.
Thậm chí các bác GD mua $ để thanh toán hàng trên ebay biết mấy k GD mà vẫn bị limit thôi bạn, bạn từ từ chơi với pp rồi bạn sẽ hiểu :)

VCB ver bt, m vẫn ver mấy chục acc cho khách đây, miễn sao add dc vào pp nó - $ là ver dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom