Giúp em xin lỗi người yêu đi, hu hu hu

dongk43

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Em ko biết làm cách nào nên mới phải nhờ tư vấn. Có lẽ em tỏ ra hơi bi lụy nên cô ấy chán

Bạn gái em được cái ưa sự ngọt ngào, nhưng củ chuối quá cũng ko đc

Lần này lỗi do em hết nên em ko dám bào chữa. Chỉ là cô ấy quyết tâm ko gặps h em, cho dù đến tận nhà chờ thế nào, alo, sms thì hay tắt máy. Có nghe và ntin lại nhưng đều lạnh lùng lắm. Khuyên em sửa đổi và sống tốt hơn, yêu ng khác đi , ặc ặc

bây giờ k nói chuyện xuông bằng nước bọt đc đâu bạn à

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
Em ko biết làm cách nào nên mới phải nhờ tư vấn. Có lẽ em tỏ ra hơi bi lụy nên cô ấy chán

Lần này lỗi do em hết nên em ko dám bào chữa. Chỉ là cô ấy quyết tâm ko gặps h em, cho dù đến tận nhà chờ thế nào, alo, sms thì hay tắt máy. Có nghe và ntin lại nhưng đều lạnh lùng lắm. Khuyên em sửa đổi và sống tốt hơn, yêu ng khác đi , ặc ặc

Con gái là vậy đó bạn :) có lẽ trước đây bạn đã nhiều lần làm cô ấy ko vui nên lần này " giận lâu" và muốn cho bạn thực sự sửa chữa ấy mà, bạn cứ đặt mình vào vị trí của ny bạn xem :) chắc hẳn bạn gái bạn giận bạn nhưng cũng chẳng vui hơn bạn tí nào đâu, đừng xem những chuyện bạn gái bạn nói là thật nhé, ko là thất bại luôn đó

Khi con gái nói :

-Em không sao là lúc họ buồn lắm...

-Em không bị gì cả là khi họ có vấn đề ngiêm trọng..

-Em ổn mà là khi họ tệ nhất

-Em muốn chia tay là khi họ đag muốn đc níu kéo

-Khi quay mặt đi là họ mong có đc 1vòng tay ôm chặt từ sau lưng...

-Khi ngẩg đầu cười là lúc nước mắt muốn rơi

-Em có người khác rồi là lúc họ thật sự cô đơn...

ai bảo con trai có cái tính nóng nảy cho lắm cơ . tự mình làm khổ mình chứ ai
có ai tự dưng đi giận dỗi đâu chứ hic
t dỗi cũng như bao cô gái khác thôi . chẳng thèm nc nt . tắt điện thoại hoài ko dc vì còn ll với nhiều người nên cũng nghe đt xẳng xẳng như vậy . nt tới t còn không thèm đọc t xóa luôn hihi . t dỗi t thường la toáng với cô bạn mình . ny t toàn giảng hòa trung gian thôi :"> hoặc ít ngày sau nguôi giận thì nhẹ nhàng chút vài câu xin lỗi là xong . con gái ghét bị xúc phạm chứ . chính mấy tên đàn ông con trai nhà cậu bị xúc phạm câu nghe coi thế nào hic dỗi thế là con nhẹ đấy . chia tay chắc ko đến nỗi đâu vì con gái nhẫn nhịn vì biết thừa cái tính này của con trai rồi he he
chúc cậu ý nhanh chóng giảng hòa với ny mình :-bd
con gái bọn cậu ấy chỉ đc cái hay đòi hỏi quan tâm nhiều trong khi mình thì bận tối mắt k chia sẻ tý nào thì thôi lại quay sang giỗi .
mình có cô bạn gái cũng tương tự như bạn kia ý.
có lần mình nói quá đáng thế là k thèm xg mình chơi 1 năm rui ,nhưng vân bt có sao đâu .k xg thì thôi càng có cơ hội chơi và học
quá đơn giản .

t dỗi cũng như bao cô gái khác thôi . chẳng thèm nc nt . tắt điện thoại hoài ko dc vì còn ll với nhiều người nên cũng nghe đt xẳng xẳng như vậy . nt tới t còn không thèm đọc t xóa luôn hihi . t dỗi t thường la toáng với cô bạn mình . ny t toàn giảng hòa trung gian thôi :"> hoặc ít ngày sau nguôi giận thì nhẹ nhàng chút vài câu xin lỗi là xong . con gái ghét bị xúc phạm chứ . chính mấy tên đàn ông con trai nhà cậu bị xúc phạm câu nghe coi thế nào hic dỗi thế là con nhẹ đấy . chia tay chắc ko đến nỗi đâu vì con gái nhẫn nhịn vì biết thừa cái tính này của con trai rồi he he
lúc nào cũng muốn thể hiện cái tôi của mình.
mình là số 1 trong mắt a ấy.muốn là người a ấy gọi điện đầu tiên vào buổi sáng hay trước khi đi ngủ
muốn đi chơi cùng trong khi mình đang bận học tối mắt.hic
có phải yêu mà sống đc thì mình chỉ yêu thôi k làm cái gì cả.đôi khi phải thực tế 1 chút con gái cũng k nên nhõng nhẽo quá
ghen tỵ vì có ng yêu ngta đi cùng mà mình k có ?đồng ý là con zai k đc như thế nhưng cũng tùy hoàn cảnh và phải hiểu.đừng có cái kiểu là k đi là quay sang rỗi
mất hết điểm trong mắt ng mình yêu

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000

Mong là lần này cô ấy giận ít thôi
1 ngày ko gặp nhớ như 1 năm ấy hic hic

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
vậy là còn cách cứu đó bác...cứ tiếp tục xin lỗi..ngày nào cũng xl...nếu em ko tha thứ thì a sẽ ko quen ai khác...cứ thế 1 tháng bgai sẽ tha cho bạn

haid3953

Banned
Reactions
89
MR
0.000
Thường thì con gái chủ động chia tay với bạn trai do :
- Đã có tình mới
- Yếu sinh lý ( diện nghi vấn )

Không biết thớt thuộc diện nghi vấn nào..chắc cái thứ 2 ;))
giống thằng bạn m`,iu nhau 2 năm rồi cũng chia tay với nhỏ,rồi 2 tháng sau lấy chồng,mới biết là có thằng khác nó đang tăm mà không biết :(

Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
lúc nào cũng muốn thể hiện cái tôi của mình.
mình là số 1 trong mắt a ấy.muốn là người a ấy gọi điện đầu tiên vào buổi sáng hay trước khi đi ngủ
muốn đi chơi cùng trong khi mình đang bận học tối mắt.hic
có phải yêu mà sống đc thì mình chỉ yêu thôi k làm cái gì cả.đôi khi phải thực tế 1 chút con gái cũng k nên nhõng nhẽo quá
ghen tỵ vì có ng yêu ngta đi cùng mà mình k có ?đồng ý là con zai k đc như thế nhưng cũng tùy hoàn cảnh và phải hiểu.đừng có cái kiểu là k đi là quay sang rỗi
mất hết điểm trong mắt ng mình yêu
Đồng ý là ty ko ép buộc là tự nguyện . ai ai muốn y mà bị ràng buộc bị mệt mỏi cả. Cái tôi thì ai cũng có ko trừ con trai . mà đã biết là chủ theadr với ny độ xúc phạm như thế nào đâu . Muốn ny nuông chiều . mỗi buổi sáng có tin nhắn hay cuộc gọi điện thoại thì ko trừ con gái mà con trai ai chả muốn thế chứ . nhõng nhẽo cũng tùy con gái tùy hoàn cảnh chứ . y nhau cũng hiểu nhau thông cảm cho nhau , biết tính nhau mới y nhau dc chứ . Bận tối mắt tối mũi chả cô nào hâm dở bắt ny đưa đi chơi cả , trừ khi con trai đó ko quan tâm tới ny mình tới mức ko chịu dc thì mới nhõng nhẽo đòi đưa đi chơi chứ. nói như bạn cũng tùy hoàn cảnh cả thôi, còn cô bạn cậu nói chỉ dỗi j đó mà ko qua chơi cả năm . nếu ny mà thế thì đồng ý với các cậu con trai gạt bỏ đi dc luôn rồi đấy , nhưng hỏi lại chủ threard xem cậu ý nói j với cô ny trong hoàn cảnh nào đã chứ . Thời nay con gái cũng nhiều việc lắm ko rảnh rỗi mà đi dỗi với ny đâu. dỗi ny cũng chẳng yên ổn j đâu nhá , bứt rứt khó chịu lắm chứ hic ny cậu ý đòi chia tay mà còn bảo c ý sửa tính đổi nết và y người khác đủ biết là tính cậu ấy cũng ko là nói xúc phạm ny ở mức bt và ko phải là ít lần hic

Xin lỗi, alo thì tắt máy
Đến ko gặp
Liệu tảng lờ đi luôn thì nàng có nhớ đến em mà gọi ko

Trời ở đêy đang mưa đó bạn ;)), send cho cái sms là "nếu em ko gặp anh thì anh sẽ ở ngoài cửa suốt đêm" lúc nào mở máy là thấy ấy mà ( rồi tìm chỗ nào nấp đi :D đợi khi nào có sét đánh cái đúng cái thì chạy ra cửa đứng :)) kiểu gì chả ló mặt ra xem :D

applexr

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
yêu mà xúc phạm nhau thì pó tay chủ thớt rồi :)), muốn người ta tha thứ trước hết chủ thớt phải tự kiểm điểm lại bản thân. những gì sai lầm phải tự cắm cửa mình kiểm điểm xem đó là bài học k để nó xảy ra lần nữa. sau 1 - 2 ngày tự kiểm điểm thì sang nhà của ấy. chờ đến khi nào ấy chịu gặp. . nếu đã gặp được thì xem như xong :) còn k thì cứ ráng chờ đi. có lỗi thì nhận. . sai thì sửa. chứ đừng chờ xíu rồi k gặp dc cái đi về =)) vậy thì ấy của chủ thớt sẽ nghĩ việc chủ thớt xúc phạm là chủ thớt đúng thì coi như pó tay. cứ chân thành thì sẽ qua được thôi :D

Trời ở đêy đang mưa đó bạn ;)), send cho cái sms là "nếu em ko gặp anh thì anh sẽ ở ngoài cửa suốt đêm" lúc nào mở máy là thấy ấy mà ( rồi tìm chỗ nào nấp đi :D đợi khi nào có sét đánh cái đúng cái thì chạy ra cửa đứng :)) kiểu gì chả ló mặt ra xem :D

Nhỡ bị sét đánh chết thì làm sao????

yêu mà xúc phạm nhau thì pó tay chủ thớt rồi :)), muốn người ta tha thứ trước hết chủ thớt phải tự kiểm điểm lại bản thân. những gì sai lầm phải tự cắm cửa mình kiểm điểm xem đó là bài học k để nó xảy ra lần nữa. sau 1 - 2 ngày tự kiểm điểm thì sang nhà của ấy. chờ đến khi nào ấy chịu gặp. . nếu đã gặp được thì xem như xong :) còn k thì cứ ráng chờ đi. có lỗi thì nhận. . sai thì sửa. chứ đừng chờ xíu rồi k gặp dc cái đi về =)) vậy thì ấy của chủ thớt sẽ nghĩ việc chủ thớt xúc phạm là chủ thớt đúng thì coi như pó tay. cứ chân thành thì sẽ qua được thôi :D

Tý j.Chờ từ 12h trưa đến 5h chiều, vạ vật đó bác

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week